ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามราคาค่าตัดหู
  • ตอนนี้เจ้าปีโป้อายุได้ 3 เดือนแล้วค่ะ ถามว่าจะตัดหูได้หรือยังแล้วราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะจะได้เตรียมค่าใช้จ่ายไปถูก อยู่เชียงใหม่ค่ะใครอยู่แถวนี้ช่วยแนะนำหน่อยว่าต้องเอาน้องพิทไปตัดหูที่ไหน ตอนนี้คุยกับแฟนว่าจะพาไปตัดที่โรงพยาบาลสัตว์เล็กเชียงใหม่ แต่ก็อยากลองถามผู้รู้ก่อนอยากให้หูน้องออกมาสวยค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ
  • อย่าไปตัดเลย เจาะหูแล้วใส่ต่างหูเท่ห์ๆดีกว่า ไม่เหมือนใครด้วย
  • ตัดหูได้แล้วครับ แต่ที่เชียงใหม่ตัดหูเท่าไร อันนี้ลองถามพี่ ๆ พิทบูลสายเหนือดูครับ ลองถามที่กลุ่มล้านนาหมาแดงดูครับ น่าจะได้คำตอบดี ๆ
  • ผมอยู่ เชียงใหม่นะ แต่ตอนนี้ยังไม่รู้ แน่ชัดคับ....
  • ประมาณ2500อ่ะครับแถวๆช้างคลานใกล้ๆกับShop ลาคอส อ่ะครับ
  • ขอบคุณค่ะ
    ลูกสาวคนสวย ปีโป้ค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    Photo.jpg 274K
  • เชียงใหม่แนะนำ หมอนุช 053-272701 แถวช้างคลาดครับ ...
    ค่าใช้จ่ายประมาณ 2000-2500 อยู่ที่น้ำหนักตัวอีกทีหนึ่งครับ
  • ผมเคยเอาน้องหมาไปตัดหู ไม่รู้เป็นไรไม่ฟื้นเลยครับ ตัวต่อไปไม่ตัดหูเลยครับ กลัวมาก เล่าสู่กันฟังครับ
  • เห็นด้วยครับ แนะนำที่ หมออรนุช ช้างคลาน ...ตัดเลยไม่ผิดหวัง...image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0572r.jpg 87K