ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Gorlum 3เดือนเต็มครับ
  • ขออัพบักกอร์ลั่มลูก ลีโอ+จากัวร์ ให้พี่ๆน้องๆติชมหน่อยนะครับ ว่าพอไหวไม๊ ฝากให้เสี่ยต้นพิทสุวรรณภูมิด้วยimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00719.JPG 124K
    DSC00730.JPG 157K
    DSC00741.JPG 129K
    DSC00742.JPG 144K
  • สุดยอดมาก ๆ ครับพี่ต้น
  • พาออกกำลังกายมากกว่าปกติหน่อย ไม่งั้นข้อเท้าจะเป็นแบบนี้ไปจนโต แก้แต่เล็กๆเด๋วก็หาย
  • ขอบคุณครับท่านปอ ขอบคุณครับน้าผีสำหรับคำแนะนำ
  • หนักกี่โลหรอครับดูเล็กๆ
  • ไหล่ กระดูกดี
  • น้าผี 11:29 เขาดูกันยังไงครับเรื่องข้อเท้า เขาสังเกตกันตรงไหน แล้วแก้ยังไงครับ
  • บักกอร์ลั่มหน้ามันเครียดไปใหม่ เดอะต้น

เอ้าเดอะต้น ตัวนี้พอใหวไหมจะ
    image
    ไฟล์แนบ
    aa03.jpg 134K
  • สวยครับ ถอดแบบพ่อมาเลยครับ เห็นแล้วคิดถึงพ่อเค้า หน้าอกและกระดูกดีครับ ตัดหูซะหน่อยจะดูดียิ่งขึ้น ครบ 1 ปีเมื่อไรจะเต็มฟอร์ม หัวและไหล่จะกว้างยิ่งขึ้น จะคอยติดตามพัฒนาการครับ :063: :063: :015:
  • หมาแต่ละตัว สุดยอดเลี้ยงได้ดีมากครับพี่ต้น
    สงสัยจะต้องขอสูทธให้ที่บ้านบ้างแล้ว
    ไม่อยู่วันไหยครับจะไปขโมย
    ด้วยความนับถึอ

• เรื่องน้ำหนักไม่ได้ชั่งครับ แต่ตัวมันเล็กอยู่ครับ พี่เอเอามายั่วอีกแล้ว อีกไม่กี่วันจะได้สัมผัสตัวเป็นๆซะทีเนอะ555คุณมากครับพี่กะทิง ก็แอบหวังเล็กๆ ว่าจะให้มันได้พ่อleo สักเสี้ยวหนึ่งก็ยังดี เดียวจะอัพให้ดูเรื่อยๆครับ.....ตาไก่ถ้าจะเข้ามาขโมยโทรบอกด้วยนะ จะได้ไม่อยู่ อิอิอิอิอิอิอิ