ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Keep track of the Blue Pit Bull's style.
  • อีกไม่นานเกินรอimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    001.jpg 271K
    03.jpg 90K
    04.jpg 99K
  • โห พี่บอยจัดอีกแล้ว
  • เปิดเท่าไรคับ
  • ดูหน้าไอ้ ต๊าฟท่าจะมีความสุขมากน่ะนั้น... :-))
  • แม่หมาลูกใครกับใครครับ
  • ตอบน้าผี พอได้ใหมคับimage
    ไฟล์แนบ
    บอย.jpg 69K
  • ขอให้มีเทพๆออกมาเยอะๆนะน้องชาย :065:
  • ตัวเมียฮีมแรกป่าวพี่บอย ใส่ไวจริงนะ
  • ฮีดแรกใครเขาใส่กันระคับน้อง คนเลี้ยงหมารู้ข้อนี้ดีคับ ฮีด 2 แล้วคับน้องงงงงงงงงงงง ผี ตัวมันอาจจะเตี้ยและกร้างไปหน่อยเลยดูเด็กมั้งคับ
  • จ้าพี่บอยผมก็แกล้งพี่ไปงั้นรู้แล้วว่าฮีท 2 5555555 ชุดนี้งามแน่คลอดเมื่อไหร่รอชมครับทั่นพรี่
  • แน่นๆๆเลยวุ้ยพี่บอย
  • 555555 ขอบคุณ ทุกคนมากคับบบบบ
  • พี่บอยสุดติ่ง ตริ่งพังจริงๆครับพี่น้อง :-))
  • มึงไม่ต้องเรียกพี่ไอ้ผี มึงง่ะเป็นพี่บอยมันอีก อย่าคิดว่ากูไม่รู้ว่ามึงเป็นใคร อย่ากวนตีนให้มากนะไอ้สัตว์
  • ว้าวววว พี่บอยจัดหนักเลยนะเนี่ยะ
    ไอ้ต๊าป มันจ่ายหัวระเบิดระเบ้อแน่นอนเลยครับ :))
  • หมดยุคชงเองกินเองแล้วคับน้า ผี แต่ถ้าจะให้สบายใจน้าก็เช็ก IP ก็ได้ผมอนุญาติจะได้สบายใจน้า ผี มองโลกในแง่ดีบ้างนะคับชีวิตจะได้มีอะไรดีๆบ้าง ขอบคุณพี่น้องทุกคนนะคับบบ
  • RE คู่นี้มันแน่น kustasf เป็นหมาที่จ่ายหัวดีมากๆๆ ส่วนสายทาง priem time เป็นสายจ่ายตัวได้ เตี้ย ล่ำ สั้นได้ดีคู่นี้ถูกคู่ครับ
  • ขอบพระคุณมากคับน้าพี่ รู้จิงนะเนี้ยอิ
  • เปิดเท่าไหร่พี่บอย บอกได้ไหม ขอเบอร์ด้วย
  • ยังบอกไม่ได้หลอกคับหมายังไม่รู้จะติดเลยรึปล่าว ต่อรอดูก่อนนะคับตัวผมเองก็ยังลุ้นอยู่เลย