ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงสาวกผีที่รัก
  • กระทู้นี้ไม่ได้สร้างความขัดแย้งแต่อย่างใด ผมเพียงแต่หาความรู้เรื่อง code และรหัสต่าง ๆ เพื่อแบ่งปันความรู้ เทคนิคต่าง ๆ ในการโพสกระทู้ให้ทุกท่าน

หากท่านใดอยากรู้จริง ๆ ว่าทำได้ยังไง ให้สอบถามได้ทาง email : lionink@hotmail.com
    ช่วยยืนยันชื่อ login ของท่านที่ต้องการทราบด้วย นะครับ

image

ด้วยความเคารพ

Catpit
  • ขอสงวนสิทธิ์ไม่ตอบเป็นบางท่านที่เพิ่งสมัครเข้ามา เพื่อป่วน หรือสร้างความแตกแยกในบอร์ดนะครับ
  • ตกใจนึกว่าผีป่วนหนัก ฮ่าๆๆ
  • id กับรหัส เปลี่ยนได้ไหมแต่ยังใช้เมล์เดิม เพราะผมอยากเปลี่ยน ผมดันไปsign inไว้หลายเครื่อง มีคนสวมรอย
  • ผมว่าเปลี่ยนได้นะ ต้องติดต่อ พี่มาร์คน่ะ
  • คุณกร เข้าไปเปลี่ยนรหัสในหน้าเพจตัวเองได้เลยครับ
  • เออใช่ นี่ไง กดที่ชื่อตัวเองข้างบน แล้วก็ กดเปลี่ยนรหัส ใส่รหัสผ่านเดิมแล้วก็รหัสผ่านใหม่ ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    cpass.jpg 83K
  • ขอบคุณครับ เห็นแล้ว เดี่ยวจะเข้าไปที่ทำงานไปเช็คอีกเครื่องเล่นดู แต่จริงๆคนสวมรอยก็ไม่ใช้คนอื่นคนไกล หรือไม่อาจเรียกว่าสวมรอยแบบเต็มปากแค่ใช้คอมกับidผมเล่น
    ถึง....ไม่อยากพูดชื่อมึงผ่านบอร์ดมึงไปสร้างidเองเลยนะ กูอยู่ของกูดีๆ
  • อันตรายคับพี่ กร ผม เคยโดน เหมือนกัน มันด่า กระจาย ด่าทั้งตัวผม และคนอื่น โดยใช้ชื่อผม
    บ้างครั้ง ไม่ได้ออกจากระบบ
  • สำหรับผมมันไม่ด่าหรอก แต่มันจะไปเล่นเว็บอื่นจะกลายเป็นว่าผมเป็นคนเล่นบราว์เซอร์ safari กับ chrome มันมีตัวจำรหัส ไม่ว่าเล่นเว็บไหน ก็sign in ตลอดเวลา ถ้าไม่ระวัง
  • ตัวที่จดจำทุกอย่าง คือ cookie
    เพราะฉะนั้น หลังจาก sign out แล้ว
    เข้าไป delete cookie ด้วยครับ เพื่อความชัวร์
    หรือตั้งค่าให้มันไม่ใช้ cookie ก้อได้ครับ มันก็จะไม่จำค่า
  • เจ้าของเวป เค้าตั้งใจจะให้ผีโพสไม่ได้ แล้วเราไปแก้ใขของเค้าจะไม่ผิดและโดนจับเหรอ
  • ผมเคยลบแล้ว แต่มันทำให้ โปรแกรม(ก็อบ) ใช้งานไม่ได้ ก็ไม่เคยลบเลย ไม่รู้มันเกี่ยวกันไหม
    ผมใช้ macbook ที่ทำงานใช้ mac pro กับ macbook pro สองเครื่องหลังเป็นคอมสาธรณะ
  • คุกกี้ มันอยู่ในบราวเซอร์
    มันมีผลกับ ซอฟแวร์ ด้วยเหรอครับ
    อันนี้ผมไม่รู้นะ เพราะผมไม่ค่อยได้ใช้ mac
    ผมว่าไม่น่าเกี่ยวนะ ต้องถามผู้รู้ ^^
  • ชื่อ แอปเปิล ค่ะ ชอบสุนัขพิทบูล จะสายโชว์หรือกัด ถ้าเลี้ยง ก็ไม่ทารุณกรรมสัตว์ค่ะ จะเลี้ยงเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวค่ะ ที่บ้านเลี้ยงสุนัข สาย K 9 ค่ะ จะอยู่ร่วมกับพิทได้ไหมค่ะ ขอคำปรึกษา