ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้คัฟ ...
  • 1ทำไมบอร์ดนี้ คนเข้าดูเยอะแต่แสดงความคิดเห็นไม่กี่คน
    2 จำเป็นไหมที่พิทบูลต้องตัดหูทุกตัว
    3. ที่ข้อขาหลังขวา ตรงข้อเลยนะคัฟ มันบวมข้างเดียวพอเราบีมันก้อไม่เจ๊บ แต่เวลาเดินมันเป๋ เป๋มีไครพอทราบมันเกิดจากอะไร แก้อย่างไร

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความเห็นนะคัฟ
  • 1. ดูเฉย ๆ เก็บความรู้ครับ และบางครั้งพี่ ๆ ก็แสดงความคิดเห็นได้ตรงใจของเราแล้ว เราก็ไม่ต้องแสดงไง
    2. ไม่จำเป็น พิทบูลตัดหูหรือไม่ตัดอยู่ที่ความชอบและความเหมาะสม
    3. โดนอะไรกัดหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ก็อาจจะเกิดการอักเสบ แต่พิทบูลเห็นสุนัขที่มีความอดทนสูง บางทีกดไปมันก็ทำเหมือนเฉย ๆ ไม่รู้สึกอะไรมากนัก(ถ้าไม่เจ็บมากจริงๆ ) ทางที่ดีไปหาหมอดีกว่าครับ
  • ขอบคุณครับ...
  • คนไม่ค่อยกล้าตั้งกระทู้หรอกครับ ผีแมร่งเยอะ
  • ผีก่อส่วนผีคนก้อส่วนคนดิครับ อิอิ