ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PITBULL PHUKET ชวนร่วม Rally Dog วันที่ 7 สิงหาคม 2554
  • PITBULL PHUKET ชวนร่วม Rally Dog วันที่ 7 สิงหาคม 2554

ฤกษ์ดี อาทิตย์ที่ 7 สิงหาคม 2554 ลงทะเบียน 9 โมงเช้าที่ Royal Phuket Marina (เกาะแก้ว)
    เส้นทาง Royal Phuket Marina - บ้านพักพิงสุนัขจรจัด สวนป่าบางขนุน - หาดลายัน
    นำอาหารกลางวันไปทานร่วมกันครับ

Rally Dogkar # 5 ทิ้งหมาได้ไง ไหนว่ารัก
    9 am – 4 pm, August 7, 2011 (Free entry)
    Royal Phuket Marina – Phuket Dog Shelter (สวนป่าบางขนุน) – Layan Beach
    09.00 ลงทะเบียนและจิบชา กาแฟ Register with coffee and tea at Royal Phuket Marina.
    10.00 เดินทางไปร่วมบริจาคอาหารแล​ะอุปกรณ์ที่บ้านพักพิงสุนัข​จรจัด สวนป่าบางขนุน
    11.00 แรลลี่ต่อไปยังหาดลายัน หาที่เหมาะๆ ทานอาหารกัน
    12.00 นำอาหารไปทานร่วมกัน – Bring your own food and share.
    13.30 Dog games on the beach
    14.30 แจกรางวัล เล่นน้ำ
    16.00 กลับบ้าน ตัวใครตัวมัน

วัตถุประสงค์ เพื่อร่วมบริจาคอาหารแล​ะอุปกรณ์ที่บ้านพักพิงสุนัข​จรจัด สวนป่าบางขนุน

จัดโดยกลุ่ม Phuket Dog รายละเอียดตามลิ้งค์ด้านล่างครับ

http://www.phuketdog.com/webboard/index.php?topic=2184.0

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่อยู่ภูเก็ตและจังหวัดไกล้เคียงด้วยนะครับ

image
  • เรียนเชิญทุกท่านด้วยนะครับ
  • เสียดายอยากไปด้วยพี่ป็อบแต่ติดธุระต้องไปกรุงเทพ ขอให้สนุกครับพี่
  • แล้วเจอกันครับพี่น้องชาวพิทบูลทุกท่าน..image :o001:
    ไฟล์แนบ
    216965.jpg 138K
  • เรียนเชิญทุกกลุ่มใน phuket ด้วยครับ
    ป๋องถ้าว่างเรียนเชิญด้วยครับ

งานนี้งานดีๆ เพื่อการกุศลครับ
  • เป็นอีกหนึ่งกิจกรรมที่ดีมาก ช่วยกันคนละไม้คนละมือ ขอบคุณพี่น้องชาวภูเก็ตมากๆครับ
  • วันงานจะมีการร่วมบริจาคอาหารแล​ะอุปกรณ์ที่บ้านพักพิงสุนัข​จรจัด ป๋าจะฝากอาหารสุนัข F1 ไปบริจาคป่าว สัก 100 กระสอบก็พอ 555+ :030:
  • อยากไปอะ ไม่มีหมา พาแมวไปได้มั๊ยครับ
  • ไม่มีหมาก็ไปกันได้ครับไปร่วมสนุกกันครับ... :o001:
  • พรุ่งนี้เจอกันนะครับ
  • กิจกรรมดีๆมีมาอีกแล้ว
  • งานผ่านพ้นไปได้ด้วยดีครับ รวมพลังกันได้ดีมากๆครับ

อิ่มบุญกันถ้วนหน้า

เดี๋ยวอีก 2 วันจะเอารูปบรรยากาศมาให้ชมครับ
  • โครตสนุกเลยครับพี่น้องพิทบูลครับ :019:

• รูปเข้าไปดูใน Face Book ก่อนนะครับ

http://www.facebook.com/pages/Andaman-Big-Bone/132921293465182
  • แจ่มเลยครับ :o001: