ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เพิ่งกลับจากฮ่องกงมาครับเมื่อเช้านี้
    วันก่อนรับหมาเข้าบ้าน แล้วออกไปสนามบินเลย ยังไม่ได้ดูอะไรได้มากมาย
    วันนี้เลยจัดมาให้ชมแบบชัดๆทายถูกกันทุกๆคนเลย555
    081-818-9382imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8757.JPG 240K
    IMG_8770.JPG 275K
  • HUMPTYimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8785.JPG 281K
  • มีสองแบบเลยรึท่าน งานนี้ไฟลุก
  • GOLDMINEimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8814.JPG 297K
    IMG_8819.JPG 299K
    IMG_8825.JPG 255K
    IMG_8827.JPG 238K
    IMG_8818.JPG 270K
  • เดี๋ยวเจอ โอลด์แฟมิลี่แนวกิจกรรมประกบ เชียร์หมาบูลลี่มากๆไม่ได้ เดี๋ยวมีคนดึงไปเป็นประเด็น ฮ่าๆๆ
  • เชียร์ไปเลยมาเฟีย มันไม่ทันแล้ว
  • ครับน้าผี เห็นน้องๆประสบความสำเร็จเราก็ควรร่วมดีใจกับเขาใช่ไหมครับ
    เลิกเตะตัดแข้งตัดขากันเองเถอะครับ รอด่าตอนเขาทำธุรกิจแบบไร้จรรยาบรรณดีไหม

และไม่ต้องห่วงครับน้าผี ผมไม่ทำคอกหมาเด็ดขาด จะเน้นการทำกิจกรรมมากกว่าครับ
    วันนี้ผมขายอาหารหมา และอาหารก็ขายดีมากๆ หากผมจะจัดกิจกรรมเพื่อคนเลี้ยงหมา คงไม่ผิดใช่ไหมครับ :-D
  • โอ้วววววววววววว .. แม่เจ้า GOLDMINE !!!!
  • ไม่ผิดครับมาเฟีย ผมสนับสนุนท่านเต็มที่ จัดเต็มให้น้องๆทุกกิจกรรมกันไปเลย
  • อย่างนี้สิ บูลลี่ มันต้องบูลลี่ด้วยโครงสร้าง ไม่ใช่อัดอาหารให้กลมเป็นลูกขนุนแล้วเรียกว่าบูลลี่ ชี่โครงให้เห็นแบบนี้บ้าง แล้วอย่าอัดเกินไปละครับ เพราะดูหมานอกเขาไม่ได้อัดอ้วนกลมอย่างบ้านเราเลย มันสวยด้วยโครงสร้างของมันอย่างงี้เยี่ยมแล้วครับ

ผมไม่ได้เลี้ยงบูลลี่นะ
  • สวยๆๆๆน่าโมยๆๆๆๆ
  • ขอบคุณมากน้าผีที่เข้าใจครับ

ผมมีโครงการจะนำกิจกรรมไปจัดบนห้าง แต่ห้างอยากให้จัดอย่างน้อยสามวัน มันถึงจะคุ้มกับค่าโปรโมท
    ดังนั้นการจัดงานรวมกันทั้ง กิจกรรมเอกซ์ตรีม ประกวดพิตบูล และบูลลี่ น่าจะเป็นทางเลือกที่ดีครับ
    และวงการเราหากไม่มีกิจกรรมมันก็คงเงียบเหงา ต่างคนต่างอยุ่ ไม่สนุกครับ
  • เห็นด้วยล้านเปอร์เซนต์ บูลลี่ควรมีกล้ามไม่ใช่ไขมันครับ
    และบูลลี่ก็ไม่จำเป็นต้องพิการด้วยครับ พูดแบบนี้ไม่รู้ว่าจะเป็นประเด็นอีกหรือเปล่า

