ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝึกถอยหลังตามที่ พี่อ้วนร้องขอ
  • ตาม กะทุ้ข้างล่าง อ่ะคับ ก้อเลยกลับไปลองฝึกถอยหลังดุ คับ
    เพื่อเพิ่มความเอนเตอเทรน มากขึ้น

พอได้ป่าวพี่อ้วน ไว้ให้มันแม่น จะ ถ่าย มารวบยอด เลยคับ ^ ^

• สุโค่ยครับ เก่งๆๆๆๆ หมาที่บ้านผมสั่งไรไม่ได้เลย ซนอย่างเดียว

ขอฝากคลิป ใครกำลังท้อ ดูนี่เลย ขอแทรกหน่อยนะครับ คุณtutie

• ตี้สุดยอด แต่ชิบิงสุดยอดกว่า :063:
  • คุณtutie
    คุณเนี่ยเท่ว่ะ หมาคุณไม่ถึงปีมันทำได้เยอะมาก
    ชอบวิดีโอนี้มาก

• Chibing ทำได้อีกแล้ว เก่งมากๆ :006:
  • ตามสบายเลยคับน้าผี ..........งงง

คับพี่ อ้วน เดี๋ยวให้มันแม่นกว่านี้ ค่อยจัดการ แบบ รวมๆๆ
    ช่วงนี้ ฝึกๆๆ ไปก่อนคับ
    พี่ก้อรีบหาได้แร้วนะคับ ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณน้าผีอีกท่านที่ชอบวิดีโอคับ ผม
  • อีกหน่อยเจ้า ชิบิง คงมีท่าตีลังกากลับหลัง :o037:
  • ชงเอง กินเอง ก๊ากๆๆๆๆบ่อยซะด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไม่รู้จักที่จะ ชงกินเอง เมื่อไร จะได้ กิน ล่ะคับน้าผี ก้อ ฮ่าๆๆๆๆ :-j
  • เยี่ยมเลยครับลองสั่งชิดแล้วถอยพร้อมกับผู้ฝึกครับถอยตรงบ้างเป็นวงกลมบ้าง :063:
  • ขอยคุณคัยพี่ วุฒิ จะกลับ ลองทำ แร้ว เจออีกที คับ ..........ง

ขออนุญาติ ลบคลิปนะคับ ( กินเนื้อที่ ยูทูปผม คับ)