ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุมหัวคนหัวใจเดียวกัน
  • พวเราพิทบูลชลบุรีศูนย์รวมคนหน้าตาดี(จริงๆนะ) เราจะมีทริป ไปดื่มด่ำ บรรยากาศริมทะเล ฟังเสียงคลื่น เคล้าด้วยเสียงหมา(เห่า)
    ที่ระยอง 1 คืน พร้อมสรรพด้วย ปิ้งย่าง อาหารทะเลเต็มสูตร และที่สำคัญ แอลกอฮอล์พอกรึ่มๆ
    พูดคุยกันตามประสา พิทบลูเข้าเส้น (รึเปล่า)

• ขอเชิญพี่น้องชลบุรีหรือจังหวัดไหนมีใจก็มาได้นะครับอิอิ
    เริ่มว่า่กันด้วยที่พักเลย
    4 ห้องนอน และติดทะเลimage
    ไฟล์แนบ
    223640.jpg 129K
  • บรรยากาศimage
    ไฟล์แนบ
    223642.jpg 147K
  • วิวทะเลimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    223641.jpg 8K
    223643.jpg 88K
    223645.jpg 231K
  • หมายกำหนดการคร่าว ๆ นะครับ
    เสาร์ที่ 27 สิงหาคม 2554
    8.00 น. เจอกันที่บ้านบึง (เนื่องจากเราจะเดินทาง ไปเส้นแกลงกัน ) และจิบกาแฟรอเพื่อน ๆ ที่ ปั้มน้ำมัน ปตท ร้านกาแฟอเมซอน
    10.30 น. ถ้าถึงเร็ว เราจะแวะหา สถานที่ท่องเที่ยวซะหนึ่งที่ (กำลังหาร้านอยู่ครับ) ก่อนเข้าที่พัก นะครับ
    12.00 น. เราจะรับประทานอาหารร่วมกัน ที่ร้านอาหาร สักที่นึง (กำลังหาร้านอยู่ครับ)

13.00-17.00 น. พักผ่อนตามอัธยาศัย ใครพาหมาไป ก็อาจพาหมาไปเล่นน้ำทะเลได้นะครับ

18.00-เรื่อย ๆ นั่งดื่มกิน ปาร์ตี้ ปิ้งย่าง เฮฮาตามประสา ครับ

วันรุ่งขึ้น ก็แฮ้งค์ ๆ ไป อาจมีแวะซื้อของฝาก และแวะบางที่
    ส่วนเรื่องค่าใช้จ่าย เบื้องต้นจะเก็บคนละ 1,000 บาท นะครับ
    รวมค่าอาหารเหล้าเบียร์(เมียหาเอาเอง)
    210-014-1392 ธนาคารกรุงไทย ชื่อ TAMPONG นะครับ

ท่านใดที่สนโทรไปเบอร์ 084 6386235 แต๊ก
    ท่านใดที่จะไปรบกวนโอนเงินก่อนวันที่ 15 นะครับimage
    ไฟล์แนบ
    223658.JPG 72K
  • ใครบอกว่ากลุ่มพวกเราเมาอย่างเดียว ชิ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!image
    ไฟล์แนบ
    223661.JPG 75K
  • ไอ๊หย๊ะ น้องเราค่อนข้างมั่วจริง ๆ
    นี่มันบ้าน 4 ห้องนอน และติดทะเลยคราบบบบบ น้องต้น
    image
    ไฟล์แนบ
    TLKrz1.jpg 129K
  • ส่วนหลังนี้สไตล์โมเดรินครับ 2 ห้องนอน และห่างจากทะเล 100 เมตรครับผม
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    B8925351-3.jpg 147K
    FK5.jpg 98K
  • มั่วที่ไหนพี่อ่านผิดป่าว
  • น่าสน ขอดูคิวก่อนนะ ปีนี้งานเข้าตลอด ฮ่าๆๆ
  • ถ้าระยองแนะนําเป็นร้านเจ้พรปักษ์ใต้ครับ อาหารทะเลสดเป็นๆ รสชาติจัด นํ้าจิ้มอร่อย

จัดกันบ่อยๆ นะครับ กลับเมืองไทยเมื่อไหร่ ต้องไปร่วมทริปดื่มเมาด้วยกันซักครั้ง... :015:

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC07292.JPG 130K
    DSC07885.JPG 128K
    DSC07889.JPG 166K
  • โห น่าไปครับแต่วันเสาร์อาทิตย์ของผมเป็นวันครอบครัวแห่งชาติด้วยอ่า อิจฉาๆ ขอให้สนุกโคตรๆครับ :-D
  • พี่มาร์ค มาเลยพี่รับรองว่ามันส์...............
    พี่เต๊ก โห.....มีร้านแนะนำด้วยน่ากินซะด้วยสิ
    หมวดครับพาครอบครัวมาด้วยเลยพี่ เหอๆ
  • ร้านที่แนะนําอยู่หาดแม่รําพึงนะครับ

ชอบมากเลยครับมิตติ้งสไตล์แบบนี้ ปาร์ตี้ติดทะเล ลมพัดริมชายหาด
    บ้านหนึ่งหลัง เต็มไปด้วยหนุ่มขี้เมาพร้อมสาวๆ สังสรรค์กันได้เต็มที่ทั้งคืน
    มีโอกาสจะนําเบียร์หมาจากฮอล์แลนด์ไปร่วมแจม หมาจะได้ร่วมเมาด้วย...555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00779.JPG 130K
  • บรรยากาศดีมาก น่าอิจฉาคนอยู่ใกล้ทะเลครับ ขอให้สนุกและมีความสุขกันมากๆๆๆเด้อ
  • หาเหลี่ยมก่อน พี่น้อง แจร่ม....!!!!!!!!
  • @นายต้น มันกวนตรีนนน จริงๆ แอบไปแก้ด้วยนะ เหอๆๆๆๆๆ
    @ขอบคุณครับ พี่เต็ก สำหรับ เจ๊พรปักษ์ใต้ คิดว่าไม่พลาดเป็นมื้อเที่ยงพวกผมแน่ๆเลย
    @ป๋า พี่ยุทธ มาเที่ยวด้วยกันไหมครับ ส่วนที่ว่าจะล่องเรือแถวๆพัทยาเนี่ยะ เมื่อไหร่ครับ ขอพวกผมไปด้วยนะครับ
    @ขอบคุณ คุณPonker_BP ด้วยครับ ไว้จะเอารูปมาอัพเดทให้ชมครับ

แต๊ก