ขออภัยท่านหนึ่งนะหากกระทู้นี้จะร้อนนนนนนนนนนนน ฮ่าๆๆๆ
  • จัดได้เลยครับบบบบ
  • หนึ่ง ไม่แคร์สื่ออยู่แล้น ฮ่าๆๆ
  • ไม่อยากเชื่อเลยว่า Goldmine จะมาอยู่เมืองไทยแล้ว ชอบมากตัวเนี้ย คงได้เห็นตัวจริงที่งานเมืองทองนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Goldmine4-5-11pic1-1.jpg 204K
  • นี่ถ้าบ้านอยู่ใกล้จะเดินไปเล่นด้วยทุกวันเลยค่ะ ชอบๆๆหมาเยอะดีค่ะสวยด้วย :030:
  • เดี๋ยวนี้เผลอไม่ได้จริงๆ กระพริบตานานก็ไม่ได้ ลืมตาขึ้นมาโลกอาจจะหมุนไปไกลจนตามไม่ทันแล้ว
  • ของเค้าแรงจิงๆปีนี้
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ !!! สุดเงี่ยงงงงง
  • ไอ้หำตี๋ คงงงนะครับพี่หนึ่ง ว่าไอ้ตัวข้างๆนะ หมาหรือเปล่าฮ่าๆๆๆ

เปิดคอกใหม่ พร้อมตัวใหม่ สุดยอดจริงๆครับฮ่าๆๆ
  • ขณะนี้เกิดแผ่นไหวที่ NEWLine (สวดยอดไปเลยพี่) :063:
  • GHOST 11:56AM Permalink อย่างนี้สิ บูลลี่ มันต้องบูลลี่ด้วยโครงสร้าง ไม่ใช่อัดอาหารให้กลมเป็นลูกขนุนแล้วเรียกว่าบูลลี่ ชี่โครงให้เห็นแบบนี้บ้าง แล้วอย่าอัดเกินไปละครับ เพราะดูหมานอกเขาไม่ได้อัดอ้วนกลมอย่างบ้านเราเลย มันสวยด้วยโครงสร้างของมันอย่างงี้เยี่ยมแล้วครับ

ผมไม่ได้เลี้ยงบูลลี่นะ

ชอบอ่ะ ถูกใจ พี่มาร์คมีปุ่มกด Like ป่าวววว เค้าจะกด Like!!!!1
  • เรื่องจริงใช่มั้ยเนี่ย
    พี่หนึ่ง
  • บ้านเราตอนนี้จัดหนักกันจริงๆ
  • หมาสวยดีครับพี่หนึ่ง
  • สะท้านทั้งแผ่นดินไทย555 สวยชิป
  • สะท้าน....ไทย...แผ่นดินสะเทือนเลยครับพี่....แรงส์..จริงๆ
  • หมาสวยโพดๆๆๆ
  • แรงมากกกก
  • หลังเป็นร่อง สุดยอดๆๆ
  • ขอบคุณทุกๆความเห็นครับimage
    ไฟล์แนบ
    247277_10150197990149599_637689598_7087577_2196921_n.jpg 95K
  • อื้มมมมมมมมมมมมมมมมม :X
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8827.jpg 39K
  • ตัวนี้เทพสุดๆ เดี๋ยวไว้แวะไปชมนะ :030:
  • อกไหล่เยี่่ยมสมเป็น goldmine
  • สวยมากครับ
  • ไม่รู้จะติด่าอะไรวะ เอาเป็นว่าตอนนี้สวยที่สุดในไทยจบ.
  • พี่หนึ่งกลับมาแล้วเหรอคับ พอดีโทรไปมือถือปิดเครื่องเลยโทรไปที่ร้าน บอกไปเที่ยว หายไม่สบายแล้วเหรอพี่
  • GOLDMINE หมาหรือลูกหมีควายครับ
  • จัดหนักๆมาอีกแล้ว จะรอชมผลงานครับ
  • ทำหมามันต้องงี้ ไม่ใช่โชว์รวยสั่งๆมาเก็บ แบบว่ารวยอ่ะ แต่จริงๆควายไม่มีลูกกะตาหมานอกเยอะจริงแต่ไม่เวิก

ติดตามคอกหนึ่งมาตลอด