ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีเรื่องขำๆมาเล่าให้ฟังค่ะ ^^
  • เหตุเกิดเมื่อคืน
    เรื่องมีอยู่ว่า กำลังเล่นลูกบอล (ลูกเทนนิส) กับโกโก้อยู่
    ไม่มีไรมากค่ะ ก็บอกว่าโกโก้ไปเก็บลูกบอลมานะ
    แล้วก็โยนไป โกโก้ก็จะไปเก็บแล้วก็คาบมาวางให้บนมือ
    ครั้งแรกผ่านไปได้ด้วยดี
    แต่ครั้งที่สองนี่สิ ก็โยนไปปกติ แต่ตอนโกโก้คาบกลับมา ก็แบมือรับ
    ปรากฎว่า....เฮ้ย ฟักทองมาได้ไง
    เรามองไปที่ตี่จู๋เอี้ย แล้วก็บอกว่าเฮ้ยโกโก้ไปเอาของปู่มาได้ไง 555
    มันทำหน้าแบบก็นี่ไงอยากได้นักไม่ใช่หรอ กระดิกหางดิกๆ
    ญ กับแฟน นั่งขำมันแทบตาย แค่ตอนนี้นึกแล้วยังขำอยู่เลย

โฉมหน้าไอ้ตัวแสบ สุดๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    14.jpg 47K
  • 555+ นี่แหละเสน่ห์ ของสุนัข
  • มันคงหาบอลไม่เจอ กลัวกลับมามือเปล่าแล้วโดนด่า นี่คือความเจ้าเล่ห์ของมันครับ
  • มั่วนะเนี่ยโกโก้ 555
  • พี่หญิง เป็นคนจีนหรอ....เเล้วตี๋จู่เอี้ย เนี่ยคืออะไรหรอครับ...ถ้าให้เดาก็น่าจะเป็นศาลเล็กๆที่วางในบ้านเเบบของคนจีนป่าวครับ.....
    ต้องขออภัยครับเรียกไม่ถูก...

เเต่โกโก้ ก็น่ารักดี...เเต่สงสัยจะมึนไปหน่อยเลยคาบมาผิด 555+
  • เข้าใจถูกแล้วจ้าน้องหิน555
    โกโก้นี่ไม่ไหวเลย
    สงสัยต้องพาไปเล่นตลกซะแล้ว
  • น่ารักดีนะคะ เค้าคงคิดว่าเหมือนๆกัน นั่งอ่านยังขำตามเลยค่ะ
    555
    :m81:
  • โกโก้คิดว่า เอาว้ะดีกว่าไม่ได้อะไรเลยเอาฟักทองแก้ขัดไปก่อนแล้วกัน อิอิ
  • มันคงเห็นคล้ายกันอะครับ555
  • พิทบูล น่ารักที่สุด แสนรู้ แสนซน มีเรื่องทำให้เราขำได้ตลอดๆ
    คิดถึง ลูกชายจัง T_T