ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบเรื่องอาหารคับ
  • ผมซื้อf1 กับroyal canin ให้กินพัดเปลี่ยนกันไป แต่ตอนนี้royal caninนน.15โล จากราคาถูกกว่าEXTREME BULLYตอนนี้ราคาroyal caninสูงกว่ามาก ว่าจะเปลี่ยนมาเป็นEXTREME BULLYเพราะตอนนี้ถูกกว่ามากอยากทราบผู้ที่ใช่อยู่ตอนนี้ว่าสุนัขกินดีมากใหมคับ แล้วpitbullกินได้ดีใหมคับอยากทราบ กับทุกท่านช่วยตอบที่คร้าาาาบ
  • เคยให้กินยี่ห้ออื่นมันเมิน พอเอา f1 ให้กินมันชอบมาก แล้วลูกชายเราก็แข็งแรงดี เติบโต ขนสวย
    เลี้ยงหมาค่าใช้จ่ายเยอะ รอยัลคานิน ตั้ง 2 พัน แถมพิทกินเก่งจะตาย ไม่ไหว
  • งบน้อยก็F1งบเยอะก็ จัดEXTREME BULLY ไปเลย กินดีขนสวย>_<