ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องจริงของสังคมวันนี้
  • วันี้ไปธุระมา ขากลับใครก็ไม่รู้เอาลูกหมามาปล่อยไว้ที่หน้าบ้าน
    ก็เป็นซะอย่างงี้คนไทย ของฟรีไม่ชอบ ชอบซื้อหา ซื้อมาแล้วไม่สวยดั่งใจก็ปล่อยให้เป็นภาระสังคม
    ช่วงจังหวะนักเรียนกำลังเลิกเรียนพอดี เลยได้โอกาศหาบ้านให้พวกมันอยู่ ตอนนี้ได้บ้านกันหมดทุกตนตัวแล้วครับ
    ระบายความรู้สึกมาตั้งนาน แค่อยากจะให้สังคมหรือคนในสังคมนี้รู้จักรับผิดชอบกันให้มากขึ้น ยาคุมกำเนิดหมาราคาถูกกว่าลูกหมาตั้งหลายเท่า..เฮ้อสลด
  • งง อะไร หมาอะไร งง
  • อะไร=เหตุการณ์ ความจริง ในโลกใบนี้
    หมา=สัตว์หรือสิ่งมีชีวิตอย่างหนึ่ง ในโลกใบนี้ที่มี4ขาหรือ3หรือ2ขาแล้วแต่ความสมบูรณืของร่างกาย
    ในกรณีที่โพสไปนี้คือ
    คนเอาหมา(จะซื้อหรือขอ หรือบนหวยหรือเทวดายกให้เสกมาหรืออีก10810009วิธีก็แล้วแต่)แต่พอเลี้ยงแล้วไม่ได้ดั่งใจก็ทิ้งเค้า เอาเค้าไปปล่อย (ไม่มีความรับผิดชอบ)
    **********อ่านแล้วกรุณาทำความเข้าใจหน่อยครับ ผมเป็นคนเหนือเพิ่งย้ายมาอยู่ภาคตะวันออก
    ขอโทษที่ทำให้ ผี งงนะครับ
  • คนหนอคน เกิดเป็นหมามันเลือกเจ้านายไม่ได้ซวยจริงๆ
  • น้าผีเค้างงว่าเป็นหมาพันธ์อะไรมั้งค่ะ หมาพิบูลหรือหมาทั่วๆไปประมาณนี้หรือเปล่า
  • สันดานคนก็อย่างงี้แหละค่ะ
  • เป็นพันธุ์ชิสุผสมครับ