ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รถถังกับความภูมิใจครับ
  • 6 เดือน กับ 7 วันครับไม่สวยมากเท่าไหร่แต่ ก็รักและภูมิใจมากครับกับรางวัลที่ได้มาครับ
    รถถังเป็นหมาที่ฝึกง่ายมากครับไม่กลัวจนเกินไปและไม่บ้าจนเกินไป และเป็นหมาที่สามารถทำให้คนที่บ้าน
    รักมันได้ทุกคนครับ เป็นหมาที่เอาใจคนเก่งมากเจอใครจะเข้าไปอ้อนทุกคนครับชอบไปนอนหมอบให้เกาพุงครับ กิจกรรมทุกวันที่ต้องทำ
    1.เดินขึ้นบันได 5 ชั้นทุกวันครับ
    2.ดึงผ้า 15นาที
    3.ประมาณ 10 นาทีครับ
    หนัก 19 กก สูง 14 นึ้วครับ
    รบกวนติชมด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture1.jpg 12K
    Picture2.jpg 32K
    Picture3.jpg 23K
    Picture4.jpg 18K
    Picture5.jpg 24K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture1.jpg 12K
    Picture2.jpg 32K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture3.jpg 23K
    Picture4.jpg 18K
    Picture5.jpg 24K
  • ลูกใคร
  • รถถังลูกไครครับ สวยดีครับ
  • น่าโมยอีกล่ะ
  • ลูกใครครับเนี่ยเจ้ารถถัง
  • ลูก Humpty+Capulet ครับ
    ขนาดเหมาะสมกับอายุไหมครับ
  • นี่ลูกฮัมตี้เหรอ ช่วงหลังจ่ายลูกสุนัขไม่เห่าจริงๆ เอาไว้ลากไว้เล่นจะเหมาะมากสำหรับตัวนี้
  • ขอบคุณของทุกความคิดเห็นครับ
    ส่วนเรื่องทำกิจกรรมต่างๆ รถถังสามารถ ทำได้แน่นอนครับ
    รอให้ครบอายุ 1 ปีก่อนจะลองดูทุกกิจกรรม (รวมลากนำหนักด้วยครับ)
    พอฝึกมันได้ตามที่เราต้องการแล้วสนุกกับมันดีครับมันเป็นหมาที่ตอบโจทย์ในทุกเรื่องได้เป็นอย่างดีครับ
    ไม่ว่าจะฝึกประกวด,ฝึกดึงผ้า,ฝึกเก็บของ สามารถทำได้หมดครับ
    ตอนนี้กำลังฝึกว่ายนำครับ ผมกำลังจะนำไปฝึกว่ายนำที่ D1 ครับน่าสนุกดีอยากให้มันแข็งแรงครับ
    ยัง พี่ๆเพื่อนๆ ในบอร์ดนี้ มีสุนัขรุ่นใกล้ๆกัน รบกวน ลงรูปให้ดูด้วยนะครับผมอยากเห็นพัฒนาการอขงหมา
    อายุช่วงนี้นะครับว่าเป็นยังไง จะได้นำไปพัฒนาของผมให้ดีขึ้นครับ
    หรือถ้าพี่ๆเพื่อนๆ คนใด มีข้อมูลของหมาในช่วงอายุ 6-9 เดือนแนะนำได้นะครับ
    ว่าของผม จะต้องพัฒนาด้านใดบ้างครับ ทั้งเรื่องอาหารและการออกกำลังกายครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • สวยครับ สาวกฮัมตี้ครับ