ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

LIMITED EDITION!!!... BRUGH X SASSY GIRL ...PUPPIES FOR SALE!!
  • image

สอบถามราคา รายละเอียด ครับ 083-616-3395, 089-161-7183
    ไฟล์แนบ
    Burgh Ad AUG 2011.jpg 38K
  • ควายไทย
  • ราคา :064:
  • ช่วยลงรูปให้ครับ...:015:

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0063.JPG 175K
    IMG_0035.JPG 173K
    IMG_0031.JPG 135K
    IMG_0028.JPG 166K
  • BURGH & SASSY GIRL

ABC Register

image

image
    ไฟล์แนบ
    Burgh (2).JPG 153K
    Sassy Girl.JPG 168K
  • ไอ้BURGHฝันก็เหยิน หมากากๆ ถ้าไม่ได้แม่นะ ลูกหมาอ่ะดูไม่ได้
  • รู้สึก 45000 บาท นะเห็นลงในหนังสือ ถ้าอ่านผิดก็ขออภัยนะ ที่รัก :m15: :m15: :m15: ลูกหมาแน่นดีจริงๆเลย
  • โอ๊ว...ราคา :017:
  • ใช่ครับ 45,000 บาทคือราคาตัวเมียที่จะส่งไปให้ลูกค้าที่ประเทศฮอล์แลนด์ครับ...
  • GHOST กรกฎาคม 27 Permalink
    ไอ้BURGHฝันก็เหยิน หมากากๆ ถ้าไม่ได้แม่นะ ลูกหมาอ่ะดูไม่ได้
    +++++++++++++++++++++++++++++++++

ลูกหมาออกมาไม่สวยก็ไปโทษพ่อพันธุ์ว่าจ่ายลูกไม่ได้เรื่อง ต้องจบแน่ๆ
    พอลูกหมาออกมาสวย ก็ว่าได้มาจากแม่พันธุ์ล้วนๆ ไม่งั้นดูไม่ได้ จะเอายัง
    ไงกันแน่ ดูละคร 3 5 7 เยอะไปหรือเปล่า อิจฉาริษยาเห็นๆ เลยนะนั่น...

เบิร์กหมากากหรือหมาเทพไม่ทราบ แต่รู้พอว่าเป็นสุนัขสีบูลอายุเพียงสอง
    ขวบกว่าๆ ที่หลายคนชื่นชอบ คลั่งไคล้ ไอดอลและอยากเห็นตัวจริง และที่แน่ๆ
    เมืองไทยในวงการพิทบูลชั่วโมงนี้ ไม่มีใครที่ไม่รู้จักชื่อเสียงของ BURGH ครับ... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    Burgh.JPG 95K
  • ที่คนรุ้จักไอ้BURGH เพราะมีคนเค้าด่าว่ามันไม่สวยเยอะแถมมีเจ้าของกากๆแบบมึงเข้าใจไหม
    ไอ้เต๊กอย่าหลงตัวเองให้มาก
  • สุนัขสีบูลอายุเพียงสอง
    ขวบกว่าๆ ที่หลายคนชื่นชอบ คลั่งไคล้ ไอดอลและอยากเห็นตัวจริง และที่แน่ๆ
    เมืองไทยในวงการพิทบูลชั่วโมงนี้ ไม่มีใครที่ไม่รู้จักชื่อเสียงของ BURGH
    -------------------------------------------------------------------

ส่วนใหญ่ที่คนรู้จัก ก็เพราะมรึงเอามาโปรโมท เอามาคุย ลงรูปเรื่อยเลย แทบจะมากกว่าทุกคนในบอร์ดเลยก็ว่าได้ ไม่ใช่เฉพาะหมา แต่ทั้งตัวเองด้วย
  • *หลายคนชื่นชอบ คลั่งไคล้ ไอดอลและอยากเห็นตัวจริง*

ไอ้BURGH ซุปตา จนคนคลั่ง กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมไม่ได้รู้จักเพราะหมาสวยแล้วดังนะ แต่รู้จักเพราะมันเป็นหมาของคนขี้โม้ที่มีคน ยี๊ มากที่สุด
  • ลูกหมาสวยดีครับ งานนี้ต้องดูกันยาวๆ
    เป็นกำลังใจทั้งพ่อและแม่พันธุ์ครับ :-D
  • ถ้าหมาอย่างนี้เรียกว่าสวย กูว่าหมาทุกตัวในโลกก็สวยหมดแหละ ฟันก็เหยิน กะโหลกก็ธรรมดา
    กูอยากจะด่ามึงมานานและ คนไรวะหลงตัวเองชิบหาย คงมีมึงคนเดียวแหละที่มองว่ามันสวย
    ถ้ามึงเลิกหลงตัวเองซักนิด คงจะมีคนเห็นใจมึงมากกว่านี้แน่ ไอ้เถิกเอ้ยยยยยยยยยย

• ขอบคุณครับคุณโต้ง พระราม 3 :015:

กระโหลกเป็นจุดเด่นของเจ้า BURGH เลย ไม่ใช่ในความคิดของผมนะ
    แต่เป็นคําชมของผู้คน ที่ได้ยินจนนับไม่ถ้วน ตลอดระยะเวลาสองปีกว่า... อิๆ

image
    ไฟล์แนบ
    Burgh 99.JPG 235K
  • ++คําชมของผู้คน ที่ได้ยินจนนับไม่ถ้วน++

