ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีรายการเกี่ยวพิทบูลอีกแล้ว
  • พอดีบังเอิญเปิดเจอพอดีเลย รายการนี้มีชื่อว่า kit hen kun หรือ คิด เช่น คุณ ช่อง สทท น่ะ แต่สทท.11 หรือ สทท .เอ็น บี ที ไม่รู้ เพราะไม่ค่อยดูช่องพวกนี้เท่าไหร่ แม้ดีใจจังพิทบูลของเราออกทีวีอีกแล้ว ไปถ่ายทำที่ดีวัน มีคุณตี้เป็นผู้แนะนำด้วยลองไปหาดูกันน่ะ ประสบการณ์ด้านคอมฯน้อย อ้อออกอกาศวันนี้ตอน 4 โมงเย็น ผู้เชี่ยวชาญด้านนี้ออกตัวหน่อยค่ะ เผื่อเพื่อนๆดูแล้วจะได้ภูมิใจไปด้วยกันน่ะ