ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้ง พิทบูล โคราช 4 ก.ย 2554
  • วันที่ 4 กันยายน 2554 พิทบูล โคราช จะนัดประชุมหารือกันที่บ้าน พี่กล้า PARKWAY เวลา 15.00 น

เรียนเชิญพี่ๆน้องๆที่เลี้ยงพิทบูลในจังหวัดโคราชทุกๆท่าน ทั้งที่อยู่ในชมรมแล้วหรือยังไม่ได้เข้าร่วม

ชมรม พิทบูล โคราช เข้าร่วมประชุมหารือกัน ( โดยที่ไม่ต้องนำหมามา ) เพื่อที่จะได้แรกเปลี่ยนความคิด

เห็น และกำหนดแนวทางร่วมกัน

บ้าน พี่กล้า PARKWAY อยู่เลยชลประทานไปประมาณ 20 เมตร แล้วจะเจอสามแยก พอเจอสามแยกแล้ว

ให้ตรงไปแล้วยูเทริน์แรก พอยูเทริน์แล้วให้มองซ้ายมือจะเห็นป้ายทางเข้าอารมย์ดีรีสอร์ท ให้เลี้ยวซ้ายเข้า

มาเลย พอเลี้ยวเข้ามาแล้วให้นับซอยขวามือถัดมา 2 ซอย ซอยที่ 3 คือซอยบ้าน พี่กล้า PARKWAY

พอเลี้ยวขวาเข้ามาแล้วบ้านพี่กล้าจะอยู่ซ้ายมือ

สำหรับท่านที่มาไม่ถูกโทรสอบถามได้ที่เบอร์นี้ครับ

เอ็กซ์ 081-7305884

พี่ชาญ 084-3591589

• ผมไปด้วยคนครับ
  • น่าจะครึกครื้นนะครับเนี่ย
  • ครับพี่กบ ถ้าสะดวกมาร่วมประชุมด้วยกันครับพี่
  • เชิญทุกคนเลยนะครับ ใครจะเข้ามากรุณาแจ้งชื่อด้วยนะครับ จะได้เตรียมเครื่องดื่มถูกครับ
  • ผมอยู่หนองบัวรองอยากไปร่วมด้วยครับ
  • งานดีแบบนี้น่าไปร่วมจัง เสียดายอยู่ไกลเกิน
  • น้าผีไม่เข้าใจเรื่องเส้นทางโทรสอบถามได้ครับ

พี่โจ้ว่างๆมาด้วยกันพี่ :-D
  • พึ่งตื่น แหะๆๆๆ

วันที่ 4 ได้ครับพี่ สอบเสร็จแล้ว

เด๋วตอนเย็นซัก 4 โมงครึ่งเข้าไปหานะครับพี่เอ๊กซ์ เลิกงานยังน้อ
  • ขอไปบ้านพี่กล้าด้วยคนนะครับ ได้ดูหมาสวยๆของพี่กล้าก็คุ้มค่าแล้วครับ
  • น่าสนุกจังน่ะ :063:
  • ครับนัท เดี๋ยวพี่รออยู่บ้าน
  • ด้วยๆๆๆค้าบ NANGRONG คับpm ขออนุญาติแจมด้วยคนนะค้าบ

• image

image

image

ครับผม NANGRONG เชิญมาประชุมหารือด้วยกันครับ

ไฟล์แนบ
    IMG_3040.JPG 278K
    IMG_3053.JPG 236K
    IMG_3049.JPG 268K
  • ผม JOZZ_ABB อยากไปด้วยจังแต่โคตรใกล่เลยคับ
  • คุณ JOZZ_ABB ถ้าสะดวกมาร่วมประชุมหารือด้วยกันครับ
  • งานดี มีแต่คนที่รักในสิ่งเดียวกัน :063:
    และได้ผู้ประสานงานที่คล่องแคล่ว=ลงตัว เเละเสียสละแบบคุณเอ็กซ์
    ผมว่างานนี้ต้องออกมาสมบูรณ์แบบแน่ๆ ครับ =D>
  • โห พี่หล้าเอาซะลอย :-D
  • ผมนิวน้องใหม่พิทบูลโคราชขอร่วมด้วยคนครับ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    224954.jpg 290K

• image

image

image

image

ครับนิว 4 ก.ย 54 มาร่วมประชุมกันครับ

ไฟล์แนบ
    IMG_2854.JPG 258K
    IMG_3268.JPG 290K
    IMG_3265.JPG 285K
    IMG_3271.JPG 284K
  • จ๊ากกกกกกกก

