ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บูลลี่3500บาท ติชมได้คับ
  • ตอนนี้11เดือนคับ

ตอนชื้อมา3500บาทคับบวกใบเพ็ดดีกรีอีก500บาทคับ
    รวมเป็น4000บาทคับ
    ใบเพ็ดมีทั้ง2ใบคับ
    ใบเล็กกับใบใหญ่คับ
    imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0117.jpg 126K
    Photo-0129.jpg 167K
    Photo-0143.jpg 149K
    Photo-0179.jpg 174K
    IMG0070A.jpg 16K
    IMG_0338.JPG 82K
    IMG_0313.JPG 91K
    IMG_0183.JPG 218K
    IMG_0182.JPG 160K
    IMG_0166.JPG 182K
    IMG_0168.JPG 151K
    IMG_0227.JPG 104K
    IMG_0217.JPG 104K
    IMG_0196.JPG 103K
    IMG_0207.JPG 110K
    IMG_0225.JPG 109K
    tiger1_resize-1.jpg 128K
  • ว้าย!!! ขอบตาคล้ำ สงสัยนอนดึก555
    ล้อเล่นค่ะ
    น่ารักมากๆ
  • ขาซ้ายเป๋ๆ งอๆครับ-*-
  • น้าผีมองเหมือนผมเลย แต่เฉพาะตอนเด็กๆนะ กระดูกข้อขาเหมือนจะโก่งๆ
    พอโตมารูปหลังๆเขาก็ตรงนะ แสดงว่ากระดูกเริ่มยืด+แข็ง
    หรือ ว่ามุมกล้องอิอิๆ
  • อ่อคับชื้อมาโก่งมากคับ

พอโตก็หายคับไม่รู้เป็นเพราะอะไรคับ

แต่ตอนนี้ไม่โก่งแล้วคับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0136.jpg 149K
    Photo-0142.jpg 164K
  • สวยครับตอนเล็กกับตอนโตดูผิดกันเลยท่าทางจะเลี้ยงดี
    เเล้วนี่ใช่บูลลี่รึเปล่าครับ
  • น้องเค้าดูแลดีมากครับ
    ตอนเด็ก เหมือนหมาพิการเลย กร่าง ๆ โก่ง ๆ
    ตลกมาก น่าเกลียดพิลึก
    แต่พอโตมา ใครจะรู้ว่าราคาที่ซื้อมานั้น
    ต่างกันกับความเป็นจริงมาก
    น้องหมาเป็นบูลลี่ครับ สาย Mohican ครับ
    ลืมบอกไป ปาเกียวอยู่เชียงรายครับ
  • ผมกล้าพูดเลยคับว่ารักมากกว่าแฟน(เมีย)คับ

• น้องหมา ท่าตอนเดินนักเลงมาก หุๆ
  • รูปพ่อหมาคับimage
    ไฟล์แนบ
  • น้องหมาเป็นบูลลี่ครับ สาย Mohican ครับ ทำไมบลูลี่ไม่สีบลู อะ
  • น้าผีตัวบนก็อะนะ ก็ดูพ่อเด็กดิ สีอะไร
  • "bully-บูลลี่ (อ่านว่า บูน-ลี่)" ไม่ใช่ "bluely-บลูลี่ (อ่านบู-ลี่)" ครับ

ทุกวันนี้หลายคนยังเรียกผิดๆ เขียนผิดๆ อยู่เลย จึงทำให้เกิดความสับสน (ขนาดคนขายบางคนยังเรียกไม่ถูกด้วยซ้ำ จนทุกวันนี้ผมยังสงสัยว่ามันผสมหมาขายประสาอะไรเรียกยังผิดเลย) เฮ้อ....
  • เอาอะไรมาแยก บลูลี่ {Bully} กะสายโชว์ละครับ ไม่เข้าใจ เลย
  • ราคา 3500 บาท สวยเหมือนหมาตัวเป็นหมื่นเลย หรือบ้างที่สวยกว่าตัวหลายหมื่นก็ได้ เพราะเราไม่รู้ว่าอนาคตมันจะมาได้ขนาดไหน บ้างตัวมาดี บ้างตัวซื้อแพงแต่มาได้ ครึ่งๆ กลางๆ แน้ถือว่าสวยนะ
  • เอ้าคนเจียงฮายเหมือนกั๋นครับ
    แต่มาฮับราชการตี่อุบล ฮ่าๆๆๆ
    เมินๆปิ๊กบ้านเตื่อ กำลังจะย้ายไปอยู่สุรินทร์เดือนหน้า
  • สวยจังเลย ท่าทางจะดูแลดีมากเลยใช่ป่ะ
  • ก็ดีนะคับผมว่า

