ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: ลูกสุนัขราคาพิเศษ :::
  • สายเลือด RazorsEdge แท้ๆ
    เปิดราคาพิเศษครับ
    มีใบเพ็ดจาก UKC

สนใจสอบถามได้ครับ โทร. 089-8263563

image
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 94K
  • ราคาเท่าไรบอกได้ไหม
  • น้องหมาน่ารักครับผม
  • GHOST luger 2:34PM Permalink
    ราคาเท่าไรบอกได้ไหม

ราคาพิเศษไงคัฟ HaHaHa

• จริงๆๆเลย
  • ขอถามแบบสงสัยหน่อยครับว่า "แพงเป็นพิเศษ" หรือ "ถูกเป็นพิเศษ" แล้วทำไมต้องพิเศษด้วย ขายราคาปกติไม่ได้เหรอครับ แล้วถ้าคนไม่รู้จักกันซื้อ ต้องได้ราคาพิเศษด้วยหรือเปล่า แต่ถ้าใครก็ได้ราคาพิเศษ มันก็คงไม่เรียกราคาพิเศษใช่ไหมครับ

ไม่ได้กวนตีนนะครับ แต่เห็นหลายๆ กระทู้แล้วชอบมี "ราคาพิเศษ" จะบอกราคามาเลยไม่ได้เหรอครับ จริงๆ ผมสนใจนะครับดูๆ มาสักพักแล้ว แต่พอดีกำลังทำบ้านใหม่ใกล้จะเสร็จแล้ว อยากบอกว่าเจอราคาพิเศษเมื่อไหร่ ผมไม่เคยโทรไปถามเลย เพราะอย่างที่สงสัยแหละครับ ว่าหากผมไม่ได้รู้จักกัน ทำไมผมต้องได้ราคาพิเศษ (เชื่อเลยว่าตัวเองต้องไม่ได้แน่ เพราะถ้าผมได้มันคงไม่เรียกว่าพิเศษ)

ใช่ไหมครับ
  • ^
    ^
    หุหุ ถาม มี เหตุ ผล
  • ถามมีเหตุผลครับ...ส่วนผมก็มีเหตุผลส่วนตัวครับ

ราคาพิเศษครับ :-D
  • บอกราคาให้หงายท้องไปเลยสิ โว้ย
  • ใบ uck ของผมได้เป็นใบแจ้งผสม คุนต้อมบอกว่าใบ ยู พึ่งรู้ว่าคนขายพูดเชื่อไม่ได้.
  • ใบเพ็ดได้ทุกคนครับ เป็นเรื่องซีเรียสมากๆ ที่ต้องทำ
    ขึ้นอยู่กับว่าตกลงจะทำใบเล็กหรือใบใหญ่ให้

บางคนมาผสมหมาผม ผมยังอุตส่าห์เป็นธุระจัดการให้
    บางครั้งต้องออกเงินให้ก่อนด้วย...เพราะกลัวลูกค้าจะไม่ได้ใบ

;;)
  • โทรไปถามมาแล้วคับ 45,000 พิเศษสมคำล่ำลือ

• ต้องเหมาะสำหรับคนพิเศษเท่านั้นครับ :-$
  • ถ้าคุณต้อมคุณย้อนไปดูที่คุณบอกว่าลูกสุนัขมีใบ uckให้ นะครับในราที่ตกลงนะครับ
    แต่ผมได้รับเป็นใบแจ้งผสมนะครับ เซ็งครับ เสียความรู้สึกครับ
  • เอ้า เจ้าของตัวเมียเขาโทรไปคุยกะคุณแล้วไม่ใช่เหรอ

เขาเคลียร์กันแล้วนิ อย่าป่วนสิครับ

L-)
  • บางคนมาผสมหมาผม ผมยังอุตส่าห์เป็นธุระจัดการให้
    บางครั้งต้องออกเงินให้ก่อนด้วย...เพราะกลัวลูกค้าจะไม่ได้ใบ

เอ้า เจ้าของตัวเมียเขาโทรไปคุยกะคุณแล้วไม่ใช่เหรอ
    เขาเคลียร์กันแล้วนิ อย่าป่วนสิครับ

ในมุมมองผมคนนอกนะ

ตอนแรกคุณบอก บางคนมาผสมหมาคุณ คุณยังเป็นธุระจัดการให้เพราะกลัวลูกค้าไม่ได้ใบ แต่พอตอนหลังคุณบอกเจ้าของตัวเมียโทรไปคุย สุดท้ายจะเคลียร์ยังไงก็ไม่ทราบนะครับ แต่ไม่ได้ก็คือไม่ได้ (อาจจะเรียกยอมความเพราะขี้เกียจเรื่องมากหรือเปล่า) ผมว่าคุณไม่ควรจะหาว่าเขาป่วนนะครับ ประเด็นคือ "ได้" หรือ "ไม่ได้" ถ้าไม่ได้ถึงจะเคลียร์ก็ยังไม่ได้ แต่ถ้าได้แล้วบอกว่าไม่ได้คุณค่อยว่าเขาป่วน
  • สวัสดีครับ พี่ต้อม :062: