ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โมจิ เอาไปตัดหูแล้วค่ะ
  • imageimage

คุณหมอที่ร้านเห็นถามเลยว่าเป็นหลานโจโจ้ใช่ไหม มีส่วนที่เหมือนโจโจ้ เราว่าดูออกขนาดนั้นเลยเหรอ ^^
    ตัดเสร็จหูตั้งเลย แต่พ่ออยากให้ดามไว้หน่อย ............ก่อนหน้านี้ป่วยหนักมากรอดชีวิตมาได้เล่นเอาเหนื่อยดีที่น้องสองคนเป้นสัตวแพทย์นดูแล ซื้อยามาสำหรับโมจิเยอะมากกกก แต่ตอนนี้ แข็งแรงร่าเริงเหมือนเดิมแล้วแถมแรงเยอะมากๆๆ
    ไฟล์แนบ
    14.JPG 41K
    ภาพถ่าย6409.jpg 87K
  • หล่อแน่นอนครับ :D
  • ต้องตัดหูตอนอายุหรือน้ำหนักเท่าไหร่ล่ะครับ
  • ^^ตัวผู้ หรือ ตัวเมียครับ
  • ไม่ตัดก็สวยดี ตัดแล้วก็เท่อีกแบบ แต่สงสัย ตัดที่ไหน ทำไม แผลดูเยินๆไปนิด
  • สวยดีครับ ... หายดีเอามาโชว์หน่อยนะ อยากเห็นๆ
  • ปลอบใจด้วยขนม... อิอิ