ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหาร F1 สีแดงกับแม่พันธุ์สุนัข
  • อยากสอบถามพี่มาร์ค และเพื่อนๆทุกคนครับ คือว่าเลี้ยงแม่สุนัขพันธุ์บูลด็อกอยู่นะครับ ที่ผ่านมาได้ลองใช้อาหารF1 สีแดง มาประมาณ 3 เดือนแล้วครับเพราะเห็นว่าน่าจะมีสารอาหารและคุณภาพที่ดีก็ปรากฎว่าดีครับทั้งสุภาพโดยรวมทั้งคุณภาพของอึสุนัข อยู่ในเกณฑ์ที่ดีครับ แต่ที่จะสอบถามก็คือสุนัขที่เลี้ยงไว้ฮีทมาและผสมไปเรียบร้อยครับ F1 สีแดงสามารถให้ในกลุ่มสุนัขหลังผสมหรือกลุ่มตั้งครรภ์ได้ไหมครับเพราะเห็นว่ามีส่วนผสมของแอลคานิทีนอยู่คือในกลุ่มของคนหรือสตรีมีครรภ์เห็นข้างฉลากเขาห้ามใช้กันนะครับแต่สำหรับสุนัขไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกันหรือเปล่านะครับ(จะให้สีม่วงก็คิดว่ายังเร็วไปเพราะเพิ่งจะผสมนะครับ) จึงอยากสอบถามผู้รู้ ผู้ที่เคยใช้ ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • ให้สีม่วงเลยก็ได้ครับ แถมราคาต่างกันไม่กี่บาท
  • ใช้ต่อไปอีกสักระยะก็ได้ครับ พอประมาณหนึ่งเดือนหรือมั่นใจว่าท้องก็เปลี่ยนเป็นสีม่วงได้เลยครับ
  • ราคาสีม่วง กับ สีแดงเท่ากันหรอพี่ แถวบ้านขายราคาเท่ากัน
    :o009:
  • เท่ากันครับ สีเหลืองถูกสุด