ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เดากันเล่นๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    index_banner3_1.jpg 24K
  • อย่าบอกนะว่ามันอยู่เมืองไทยแล้ว
  • เอ่อออ ...... คือ ..... ??????(สรุปเดาไม่ออก)
  • ทำหมามันต้องแบบหนึ่งนิวไล คุณภาพทุกตัว คอกหนึ่งนิวไลจัดให้เป็นผู้นำสุดยอดบูลี่อันดับ 1 ของประเทศไทย ลองเปรียบๆแต่ละคอกดูดิ่ คอกไหนทำหมาได้ขนาดนี้

หนึ่งนิวไล แทบจะไม่เคยเอาหมาลงประกวดเลย และเขาก้ประกาศชัดเจนอยู่แล้วว่าไม่สนการประกวด น้อยหรือแทบไม่เคยเห็นเลยว่านิวไล เอาหมาลงประกวด และเขาก็ไม่ได้รับรางวัลชนะเลิศจากการประกวดไม่ว่างานไหนๆ แต่คนซื้อหมานั่นแหละคือผู้ตัดสินตัวจริง เพราะ

หมาเขาขายได้บางคอกจองกันตั้งแต่อยู่ในท้องหมดอย่างรวดเร็วแถมราคาสูงริบริ่วทั้งนั้น บางตัวหลักแสน ปีๆได้เงินเป็นล้าน เป็นแบบอย่างในการทำหมาด้านธุระกิจจริงๆ รวย รวย รวย ขอชื่นชมจากใจจริง

สุดท้ายขอฝากคนที่จะทำหมาไม่ใช่มีมีเงินแต่ไม่มีสมองสั่งๆหมาเข้ามาตัวหลายๆแสนเก็บไว้หลังบ้าน ไม่กล้าจะโชว์ คอยจ้างคนงานไว้เก็บขี้ เขาไม่ได้มองว่ารวยหรอกนะ แต่เขามองว่าโง่ โชว์ควายตลอด

• เดาไรอะพี่ไม่ต้องไปเที่ยวแล้วปล่อยเมียไปและกันพี่
    ลงหน้ามางี้ยังจะให้เดา ผมเฉรยเลยละกัน 5 5 5 5 :o028:
    image
    ไฟล์แนบ
    20091104125940_Goldmine.jpg 250K
  • เฮ้ยยยยย!! โ ก ล ไ ม น์........จัดหนักจัดเต็มกันปาย
  • wow ยอด ๆimage
    ไฟล์แนบ
    d0cde4_68ba95ef5174e7c52a8834ab4c97216d.jpg 18K
  • มันทำกิจกรรมของพิทบูลอะไรได้บ้างครับ
  • :X
    อัพเดทเว็บไซต์ให้แล้วเน้อ... http://www.newlinebullies.com

จัดหนักปายยย
  • โอ แม่เจ้า พี่หนึงจัดหนักแล้วก็หน้าๆๆๆๆๆๆ จัดมากๆ :o040:
  • แร๊งส์!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.........................................ยินดีด้วยสหาย ฮ็อต!..
  • เอ่อ...คือว่าคือ... ^^
  • สุโค่ยเลยครับพี่...
  • ฮึ่ยๆๆๆๆ ว้าวๆๆๆๆ :-D
  • เทรนด์สีนี้มาแรงจริงๆ
  • รถถัง !!!!
  • ตาหนึ่งจัดหนักมาอีกแล้วหรือเนี่ย...555+สุดยอดครับ
  • อันที่จริงแล้วมันคือหมาผิดปกทางร่างกาย หากเปรียบเทียบกับคนมันก็ไม่ต่างอะไรกับคนที่เตี้ยแคระและมีน้ำหนักเกินตัว ระบบการหายใจไม่ปกติ แต่เป็นที่ชื่นชอบของนักเลงหมา ส่วนตัวมันน่ารัก
  • สุดติ่งไปเลยครับพี่น้อง :X
    image
    ไฟล์แนบ
    Goldmine 20 months NEW NEW.jpg 101K
  • บร๊ะ!!เจ้า หันไปทางไหนก็มีแต่แดง 5555
  • โอ้โห สุดยอดเลยครับ
  • เทพของRE ต้อง Humpty. เทพของGotti goldmineแต่แปลกต้องที่ว่าสองตัวนี้อยู่คอกเดียวกันคือNewline. หมาคอกนี้สุดจิงๆ เล่นทั้งทีแบบนี้อ่ะโดน ลูกhumptyมีแล้วเหลือแต่ลูกgoldminยังไม่มี5555
  • สุดยอดครับ
  • ยินดีด้วยครับได้หมาเทพมาเข้าสังกัดอีกตัวคอกนี้สมบุรณ์แบบจริงๆ สุดยอด!!! :063:
  • จาเป็นลม.....อิจฉาอะ
  • หน้ามันโหดสุดๆไปเลย สุดยอด
  • จั่วหัวมาแล้วทิ้งให้เดา....กันไปเฮ้อ

นัง..vinci..ขวบแล้วกำลังจะเริ่มบวมแล้ว...มาดิเดี๋ยวเจอซิงๆๆแน่..55
  • ขอบคุณๆๆๆๆๆทุกๆๆๆๆความเห็นครับ
    ไปฮ่องกงมา.....รับหมามาก็ออกไปสนามบินต่อเลย