ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การประกวดที่บางปู
  • เมือวานไปดูงานประกวดที่แถวๆบางปูมางานก็ดีครับหมาหน้ารักมากหมาสุภาพไม่มีกัดกันPitbullเป็นหมาสุภาพมากจริงๆแต่คนที่จัดงานครับผมเห็นแล้วหน้าสงสารครับคงจะต้องเหน็จเหนื่อยมากครับและคอคงจะแห้งตลอดเวลาเพราะเห็นดื่มเบียร์กันเป็นหลายกระป๋องและก็เมานิดหน่อยในการตัดสินการประกวดที่มีชื่อพ่วงท้ายว่าแห่งประเทศไทย(หน้าสงสารประเทศไทยและผู้จัดงานมึนเมา) กรรมการก็คงจะหาผู้มีความรู้ความสามารถอยากมากๆในเมืองไทยเพราะเห็นฝรั่งอยู่คนเดียวเป็นผู้ชี้ขาด สนุกดีครับแต่ทำไมต้องแร็บด้วย แต่ก็เท่ดี ขอโทษครับถ้ามันเป็นเรื่องเป็นราวกว่านี้คงจะดี