ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

32วันแว้ว LINEBREED TIGER(ราชาหมาแดง)
  • รูปตัวนี้ของคุณอาสุธีพงที่โทรคุยต่อราคาผมไว้แล้วผมตกลงในราคาที่อาต่อเป็นไงครับ32วันโตขึ้นเยอะไหมครับคุณอา
    ไฟล์แนบ
    SUC54368.JPG 75K
    SUC54378.JPG 73K
  • รูปตัวนี้ของพี่พงศักดิ์พัทยานะครับแล้ววันที่19กันยายนผมจะไปส่งตามที่พี่ตกลงนะพี่ครับ
    ไฟล์แนบ
    SUC54382.JPG 73K
    SUC54388.JPG 73K
  • รูปตัวหน้าขาวใหญ่สุดในคอกที่พี่วู๊ดดี้จองไว้ส่งวันที่19กันยายนพร้อมพี่พงศักดิ์ที่อยู่พัทยาเลยนะครับพี่ส่วนอีกตัวเป็นตัวเล็กสุดของคุณเวชกรที่อยู่ดอนเมืองรับลูกสุนัขได้สิ้นเดือนตามตกลงครับ
    ไฟล์แนบ
    SUC54401.JPG 66K
    SUC54394.JPG 72K
  • ถ้าพี่น้องสนใจลูกสุนัขตัวเมียของคู่นี้ลองโทรคุยกันได้086 0188967ครับเดี๋ยวลงรูปให้ดูครับเผอิญยังไม่ได้ถ่ายรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    SUC53847.JPG 80K
  • กระทิง 081-3739549:

### สวย ๆ มาอีกแล้วนะคุณเชนเด็ก ๆ สวยดีนะครับ หมาแดง คู่นี้ให้ลูกสวย ๆ มาแล้วมากมายหลายตัว พี่น้องท่านใดหากชอบสาย Tiger รับรองไม่ผิดหวังครับ สายเลือดดีมีคุณภาพ สนใจก็ติดต่อได้ที่ คุณเชน 086 0188967###
  • ของผมตัวแรกใช่ไหมคุณเชน...ยังไงดูแลให้ผมด้วยนะครับ หน้าย่นๆอย่างนี้ชอบจัง เตี้ยๆตันๆเหือนเจ้า LEO หรือเปล่าน้า...ยังไงฝากคุณกระทิงช่วยวิจารณ์ให้หน่อยนะครับ
  • :021:น่ารักๆๆทั้งนั้นเลยค่ะ เสียดายตอนนี้สภาพเศรษฐกิจของตัวเองยังไม่เอื้ออำนวยให้เลี้ยง ขอดูอย่างเดียวก่อนแล้วกันค่ะ สวยจริงๆๆชอบค่ะ
  • KILLER'S:

ขอชื่นชม และสนับสนุน คอหมาแดง
    "ลูกสุนัขสวยดีนะครับ 32 วัน จมูกแดง หน้าย่นดีแท้ สวยครับ"

แนะนำสำหรับผู้ที่อยากมี และเลี้ยงสุนัข ที่มีนิสัย และความเป็น << พิทบูล >>

ต้องนี่ละครับ RED NOSE ลองทดสอบดู สำหรับผู้ที่ยังไม่ได้ลิ้มลอง

น่ารัก ขี้อ้อน รักเจ้านายมากๆ ไม่ขี้เกียจ ชอบเล่น และทำกิจกรรม

แข็งแรง ไม่อ่อนแอ
    โทษที: ที่เชียร์ ออกหน้าออกตา เพราะว่าเลี้ยงอยู่ และมันเป็นอย่างนั้น

ขอบคุณ (ขอให้ร่ำรวย โชคดี สำหรับผู้ที่อ่าน ข้อความนี้ )
  • งืมมมหมาแดงเทพจริงๆหลายๆคนเล่าให้ฟังแทบจะไม่เชื่อตาตัวเอง แต่ใด้เจอเจ้า โจโจ้ หมาแดงเป็นอย่างนั้นจริงๆครับ :m041: ผมก็ไม่ใด้เชียหมาแดงนะครับเห็นมากตา และผมก็เพิ่งหัดเลี้ยงด้วยครับใด้2เดือนเอง บูลลี่นะครับ(ไม่ใช่เรดโน้ส)ผมคงต้องไปเจอบูลลี่ก่อนว่านิสัยเหมือนกันป่าว อิอิ:m102: สิบตาว่าไม่เท่าตาเห็นเองครับ
  • คุณเชนครับ ยังไงช่วยแจ้งหมายเลขบัญชีมาด้วยครับ ปลายเดือนจะได้โอนเงินไปให้ครับ
  • หวัดดีครับ ขอสักตัว...เด่ะ คุณราเชน....ชอบๆๆ..:o027::o027:
  • มีหมาแดงที่ไหนมีคุณ AA ที่นั่น
    แหะๆๆ
  • มี เอเอ กับ วีโก้ ที่ไหนก็มี chopper ที่นั้นเหมือนกันครับ...
  • ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นตัวเมียยังอยู่2ตัว เดี๋ยวลงรูปให้ดูครับ
    ไฟล์แนบ
    Recovered_JPEG Digital Camera_41.jpg 79K
  • :o028:ช่าย.....ช่าย... คุณchopper+vigo มีพวกเรามี"พิทบลูเรนเจอร์"...555 อ้าวแล้วแก๊งเราคนอื่นล่ะไปไหนหมด...รายงานตัว...อิอิอิ.....:o056::o055:
  • หน้ามันย่น...ได้ใจจริงๆๆครับ....ชอบ...ชอบ...555:m001:
  • คุณราเชนแกโทรมาหาผมครั้งนึง
    หมาพี่แกหน้าโคตรโหดจิงๆ
    555+
  • มี เอเอ กับ วีโก้ ที่ไหนก็มี chopper ที่นั้น แล้วก็มี Turbo ด้วยเหมือนกันครับ...:m097::m097:
  • Jo:

ขอดูตัวที่เหลือหน่อยคับ
  • เช็กเงินที่ผมโอนให้หรือยังครับคุณเชน ยังไงฝากดูแลด้วยนะครับ อยากเห็นรูป พ่อ-แม่ชุดนี้จังเลยครับ จะเก็บเอาไว้ทำประวัติ
    -ใช้ชื่อ STONE ดีไหมครับคุณเชน
    ไฟล์แนบ
    SUC54378.JPG 73K
    SUC54368.JPG 75K
  • :m109:อ้าว...แล้วช่วงนี้น้อง Mr.x หายไปไหนว๊า....มารายงานตัวด้วย...เย้เย้ๆๆๆ.....:m053:
  • ถึงสุทธิพงษ์:

-ใช้ชื่อ STONE ดีไหมครับ
    ไม่ดีๆ ไปซ้ำกับสโตนโคลหมาคนอื่นเค๊านะครับ
  • มากันเป็นระรอกเลยเชียวนะเนี่ย
    นั่นสิตาเอ็กซ์ๆๆ เราหายไปไหนเนี่ย
  • ขอบคุณครับคุณGuest งั้นช่วยตั้งให้ด้วยนะครับ กลัวซ้ำชื่อหน้าเขาอีก...ชื่อ SCAN พอได้ไหมครับ คงไม่ซ้ำชื่อหน้า ชื่อหลังตัวไหน ของใครอีกมั้งครับ
  • เรียนคุณGuest ครับ ผมรอชื่ออยู่นะครับ ยังไงช่วยหาให้หน่อยนะครับ เพราะผมไม่รู้จริงๆว่าหมาในโลกมีชื่ออะไรบ้าง เดี๋ยวจะไปซ้ำหน้า ซ้ำหลังตัวไหนอีก และก็จะไม่ดีตามที่คุณบอกมา
  • ถึงสุทธิพงษ์:

เอาจิงดิให้ผมตั้งให้จิงดิ ผมตั้งให้คุนละกันนะครับ

ชื่อ "แหม่" คับ ชื่อเต็มๆชื่อ แหม่ของไอ้ก๋า ถูกใจมั้ยครับ ถ้าไม่ถูกใจเด๋วจะตั้งให้ใหม่..
  • ผมว่าแล้วคนเลวๆอย่างคุณนี้..ไม่มีแนวไหน มีแต่แนวสถุน..ไม่สร้างสรร หยาบคาย ขยะสังคมพิทบูลแท้ๆ กระทู้นี้เขาตั้งขึ้นมา ก็ถามกันในหมู่คนรักพิทบูลที่มีจิตใจสะอาด เป็นลูกผู้ชาย อีกอย่างผม่ได้ถามคุณซะหน่อย แต่คุณเสนอตัวออกมาโดยไม่มีใครขอร้อง พอถูกถามกลับก็ออกอาการสถุนอย่างที่เห็น ริจะแสดงเป็นคนเก่งต้องใจกล้าๆหน่อย ถ้าผมจะตั้งชื่อหมาทำนองคุณมั่งคุณจะคิดอย่างไร ชื่อ "หมึ่ง" ชื่อเต็มๆก็"หมึ่งพ่อหมา" ถ่าไม่ถูกใจก็บอกมาจะตั้งให้ใหม่นะครับ ยังไงก็แปลงร่างเป็นคนซะก่อนนะ อย่าทำตัวเป็นอีแอบซ่อนอยู่ใต้กระโปรงเลย ไม่MAN หรอกครับ การที่คุณทำอย่างนี้ไม่มีใครเห็นด้วยกับคุณหรอกครับ
  • ผมจะบอกวิธีง่ายๆผมโดนด่ามาเยอะหยาบๆทั้งนั้น คือ

สมมุติว่าคนที่ด่าว่าเราคือผี แล้วเรามองเห็นผีหรอ ถ้าไม่ใช่ผีด้วยกัน ฮ่าๆ:013:

จงอย่าไปเสียเวลาพูดคุยด้วยเด๋วก้อเงียบไปเอง เราเป็นคนเรามองไม่เห็นผีคับอา:006:

ถ้าจะต่อว่าเพื่อกำหราบ เสียเวลาคนพวกนี้ไม่มีทางจะจบหรอก:m041:
  • -ก็จริงนะครับ...
    -คุณเชนครับ..ผมขอให้ตั้งชื่อสุนัขผมว่า "STONE" นะครับ
  • GURU NICK เขาโดนด่าจนชินแล้ว ต้องเชื่อเขาครับ เจ๋งครับเจ๋ง คุณGURU NICK เย้เย้....:m001:
  • แม่นแหล่ว:

จิงต้องยกเครดิตให้คุน GURU NICK คับโดนด่าพ่อล่อแม่ พี่แกยังเฉยๆคนพวกนั้นมันก็เงียบไปเองจิงๆเห็นตั้งแต่บอดเก่าแล้ว :m001:
  • เจ้า STONE ของผม ได้ฝากคุณเชน คอนหวันดูแล และฝากให้ช่วยตัดหูที่วัดไผ่ตันด้วย จะได้ไม่น่าเกลียด เอาหูยาวประมาณ ๑ นิ้วครึ่ง หรือไม่เกินสองนิ้วน่าจะดูดีนะครับคุณเชน
  • เรียนคุนอา:

ฝากให้ช่วยตัดหูที่วัดไผ่ตันด้วย

อย่างงี้ต้องขอ+ค่าน้ำมันกับค่าตัด+ค่าเสียเวลาด้วนนะครับคุนอาสุททิพง
  • :005:สวยครับ สายนี้ สุดๆ ครับ ผมก็โชคดีมีกะเค้า1ตัว เป็นลูกสาว ป๋า ไทเกอร์นี่เป็นรูปเมื่อหลายปีก่อนนู่นอ่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    a23974.jpg 48K
  • เอาเป็นว่าวันไหนคุณเชนไป กทม.ไปส่งหมาให้คนอื่นก็เอาติดไปด้วย จะได้ไม่ต้องเปลืองค่าน้ำมันไง ส่วนค่าตัดหู OK.เอาไปเลยบอกมาก็แล้วกันเท่าไหร่ แต่ถ้าลำบากก็ไม่ต้องตัดครับ..ง่ายดี
  • คุณtee_mustang ครับ สวยมากจริงๆ ตอนนี้ก็โตเป็นสาวใหญ่แล้วซี่ จ่ายลูกกี่คอกแล้วครับ อยากเห็นลูกๆของเธอจังเลยครับ
  • :029:ครับ ก็ เป็นสาวใหญ่แล้วอ่ะครับ มีลูกไป2ครอกครับครั้งแรกตั้งใจบรีด ครั้งที่2เกิดการผิดพลาดครับคือนึกว่าฮีทหมดแล้วเลยปล่อยรวมกัน เลยท้องซะงั้นรูป1+2นี่เป็นคอกแรกครับส่วนรูป3นี่เป็นพ่อพันธ์ครับเป็นลูกของ แคช ที่ป๋า มาร์ค เอาเข้ามาอ่ะครับ บรีดไป2-3ปีที่แล้วอ่ะครับชุดแรกและสอง ให้ลูกใกล้เคียงกันมากครับ
    ไฟล์แนบ
    a43038.jpg 44K
    a91140.jpg 35K
    a54972.jpg 49K
  • ด้วยความเคารพ:

ตัดหูแต่ละครั้ง บางทีต้องไปรอครึ่งวันนะครับคุณอา บ้านพี่เชนอยู่นครสวรรค์ แต่ให้ไปนั่งรอหมาตัดหูที่ กรุงเทพฯ ค่าตัดหูผมเข้าใจว่าคุณอา ออกอยู่ มันก็ต้องเป็นเช่นนั้น แต่ กทม.กับ นครสวรรค์มันไกลกัน เป็นหลายร้อยโล นะครับ

คุณอา ไม่เคย มานั่งรอหมาตัดหู คงไม่รู้ว่ามัน นานแค่ไหน
  • :m001::m001::m001::m001:
  • เรื่องคัดหูผมคุยกับคุณเชนแล้ว และคุณเชนรับปากจะดำเนินการให้ แต่ถ้ามันเป็นปัญหาของใครต่อใครก็ไม่ต้องตัดครับ เอามาตัดที่อุดร คราวนี้จบไหมครับ และคุณเชนสะดวกเมื่อไหร่ก็รีบส่งหมามาเลยนะครับ ผมจะดูแลเอง ไม่ต้องรอวัคซีนเข็ม ๒ แล้วครับ
  • เห็นใจพี่เชน:

เห็นใจพี่เชนครับ ค่าตัดหูคุณอาออกให้จริง แต่การพาหมาไปตัดหูถ้าจะอ้างว่าเป็นทางผ่านมันก็จริงอยู่นะครับ แต่มันลำบาก นครสวรรค์-กรุงเทพฯ น้องหมาต้องบาดเจ็ดไหนต้องทายาดูแลรักษาเสียเวลาเพิ่มกันไปอีก เห็นใจพี่เชนครับเจอลูกค้าแบบนี้ จะเอาแต่ได้ ไม่รู้เลี้ยงหมาเป็นรึป่าว

น้ำใจ มีบ้างไหมครับคุณอา
  • ถามจริงๆ คุณมาเกี่ยวอะไรกับเขาด้วยหรือครับ..มันหนักส่วนที่คุณไว้ผมหรือครับ....เรื่องตัดหูเป็นเรื่องระหว่างผมกับคุณเชนตกลงกันซึ่งก็ไม่เห็นคุณเชนมีปัญหาอะไรเลย สงสัยว่าคุณเดือดร้อนอะไร งง..และผมก็ตัดความรำคาญพวกขอบเส...อย่างพวกคุณไปแล้ว โดยให้คุณเชนส่งหมามาเลยไม่ต้องฉีดวัคซีนเข็มที่ ๒ให้ผม ยังไม่ถูกใจคุณอีกหรือ ขอร้องนะครับ..เรื่องที่ไม่ใช่เรื่องของคุณ คุณอย่าเข้าไปยุ่งกับเขาดีกว่า..เอาเวลาดูแลตัวเองและครบครัวให้สมบูรณ์ซะก่อน ค่อยแส่ไปหาเรื่องคนอื่นเขา ผมเลี้ยงหมาเป็นหรือไม่เป็น ถ้าเป็นแล้วไง ไม่เป็นแล้วไง ผมว่าคนอย่างคุณนี่มันขยะซะจริงๆ
  • เด็กคอนหวัน:

เรียนคุณอา

ผมเห็นใจพี่เชนเค๊าเฉยๆไม่ได้มีไรหรอก ก้อดีครับถ้าจะรับผิดชอบด้วยการเอาหมาไปเลย ไม่ใช่ว่าจะขอโน้นขอนี่ไปทั่ว หัดเกรงใจบ้าง ราคาก้อลดให้แล้ว เรื่องจะได้จบๆ
  • :o013: พูดอย่างกะขายเองเลยนะครับเนี๊ยะ เข้ามาแอบดูเค้าคุยกัน :o016:
  • เด็กคอนหวันครับ...
    ผมไม่ได้ไปขอนั่นขอนี่เขาไปทั่วนะครับ ซึ่งถ้าตกลงได้ทุกอย่างก็จบ คนอื่นไม่เกี่ยว ผมซื้อหมาผมมีสิทธิที่จะคุยเรื่องบริการเสริมต่างๆได้ ผมซื้อหมามาหลายตัวแล้วเขาก็ขอให้คนขายเป็นธุระเรื่องคัดหูให้ผมทั้งนั้น ไม่เชื่อคุณไปถามคุณนิกรกาญจนบุรี Mr.M กลุ่ม BB คุณ Son แม้แต่คุณอเล็กซ์ภูเก็ตดูก็ได้ว่าจริงไหม และเมื่อกลางวัน ผมก็ได้คุยกับคุณเชนเขาก็บอกว่าไม่เห็นเกี่ยวอะไรกับกับคุณเลย และเขาก็ถือเป็นเรื่อช่วยกัน เพราะนอกจากผมจะเป็นลูกค้าคุณเขนแล้วผมก็เป็นเด็กโนรมย์ จ.ขัยนาทใกล้ๆกับคุณนั่นแหละ คนภาคเดียวกันช่วยเหลือกันก็เป็นเรื่องที่ดีไม่ใข่หรือครับ หรือคุณเห็นใครที่ช่วยเหลือกันแล้วคุณรู้สึกทนไม่ได้ต้องอิจฉาเขาไปทั่ว เอาเวลากลับไปดูแลตัวเองให้เจริญก้วนหน้ามีเงินใช้เยอะๆเป็นที่พึ่งของตัวเองและครอบครัวให้ได้ก่อนดีกว่านะ อย่าเพิ่งออกมาแสดงอะไรเลย มันอายเขาเปล่าๆ อย่าออกมาปล่อยไก่อีกเลยนะครับ อายเขา
  • คนเดิม:

ที่พูดไปก้อน่าจะ+ค่าน้ำซักนิดให้พี่เค๊าหน่อย สินน้ำใจมีบ้างไหม
  • คุณเขนครับ..ผมว่าคุณต้องออกมาบอกให้เด็กน้อยคนนี้ได้รู้เรื่องบ้างแล้วครับ ให้เขารู้ว่าความจริงคุณเชนอาษาจะเลี้ยงให้หากผมไม่รีบร้อน จะได้เอามาโชว์ทางอุดร รวมทั้งเรื่องตัดหูด้วย เผื่อว่าบางทีกระโหลกเด็กโง่จอมเสื...คนนี้จะบางลงบ้างจะได้หายโง่กับเขาเสียที และจะทำให้คนภากเดียวกับเราจะได้ไม่ต้องอับอายที่มีเด็กโง่ๆ อย่างนี้อยู่
  • สนใจครับ:

ขอโทษครับ ขอสอบถามเกี่ยวกับพ่อแม่ลูกหมาชุดนี้หน่อย พ่อแม่ชุดนี้ใช่พ่อแม่ของแมมมอสและลีโอใช่ไหมครับ สนใจลูกคู่นี้มาก
  • เป็นพ่อ-แม่เดียวกับ LEO ครับ ผมเอาตัสที่เห็นไว้ตัว และกำลังจะรอดูตัวเมียที่คุณเขนคอนหวันบอกว่าเหลืออีก ๒ ตัวครับ แมมม๊อสน่าจะอีกสายนึงนะครับ ผมก็กำลังหาอยู่ครับ