ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่
  • สวัสดีครับทุกท่าน

ปีใหม่แล้ว จงมองโลก มองคนในแง่ดีไว้
    ใจจะได้เป็นสุข งดการนินทาว่าร้ายป้ายสี
    ในใจอย่าให้มี ความอาฆาตจองเวร และอิจฉาริษยาคนอื่น
    มันไม่เกิดประโยชน์ อะไรทั้งสิ้นกับตัวเรา
    ?จงหาคนที่มีดีเพียงส่วนเดียว อย่ามัวเที่ยวหาสหายเอ๋ย?

ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    105841.JPG 22K
  • ยังมีหน้ามาอีกเร๊อะ กร๊ากกกก กรั่กๆๆๆๆๆ อายแทนว่ะ
  • สวัสดีปีใหม่ค่ะ
    คิดดี ทำดี พูดดี
    ความดีและความจริงใจ
    จะทำให้พบความสุข
    ที่แท้จริง

Happy New Year 2009
  • จะสุขหรือทุกข์อยู่ที่ใจ

ใจคิดดี มีสุข:015:

ห้ามเจ็บ ห้ามป่วย ห้ามจนครับ

Happily New Mear ครับ:056::060: