ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติถามหาเจ้าของเจ้า Devil
  • ขอโทษครับถ้าตั้งคำถามรกบอร์ด http://pitbullzone.com/pedigree/pid/276/devil <----อยากทราบว่าเจ้าเดวิลล์ได้บรี๊ดกับสาวไหนรึยังครับหรือว่ามีแพลนบรี๊ดไว้รึเปล่าครับ เจ้าของเป็นใคร สะดวกให้ติดต่อไหมครับ ถ้าเจ้าของมาอ่านแล้วมีรูปของเจ้าเดวิลล์ตัวนี้อีกไหมครับ รบกวนโพสต์ให้ดูหน่อยครับ เอ่อ!!! แล้วก็อยากทราบสายของเดวิลล์ด้วยครับ<br />
    ขอบคุณครับ
  • เจ้าเดวิวได้เสียชีวิตไปนานแล้วรับผม ตอนนี้มีแต่พวกลูกๆและหลานๆของมันครับผม ลูกของมันก็คือเจ้าจีจี้ของผมเองครับ เจ้านี่ก็อายุมากแล้วครับ เรื่องบรีดคงไม่ได้บรีดแล้วครับผม แต่ถ้าเป็นรุ่นหลานกฌมีโปรแกรมบรีดอยู่ครับผม
  • image
    ไฟล์แนบ
    q23611.jpg 110K
  • เจ้าจีจี้ลูกสาวเจ้าเดวิลครับผม เจ้าเดวิลถ่ายทอดลูกๆหลานๆแต่ละตัวแรงขับใช้ได้เลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    S40290832.jpg 111K
  • ส่วนพวกนี้คือพวกหลานๆเจ้าเดวิลครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    Blue%20hills.jpg 59K
  • image
    ไฟล์แนบ
    192100.jpg 69K
  • image
    ไฟล์แนบ
    952.jpg 103K
  • image
    ไฟล์แนบ
    a485946.jpg 86K
  • ผมละชอบแนวนี้จริงๆ หล่อๆ หน้าตาคม ๆ ใครมีแนะนํามานะครับ ชอบๆ
  • ขอบคุณพี่กอล์ฟที่มาช่วยตอบครับ ขอโทษครับนึกว่าเจ้าเดวิลล์ยังมีชีวิตอยู่เพราะอ่านตรงนี้ว่า Registered 2010/07/14 มันเพิ่งปีที่แล้วเองก็นึกว่ายังมีชีวิตอยู่น่ะครับ แล้วพี่กอล์ฟเป็นเจ้าของเจ้าเดวิลล์รึเปล่าครับ
    นอกเรื่องอีกนิดนึงครับ ผมติดตามบอร์ดนี้ได้ไม่นานด้วยความที่ว่าอยากเลี้ยงแนวนี้มาก และศึกษาจากคนเลี้ยง คนฝึก และคนบรี๊ดสามสี่ท่านในนี้ที่ผมชอบแนวทางการจัดการ พี่คือ 1 ในนั้นครับ อยากทราบว่าพี่พอจะสะดวกรับโทรศัพท์ไหมครับ เพราะผมโทรไปหาพี่ครั้งหนึ่งแล้วแต่ไม่มีผู้ใดรับ ก็เลยไม่กล้ารบกวน ก็ขอถามในนี้เลยนี้เลยละกันครับว่า
    ...พี่กอล์ฟจะมีแพลนบรี๊ดเจ้าเฮวบอยเมื่อไหร่ครับ... ถ้ามีกำหนดการณ์เมื่อไหร่รบกวนกรุณาแจ้งให้ทราบหน่อยนะครับ หรือถ้ามีสายจี๊ดๆ ที่อยู่ในครอบครองของพี่ก็รบกวนช่วยบอกด้วยครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับพี่กอล์ฟ
    ครูโต้ง...อำนาจเจริญ
  • โอ๊ย...แบบนี้ แนทชอบมาก :-D
  • image

ตัวนี้ลูกเฮลบอยค่ะ อายุสี่เดือนนิดๆ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9204-ย่อ.JPG 58K
    IMG_9203-ย่อ.JPG 60K
  • NONAME_KORAT---เบื่อน้องหมารึยังครับ ถ้าเบื่อแล้ว ขอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แหะๆๆๆๆ พูดเล่นครับ หมาใคร ใครก็รักใช่ป่ะครับ
  • คุณครูถามซะใจหายเลยนะค่ะเนี่ย ไม่เบื่อหรอกค่ะ ^_^