กินไก่ตอนเช้าวันล่ะ1

ตอนเย็นกินไข่ใส่อาหารคับ
  • สวยดีครับ เลี๊ยงได้ดีมากๆๆ
  • เค้าไม่ได้ขายครับ เค้าเอามาให้ดูว่าซื้อมาราคาเท่านี้เฉยๆ ^^
  • คุ้มราคา ครับ!!!
  • เอาละสิไอ้เบี้ยว บ้าเฮ้ยยยย
    งามเกินหน้าเกินตา ไม่สมราคาบ่าเฮ้ยยยย
    รู้แล้วแม่นก่อว่ามีของดีอยู่ในมือ
    วันหลังก็ดูแลมันดี ๆ ไม่ใช่แค่ให้กินไก่สด
    และอาหารดี ๆ อย่างเดียว มีเวลาให้มันพ้อง
    แดกเหล้าบ่อยไปเซลล์สมองเสื่อมหนา...
    พามันไปเที่ยวบ่อย ๆ เหมือนเมื่อครั้งมันยังเด็ก
    อาบน้ำให้มันหน่อย ไม่ใช่ปล่อยมันไปเล่นในบ่อปลาเพียงลำพัง
    และที่สำคัญ มาเรียนด้วย ติดศูนย์มาเดือดร้อนฮา ตามเคย....
  • เค้าหาว่าขาหมาแกเป๊ อีว่ะ...
    ไค้หื้อมาหันตัวแต้เฮ้ยยยยย
  • โตมาได้ขนาดนี้แม่งสุดยอดไอ้สาด
  • คุณภาพเกินราคาจริงๆ :063: :063: :063:
  • ดูตอนเด็กๆใจเสียเหมือนกัน แต่โตมาเจ๋งพอได้เลย เยี่ยมครับเยี่ยม
  • พี่ก็ชมเกินไปคับ

ถ้าไม่ได้อาหารF1วันตั้งแต่เด็กๆก็คงไม่ได้ขนาดนี้หรอกคับ

คุณภาพของF1เขาดีจริงๆคับ

ท่านใดไม่เชื่อให้มาดูที่บ้านคับมีแต่กระสอบF1คับ

ตอนเล็กๆให้กระสอบม่วงคับพอได้สัก5เดือนให้กระสอบเหลืองจนทุกวันนี้คับ

เด๋วมีโอกาศจะถ่ายรูปมายืนยันคำพูดคับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้คำชมกับลูกชายหัวแก่วหัวแหวนคับ

ขอบคุณคับ
  • ขอบคุณมากๆครับ เห็นกระทู้นี้แล้วชื่นใจจริงๆ
  • ผมก็ต้องขอบคุณเหมือนกันคับ

ถ้าไม่ได้อาหารดีๆลูกหมาคงไม่ได้ขนาดนี้หรอกคับ

ไม่รู้ว่าสวยหรือหล่อหรือป่าวคับ

เป็นพิตบูลตัวแรกคับเพึ่งรู้จักพิตบูลคับ

เลยไม่ค่อยมีความรู้อะไรมากมายคับ

ยังไงก็ต้องขอคำแน่นำด้วยนะคับ

ต้องขอขอบคุณอาหารดีๆ(F1)ด้วยนะคับ

ของดีราคาไม่แพง..ขอบคุณคับ

ปล.ถ้าไม่มีF1พิตบูลของผมคงไม่ได้ขนาดนี้คับ
  • ขายไปยังครับบบบ
  • เจ้าของเขาไม่ได้ขายคับ

เอามาให้ติชมกันคับ

ว่า3500เป็นไงคับ

หมาถูกแต่คุณภาพไม่ถูกคับ

:002: :-t
  • โตมาสวยมากครับ คุ้มเกินราคาจริงๆ :063:
  • ขอบคุณคับ
  • สมราคา
  • หล่อขนาดคับ :002: