ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

/////เปิดรับผสมหมาขาวจมูกแดง////
  • ยินดีต้อนรับและพูดคุยทุกท่านที่มีความสนใจอยากผสมหมาสายนี้ครับ
    หมาชื่อบรูโน ต่อนนี้2ปีครึ่งแล้วหมาอยู่ที่ กทม แถวแยกเกียจกาย ดุสิตครับ ติดต่อสอบถามได้ที่ 0873395935 boy imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    270611-1157.jpg 26K
    270611-1158(001).jpg 25K
    270611-1158.jpg 27K
    270611-1159.jpg 25K
  • หลวงพี่ยังเป็นพระอยู่หรือเปล่าครับ
  • เพราะเราชอบในสิ่งเดียวกัน
  • น่าจะถ่ายในวัดนะน่ะ
  • ผมมีแม่สีขาวครับค่าผสมเท่าไรครับพี่ ผมอยู่จังหวัดกาญจนบุรีครับ
  • โทรคุยได้เลยครับ พอดีคอมผมเสียไม่สะดวกพิมตอบ (ที่พิมนี่เอาของเพื่อนตอบครับ)
    น้าผีที่อยู่กาญจนบุรีแม่หมาสีขาวหมดเปล่าครับ ถ้าขาวหมดผมว่างานเข้าแนนครับ
  • น่าจะถ่ายในวัดนะน่ะ

เห็นด้วยกับผีตัวบน
  • หากินกะหมาเหรอคับหลวงพี่ ไม่ดีน้า
  • คือ มันเป็นกิจของสงฆ์รึป่าว เป็นพระน่าจะทำอะไรให้พระศาสนามากกว่าเอาเวลามาศึกษาด้านสุนัขนะครับ
  • คิดดูเอาเองล่ะกันครับพี่น้อง ** พระเปิดรับผสมหมาพิทบูล **
  • ไม่เปิดฟาร์มในวัดไปเลยล่ะ อาหาร ก้อมีให้กินทุกวันบิณฑบาตรมาเสร็จเทพรวดเดียวเเบ่งได้ตั้งหลายตัว
    ป่วยก้อบอกให้ญาติโยมพาไปรักษา พวกเค้าคงเกรงใจไม่กล้าเก็บเงินท่านหรอก
    โซ่ล่าม กรง อุปกรณ์ต่างๆ บอกญาติโยมเเพร่บเดียว เด๋วเขาก้อเอามาถวาย
  • เงินเค้าให้เอามาทำบุญนะคะหลวงพี่ ไม่ได้เอามาเลี้ยงหมา ตายละ
    ทำตัวไม่น่าเคารพเลยอ่ะ เลี้ยงอย่างเดียวไม่ว่า เพาะขายด้วย....
  • เดี๋ยวเอาไปตีเเผ่ในเรื่องจริงผ่านจอ เอิ๊กๆๆๆ