ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นรูปของตัวนี้ตอนเด็กๆ
  • ขออภัยเจ้าของรูปด้วยนะครับ พอดีอยากเห็นตอนเค้าเด็กๆอะครับว่าเป็นยังไง เห็นสวยดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    197692.jpg 77K
  • ไอ้ห่าไม่มีอะไรทำรึไงวะ แม่งกระทู้ไร้สาระเยอะจริงๆช่วงนี้ จขกท.เป็นไรมากป่าว
    หมาพิการแบบนี้ไม่มีใครเค้ามีรูปหรอก
  • ค่านิยมผิดๆมันใช่พิทบูลที่ไหนละแต่ก็ยอมรับราคามันแพง เพราะพวก....
    เลยทำให้พี่ใหญ่ที่เรานับถือหมดสัทธาไปเลยทีเดียว ( ไปกะเขาด้วยคน )

• ถ้ามันพิการคัยเป็นเจ้าของขายให้ผมนะ ผมชอบหมาพิการ
    :o001:
  • นั่นดิครับ ผมเห็นมีแต่คนอยากได้หมาพิการเยอะแยะไป
    ไอ้ผี ข้างบน มรึงอย่ามาเสี้ยมเลย อย่าพาลให้แตกแยกเลย
    คนที่เค้าเบื่อพวกมรึง จนไม่อยากเข้ามาเล่นเวป มีเยอะนะ จะบอกให้

แล้วก็ จขกท ผมก้ออยากรู้ด้วยเหมือนกันครับ ว่าตอนเด็กๆเจ้าตัวนี้เป็นไง
    เพราะโตมาโดนเหลือเกิน
  • เขาจะชอบแบบไหนก็เรื่องของเขาเถอะนะน้าผี อย่าก่อกวนเลยครับ
    ตราบใดที่เขาไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใคร ต่างคนต่างเล่นในสิ่งที่ตัวเองชอบ

คุณจะมาเสื่อมศรัทธาผมได้อย่างไร เพราะคุณกล้าพูดแบบนี้ก็แสดงว่าคุณไม่เคยเคารพผมอยู่แล้ว
    อย่าทำตัวเป็นผีเสี้ยมครับ ผมจัดงานมาไม่รู้กี่ครั้ง ผมเคยกีดกันหมาประเภทไหนไม่ให้มาร่วมบ้างครับ
    คุณควรไปด่าพวกที่สร้างความแตกแยกมากกว่า อย่าใช้วิชามารทำลายความน่าเชื่อถือแบบนี้ต่อไปเลยครับ

หมาไม่เสื่อม คนต่างหากที่เสื่อม แทนที่จะพัฒนาหมาในแบบที่ชอบออกมาแข่ง
    กลับด่าหมาที่คนอื่นชอบว่าไม่ดีอย่างนั้นไม่ดรอย่างนี้ แต่ตัวเองไม่เคยคิดพัฒนาหมาในแบบที่ตัวเองชอบให้มันดีขึ้นเลย