ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นี้ก็ GHOST :020:
  • อยากรณรงค์ให้แสดงความเห็นโดยสมัครใจด้วยการล๊อคอินครับ แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าต้องการยกเลิกระบบผี เพียงแค่อยากให้ใช้ในโอกาสที่จำเป็นจริงๆ เพราะเรื่องบางเรื่องเข้าใจว่าบางท่านก็คงอึดอัดที่จะแสดงตน แต่ก็ไม่อยากให้ใช้ระบบผีอย่างพร่ำเพื่อ หรือใช้ในการใส่ร้ายกัน

ขอบคุณมากหากพวกเราให้ความร่วมมือ

• ผมรอดู GHOST RIDER #2 อยู่ครับ 5 5 5
  • ด้วย คอมเมนต์นี้ กูขอสาปแช่ง ถึงไอ้ผีเหี้ยตัวที่ด่ากู ให้โคตรตระกูลมึงจงฉิบหาย ให้เจ็บป่วยล้มตายเป็นทุขเวทนาจนลมหายใจสุดท้าย มึงจงประสบแต่ความวิบัติ สูญสิ้น ล้มเหลว พลัดพราก ทั้งญาติ พี่น้อง คนอันเป็๋นที่รัก บิดา มารดา ปู่ย่า ตายาย จงได้รับผลกรรม ที่มึงทำไว้กับกู โดยทั่วกัน

คำสาปแช่งนี้ จงติดตัวมึง และญาติของมึง ไปจนตาย จนถึงวินาทีที่มึงมาโพสขอโทษกู

หาไม่ มึงจงฉิบหาย ชั่วกัป ชั่วกัลป์ ...

จัดเต็ม !!!!!

ปล. สำหรับคน ดีๆ กระทู้นี้ ใครเข้ามาอ่าน ขอให้ได้รับความสุขความเจริญ โดยทั่วกัน...