ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผมแพ้อะไรก้ไม่รู้ครับ
  • อาการมีตุ่มขึ้นเยอะมากอะคับรักษายังไงดีมียาอะไรทำให้หายมั่งคับช่วยที
  • ลองใช้นํามันมะพร้าวกับกัมถันผสมกันแล้วทาให้ทั้วตัว น่าจะใช้ได้นะครับ รองดู
  • Mr.Cowboy:

น้ำมันมะกอกครับ
  • น่าจะมีอายุของหมาพร้อมรูปซะหน่อยก็จะเห็นอาการชัดเจนกว่านะครับ
    ของผมถ้าโดนยุงกัดเยอะๆก็มีตุ่มบ้างครับ
  • ddt:

สุนัขผมเคยเป็นตุ่มขึ้นทั้งตัวเหมือนกันไปหาหมอให้ยามากินหาย
    แล้วก็ขึ้นใหม่ เลยไปขอสูตร์จากร้านขายยาแผนโบราณมา
    หายสนิท ขนร่วงก็ใช้ได้
    ใช้ ขมิ้น - กำมะถัน - น้ำมันมะพร้าว
    -ขมิ้นรักษาพิวหนังแผล
    -กำมะถันแก้คัน
  • ก๊อง ก้อเคยเป็นค่ะ แพ้แชมพู พาไปหาหมอได้ยากินมาก้อยุบลงนะคะ
  • หวัดดี คุณ..VIGO..บายดีน่ะครับ...หมาผมถ้าแพ้อาหารเม็ด ตุ่มขึ้นทันตาจนดูผิดปกติครับ แต่พอหยุดและเปลี่ยนอาหารใหม่มันก็ยุบไปเองครับ คุณลองหาต้นเหตุซิครับ ดูว่าก่อนหน้านี้หมาคุณจะมีเป็นตุ่มขึ้นไปกิน+โดนไรมาหรือป่าวครับ....
  • ถามคุณguest หน่อยครับ ขมิ้น - กำมะถัน - น้ำมันมะพร้าว นำมาผสมกันใช่ไหมครับ ผสมอย่างล่ะเท่าไรครับ และหาซื้อได้ที่ไหนครับ ผมไม่เคยใช้จะลองดูซะหน่อย...:o018::o018:
  • ว่างัยครับ คุณAA หายไปนานเลยนะครับ

ซื้อ ขมิ้น - กำมะถัน - น้ำมันมะพร้าว ผมเคยไปซื้อที่ ร้านยาแผนโบราณ ชื่อเจ้ากรมเป๋อ ครับ

อยู่ที่ สำเพ็ง ตรงข้าม พานิชอะไรไม่รู้จำไม่ได้ ก่อนขึ้นสะพานพระปกฯ ครับ
    ราคาถูกด้วย ลองไปดูนะครับ:o060::o060:
  • :o001:มีที่ให้สังเกตุตั้งเยอะ..ไม่ดู ชอบจริงเด็กพานิชเนี่ย 5555+:o020:
  • หวัดดีทุกท่านครับ
    หายเงียบกันไปเลยนะครับพักนี้
  • 555+ ใกล้ๆมี สน.จักรวรรดิ ครับ แต่อันนี้ไม่ค่อยอยากจำเท่าไร ห่างได้ยิ่งดีครับ

เห็นแล้วมันจี๊ดดด..:m022::m022:

หวัดดีสมาชิก pit renger ทุกๆคนครับ