ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

VESPA x DOLLY - PUPPIES FOR SALE !!
  • หากรักจริงโทรมาคุยต่อรองกันได้นะครับ

VESPA (Red Rednose) x Dolly (Red Rednose)

หมาแดงสายกิจกรรม ลูกสุนัขเกิด 27 มิ.ย. 54

ปัจจุบันอายุ 56 วัน
    ลูกสุนัขอยู่จังหวัด จันทบุรี ครับ

สนใจสอบถาม 084-0209229 (แป้ง)

F3 เหมือนแม่มาก ๆ ครับ ตอนดอลลี่เด็ก ๆ แบบนี้เป๊ะเลย
    image
    image
    image
  • พ่อ
    Sir : Vespa

image

แม่
    Dam : Dolly
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/261

image

สำหรับผู้ที่ต้องการลูกของดอลลี่ชุดนี้ เรามีใบประวัติสายพันธ์ ซึ่งผมจัดทำเอง เอาไว้ดูประกอบการตัดสินใจ เพื่อผสมพันธ์ พัฒนาไปทางที่ชอบต่อไปครับ สำหรับชุดนี้ ผมพัฒนาเรื่องโครงสร้าง มุมขาหลัง ของตัวลูกสุนัข ซึ่งตัวดอลลี่ ถือว่ายังเล็กอยู่ หน้าอกกว้างและลึกพอสมควรครับ

image

สำหรับใบประวัติสายพันธ์ ที่ผมทำขึ้นเอง ไม่สามารถขึ้นทะเบียนกับสมาคมใด ๆ ได้นะครับ เป็นใบเพื่อประกอบการตัดสินใจเกี่ยวกับการ พัฒนาสายพันธ์ต่อเท่านั้น

• พ่อหมา ผมไม่ได้เก็บไว้เยอะเท่าไหร่ครับ ส่วนใหญ่จะถ่ายกับมือถือ ไม่ชัดเลย

สูง 20"
    หัว 22"
    คอ 20"

ครับ

image

image

image

image

แม่หมา

สูง 18"
    หัว 20"
    คอ 19" ครับ

ลองโทรคุยได้เลยครับ ราคาต่อรองได้ เพราะบางทีลูกค้าอยู่ไกล ต้อง + ค่าขนส่งครับ

image

image

image

image

image

image

image

image
  • สำหรับผู้ที่สนใจโทรมา เกี่ยวกับ ว่าดอลลี่ดุมั้ย ลองดูนะครับ

ดอลลี่อยู่กับเด็ก

มันทำอาราย ว๊า

ดอลลี่วิ่ง

สุขภาพจิต ความร่าเริง และความซนครับ ฮาาาาา !!!!
  • สวยจังเลยครับ
  • ถึงกรุงเทพอย่างปลอดภัย ทั้งคนทั้งหมา เวลา 2.17

แล้วจะอัพรูปลงมาให้ดูน่ะครับ
  • ฝากด้วยนะครับแล้วอัพรูปให้ดูบ่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