โอ๊ย หลงตังเองสุดจิงๆ กรูได้ยินแต่คำตำหนิจนนับถ้วน มากกว่า
  • ไม่รู้กลัวหรือเกรงใจผมอะไรนัก แวะเข้ามาแล้วมีแต่ผี ไปดีกว่า... :020:
  • ก็หนังหน้าหล่อด้วย รวยด้วยนี่ค๊า ผีก็รัก ผีก็หลง เป็นธรรมดา คิคิคิคิ :033:
  • ผีผู้หญิงด้วย พี่ไม่ได้หล่อพ่อไม่รวยครับ เพียงแค่หน้าเข้มเร้าใจ
    เพราะว่าเป็นคนไทยเชื้อสายจีน มีเชื้ออิตาลี่นิดๆ เท่านั้นเองครับ...:019:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00645.JPG 126K
  • มืงยังไม่เลิกบ้าเหรอว่ะไอ้หน้าหนังไข่
  • คนบ้าอะไรจะมาใส่กางเกงยีนส์ลีวายส์ สั่งตรงจากสหรัฐอเมริกา

ทํางานหนักเมาแล้วเพี้ยน ไปนอนดีกว่า 555
    ขออภัยคุณมิ้งและคุณแม็ก เจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ... :029:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00781.JPG 200K
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ยาวไปลวดเพ่ นั่งอ่านกระทู้นี้แล้วขำกลิ้งเลย กร๊ากๆๆๆๆ ฮาจิงๆ

ชอบคุณเต็กตรงความเชื่อมั่นนี่แหละ ลีลาการตอบกระทู้ที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว เลียนแบบได้ยาก ฮ่าๆๆๆ โอ๊ยขำว่ะ
  • LIMITED EDITION ตรงไหนวะเนี่ยไอ้ลาว
  • Burgh Junior !!!!!! :)
  • คนไทยเชื้อสายจีน มีเชื้ออิตาลี่นิดๆ ถุย...
    หนังหน้ามึงไอ้เต๊กลาวผสมเขมร หลงตัวเองชิปหาย
  • เป็นตัวของตัวเอง เพิ่มสีสัน กดดันผีไปเล่นๆ เวลาเมาครับ
    อย่าเรียกผมคุณเลยพี่ Mark สนิทกันแล้วเรียกน้องดีกว่า... :015:

ใจตรงกันเลยตั้ม Burgh Junior...
  • 555 โม้เรื่องหน้าตาเสร็จ โม้กางกางยีนส์ต่อแมร่งเลย สุดยอด
  • 55 พี่มาร์คนี่เข้าใจเขี่ย..
    เลียนแบบไม่ยากหรอกครับพี่มาร์ค แต่ไม่มีใครมีพลังความอยากจะโม้มากพอที่จะด้านทำ ฮ่าๆๆ
  • ว้าว หนังหน้าเร้าใจ แถมกางเกงยีนส์ หล่อมั๊ก มาก แล้วรองเท้านี่ใส่แบรนด์ไหนค่ะ :033:
  • บอกตามตรงนะ ผมชอบอ่านเวลาเต็กตอบกระทู้สู้กับผี มันส์ดี มีอะไรขำๆตลอด ฮ่าๆๆๆๆ
    นึกทีไรขำกลิ้งทุกที เอกลักษณ์ของเอกบุรุษ ยากที่จะเลียนแบบ ถ้าไม่มั่นพอ ฮา......
  • อย่าแคร์คำคน อย่าสนใจใครอย่าเปลี่ยนแนว คนแน่วแน่เท่านั้นผู้ชนะ ฮ่าๆๆๆๆ :-D
  • รองเท้าพี่นี่ต้องแอร์จอร์แดนเลยครับ สะสมมาตั้งแต่ตอนอายุ 18 :015:

image
    ไฟล์แนบ
    air-jordan-11-12-countdown-pack-1.jpg 40K
  • ชอบบอร์ดพี่ Mark เช่นเดียวกันครับ เล่นมาเป็นเวลา
    สามปีเต็ม ไม่รู้จักเบื่อ เหมื่อนมีเสนห์อะไรสักอย่าง... :015:
  • ว้าว รองเท้าแนวมาก หล่อจิงๆ แล้วเสื้อพี่เต๊ก ชอบแบรนด์ไหนยังไงค่ะ
  • ไม่ขำใครอ่ะกระทู้นี้ ขำพี่มาร์ค :-D
  • เย้ย ขำไรพี่ ก็พูดไปตามความรู้สึกครับ ฮา....
  • เออ ไอ้คุณเต็กนี่มันก็กวนดีว๊ะชอบๆ
  • ไม่ได้ดูสารรูปหน้าตัวเองเลยจิงๆ เหอๆๆๆ คนเหี้ยไรหลงตัวเองชิบหาย
    กางเกงก็กะโหลก รองเท้าก็ไม่ได้เข้ากะกางเกงมึงเลย การแต่งตัวมึงนี่แนวไหนกันแน่วะ
    ถ้ามึงใส่แค่กางเกงยีนส์ลีวายส์ มึงอย่าเอามาโชว์เลยดีกว่า กากกกกก
    ไปเดินจตุจักรดีมั้ยดี ก้ออาจจะมีกางเกงรุ่นมึงขายก้อได้ เลิกหลงตัวเองเหอะ คิดซะว่ากูขอแล้วกันนะ
    ดูหนังหน้าตัวเองด้วยนะ หน้ายังกะขยะเปียก รอวันรถเก็บขยะมาเก็บ ยังเสือกจะมาอวดหล่ออีก
  • 555ไอ้นี่ยุขึ้น
  • คนเหี้ยไรเค้าด่าแม่งยังไม่รู้สึก สงสารมึงวะ
  • วันนั้นกูเห็นมึงยืนดูวิวที่กองพันสัตว์ต่างแถวๆ สนามกีฬา 700 ปี จะถ่ายรูปเอาไปลงหลอกชาวบ้านว่าไปฮอลแลนด์รึมึง ไอ้(ค)
  • ไอ้จอมลวงโลก