ไอ้ดาโก้ วันมิตติ้ง เห็นกินข้าวป่าวด้วย

ว่าแต่คุณนิวเลี้ยงด้วยข้าวเปล่าใช่ป่ะ

เด๋วผมให้ข้าวเปล่าหมาผมบ้าง เผื่อดุเหมือนดาโก้ อิอิ แซวเล่นนะครับ

:o060:
  • จะประชาสัมพันธ์ช่วยนะพี่เอ๊กซ์

คนแถว มทส. เลี้ยงพิทบลูเยอะเลยครับ

หมาสวยไม่สวย แพงไม่แพงไม่เกี่ยง ขอใจรักพิทบลูเหมือนกันเป็นอันโอเคเนอะ

สู้ๆ พี่ เพื่อกลุ่มพิทบลูโคราชของเรา
  • 55+ ครับนัท สายกัด สายโชว์ สายไหน ก็คือ พิทบูล โคราช ครับ เรายินดีต้อนรับทุกท่านเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของชมรม พิทบล โคราช ครับ มิตติ้งครั้งนี้อยากให้ทุกท่านเข้ามามีส่วนร่วมกันทุกคนครับ
  • พี่Xผมไปด้วยคน
  • อยากให้มารวมกลุ่มกันเยอะๆๆครับ ไม่ต้องอายกันนะครับ ทุกๆๆคนคือเพื่อนมาแล้วเดี๋ยวจะรู้จักกันเองครับ มีอะไรจะได้ช่วยเหลือกัน ผมยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านนะครับ จะสายไหนก็มาได้ จะถูกจะแพง ไม่ได้วัดกันที่เงินครับ คนเลี้ยงพิตบลูได้ต้องวัดกันที่ใจและความสามัคคีมีน้ำใจครับ
  • ขอไปด้วยคนนะครั.........บ
  • ยินดีมากๆๆครับ

• image

ครับดิว มาร่วมประชุมด้วยกันครับ

ไฟล์แนบ
    IMG_1668.JPG 201K
  • ติดงานแต่งงานเดอะหนวดไปไม่ได้แตก็เอาใจช่วยนะคืบหน้าอย่างไรอย่าลืมอับเดทนะ
  • ครับพี่
  • โห่..........พี่มาร์คไม่มาล่ะครับ อดกระทบไหล่ดาราเลย
  • 55+ กระทบไหล่ผมดิพี่หล้า เท่ห์ดีออก :o003:
  • ใจเย็นๆครับ ได้เจอกันอยู่แล้ว งานกิจกรรมดีๆทุกงาน ถ้าไม่ติดอะไรไปอยุ่แล้วครับ
  • ครับผมมันกินทุกอย่างเลยครับข้าวไข่เจียวมันก็กินครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอิอิอิอิอิ
  • มิน่า นิว ตัวมันตันดีแท้
  • พรุ่งนี้นัดกันคุยเลยดีกว่าครับ วัยรุ่นใจร้อน555 ประสานงานด้วยนะครับเอ็ก รบกวนน้องๆๆในกลุ่มโคราชด้วยนะครับ
  • ขอไปด้วยคนเด้อ เพิ่งฟื้น อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • พี่ชาญป่วยหนักเลยดิพี่
  • ก็ถือว่าในรอบหลายปีเลยละครับเอ็ก ขอบคูณครับที่เป็นห่วง เรื่องงานถึงไหนแล้วครับ อย่าลืมลงเอาแบบครบๆ เลยนะครับบบ อิอิอิอิอิอิ เดียวพี่จะลงเพิ่มเติมอีกแรง ให้เอ็กประเดิมลงก่อนนะครับ
  • จัดไปน้อง เอ็ก พี่หลิน นับนุนเต็มที่ เพื่อกลุ่มพิทบูล โคราชบ้านเอง สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเพื่อพี่น้อง
  • ครับพี่ชาญ ได้รายละเอียดยังไงแล้วผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับพี่

ครับพี่หลิน ขอบคุณสำหรับเรื่องป้ายครับพี่
  • พี่หลิน ไปสมัคมาก่อนเลย ผีตลอด 555555 ถ้างั้นไม่ต้องมาโพสเลย อิอิอิอิอิอิอิอิ ลงท้ายชื่อที่สมัคว่า โคราช ด้วยน่า จะได้รู้ที่มา อิอิอิอิอิอิ ขอบคูณครับบบบบบบบ :-D :-D
  • พี่หลินแกมีเมล์รึยังน่ะพี่ชาญ วันๆเห็นแกตีแต่ไก่ :o003:
  • พี่ก็ว่างั้นแหละเอ็ก อิอิอิอิอิอิอิ
  • พี่ชาญลองถามพี่หลินดูพี่ เผื่อจะจริง 55+
  • ลงวีดีโอผิดพลาดทางเทคนิค 55+
  • หมาแดงพี่แอมแกจี๊ดจริง
  • งานนี้ขอชมพ่อพันธ์ปาร์คเวย์ซะเลย ฮ่าๆ