ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อายุต่ำกว่า16 ต้องพิจารณาให้ดี
  • ย่านรังสิตครับ อายุต่ำกว่า16 ต้องพิจารณาให้ดีขายลูกสุนัข 8 ตัว ผู้สี่ เมีย 4 อายุ 1 เดือน 10 วัน หนัก 5 โลกว่าแล้วกินเก่งอ้วนๆน่ารักทุกตัว3000-5000 ครับสนใจแวะมาดูได้ไม่ซื้อไม่หาไม่ว่าอะไรช้าหมดของดีราคาถูก เบอร์โทร 084-7114856 ครับ ขอบคุณเจ้าของสถานที่ครับ
  • รูปล่ะท่าน???????????????????????
  • ใจเย็นๆครับคุณพี่เดี๋ยวจัดให้ครับ
  • เด็กๆครับเทียบขนาดดูพออยู่บนตักครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    06.jpg 278K
    07.jpg 245K
    08.jpg 253K
    04.jpg 180K
    05.jpg 189K
    01.jpg 166K
  • พ่อกับแม่หมาครับเป็นหมาที่บ้านทั้งสองตัว หมาสุขภาพจิตดีเยี่ยมเลี้ยงในบ้านนอนด้วยกันทุกคืน ถ่ายกับโทรศัพท์รูปอาจไม่ได้เรื่อง ใครอยู่ใกล้ๆรังสิตคลอง 5 สนใจเข้ามาดูได้เลยครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    02.jpg 160K
    03.jpg 139K
  • ส่งรูปแบบชัดๆๆ
    เรียงตัวเลยพี่
    เด็กยะลาเรียกร้อง
    บวกราคาด้วยนะครับ
  • พี่ยุ่นถ่ายเป็นตัวๆลงให้ดูหน่อยครับ ลูกหมาน่ารักไปดูตอนยังเล็กกว่านี้ พ่อเป็นเรดโนส สายวันวัน แม่..ต้องถามจากพี่เขาจำไม่ได้ แม่หมานิสัยดีน่ารัก ......สิบอกให้
  • น่ารักทั้งนั้นเลย

• ได้ครับเดี๋ยวจัดให้ครับแต่คงเป็นพรุ่งนี้ครับพอดีอยู่ที่ทำงานวันนี้เลิกดึกครับ เรามันคนบ้านเดียวกันอยากได้อะไรบอกเดี๋ยวจัดให้ครับ ขอบคุณครับน้องอ้นเอาไปเลี้ยงซักตัวไหมละ เดือนเดียวน้ำหนักพี่ลดไป10 โล 555 ขอบคุณครับคุณเอกเดี๋ยวจะไล่สายพ่อแม่ให้ดูครับ
  • ไล่สายทางแม่เด็กๆครับมีใบเพตครับ** พ่อ SIMBA เป็นลูกของ Crusher + Lanah(Hurricane+Menu)

แม่หมาเป็นลูกของ Kingcobra + Mystic ครับ**อันนี้สายแม่มัน ส่วนทางพ่อมันรู้แต่ว่าพ่อของพ่อมันชื่อเจ้า cell เป็นลูกของวันวัน ส่วนแม่ของพ่อมันเป็นสายไหนไม่รู้รู้แต่ว่าสวยใช้ได้เลยอยู่หนองจอกมีรูปให้ชมครับทั้งรูป ปู่ ย่า ตา ยาย เก็บไว้หมดครับ เดี๋ยวจัดมาให้ชมกันครับ
  • พี่บ้านอยู้แถวไหนของรังสิตคลองห้าอะครับ
  • สะอาด ดูสบายตาจังครับ เยี่ยม
  • อยู่ติดกับ ม.อีสเทิลเอเซียชื่อหมู่บ้านสินธานีแกรนด์วิวล์ครับ ซอย29หลังมุม บ้านที่สวยทีสุดในหมู่บ้านละครับ คนในหมู่บ้านบอกว่าเหมือนร้านเหล้าดีๆนี่เอง อิอิอิ เชิญครับเชิญเข้ามาเยี่ยมชมได้เลยครับ นั่งจิบกาแฟฟังเพลงกันไปไม่ชอบไม่ซื้อไม่เป็นไร หรือจะเล่นของของหนักไอ้น้ำเหลืองๆผมก็ถนัดครับ ซัดคนเดียวทุกวันอยู่แล้ว ขอบคุณน้าผีครับหมาบ้านๆครับแต่เลี้ยงด้วยใจรักกินนอนด้วยกันทุกคืนครับ หมามันติดแอร์ครับนอนพัดลมมันร้องไม่ได้หลับได้นอนกันละ
  • จัดส่งให้ป่าวครับพี่ทางเครื่องบินครับพี่
    สนามบินดอนเมืองครับ
  • จัดให้ได้ครับ บ้านอยู่ไม่ไกลดอนเมืองครับแต่ขอเช็คค่าจัดส่งก่อนว่าแพงป่ะไม่ไช้เป็นพัน กลายเป็นส่งให้ไปฟรีเลยไม่เคยส่งของทางเครื่องบินครับกลัวเจอค่าส่งหายท้อง
  • แหมนี่ถ้าไม่กลัวบ้านพังนะเสร็จผมแน่จะไปขโมยสักตัวสองตัวอิๆๆแต่ตอนนี้เจ้าจมูกแดงซัดประตูกระจกปลิวไปเมื่อวาน บ้านจะพังแล้วอิๆๆๆๆเบรคก่อนเสียดาย
  • ส่วนราคาการจัดส่งผมเช็คมาแล้วครับ
    น้ำหนัก1ถึง9 โล 450 บาท +ค่าธรรมเนียม 60บาทครับ(ทั้งกรงแบบบล็อค ครับ) +ค่าระวางประมาณ100บาท
    โลที่ 10 คิดโลละ 50 บาท จนถึง 40 โลครับ( ของ คาโก้ สายการบินนกแอร์ครับ )
    แต่ถ้าคนชื้อกลับพร้อมหมานะครับก็คิดราคาอยู่ที่ 1- 15โล ( ทั้งกรงแบบบล็อค ครับ ) ราคา 200 บาทครับ
    เกิน15โล ก็บวกเพิ่ม 200 ครับ น้ำหนักบวกได้อีก 15 โล แต่ต้องไม่เกิน 30 โล ( ของ สายการบินนกแอร์ครับ )
    พีน้องคนไหนต้องการส่งตามนี้ครับ
  • ฮุฮุฮุ คุณ hs5cpx ไม่อยากบอกเจ้าจมูกแดงของผมตอนเล็กก็สร้างวีระกรรมไว้เยอะครับ บ้านพังไปหลังนึงแล้ว หลังนี้ดีหน่อยมันโตแล้วด้วยมั้ง มีแต่ขุดกับกัดต้นไม้ปลูกอะไรไม่ได้มันช่วยถอนให้เรียบ ขอบคุณTonnudnon001 เด็กยะลาบ้านเราที่ช่วยเช็คข้อมูลให้ครับ
  • ของผมก็เหมือนกันครับเห็นอะไรเป็นไม่ได้
    กัดหมดเลยครับ
    สงสัยคงคันฝัน
  • ผมว่ามันเป็นทุกตัวครับมันเป็นธรรมชาติของพวกมันครับ เริ่มจากฉกกัดเจ้าของก่อนตอนเล็กๆผมแขนลายไปหมดต้องค่อยๆสอนครับมันจะจำได้เองอะไรที่เราไม่ชอบมันจะค่อยๆหายไปทีละอย่าง อดทนแล้วพยายามต่อไปครับเดี๋ยวดีเอง แล้วเมื่อคุมมันได้คุณจะรู้ว่ามันน่ารักโคตรๆ
  • เดี๋ยวขอซ่อมบ้านก่อนไม่ไหวซื้อมาไม่ถึงหมื่นซ่อมบ้านผมว่าจะห้าหมื่นแล้วแค่สามเดือนนี่ปล่อยมันโซฟาไปชุด ประตูเลื่อนเปลี่ยนทั้งกระจก ตอนนี้เปลี่ยนทั้งบานใหญ่เลย อีกเยอะปล่อยรักแล้วตามใจครับๆๆๆๆ
  • ตัวเมียขายเท่าไหร่ครับ
  • พี่ยุ่นถ่ายรูปหมาเล่นเอาตาลายเลย555+
  • พี่ยุ่นครับรอรูปเด็กๆๆอยู่ครับ
  • ลูกๆๆๆ ของแม่ น่ารักท้างน้านนนนนน
    ไฟล์แนบ
    DSCN2731.jpg 101K
    DSCN2909.jpg 100K
    DSCN2916.jpg 97K
    DSCN2912.jpg 85K
    DSCN2922.jpg 100K
    DSCN2864.jpg 110K
    DSCN2910.jpg 104K
    DSCN2911.jpg 88K
  • คุณเมียแวะมาเยี่ยม อิอิอิ ตัวเมียเหลือตัวเดียวครับ4พันมาอุ้มไปเลยครับ ขอบคุณครับท่านมุก พี่ถ่ายกับโทรศัพท์เล่นแต่เมื่อวานว่างเยอะไม่รู้ทำไรเลยลงเล่นๆหาเพือนคุยกัน เช้ามาน้องๆมาปลุกถึงเตียงวันเดียวไป6ตัวแล้ว นั่งดูเงินน้ำตาซึมเลย
  • เรามันคนบ้านเดียวกัน ไม่ทันได้ลงแล้วครับน้องเหลือตัวเมียตัวเดียวแล้วสนใจป่ะ เด็กยะลาให้ตัวสวยสุดคอกเลยว่าจะเก็บไว้เองวันนี้ใครมาก็ไม่ให้ เรามันคนบ้านเดียวกัน 555
  • ที่นอนกะทิกับซูโม่น่านอนไหมละ เหมือนพ่อมันเลยให้เมียนอนข้างบน กิกิกิ ขอบคุณน้องๆทุกๆท่านที่ช่วยมารับลูกๆพี่ไปดูแล แต่ละท่านมากัยตั้งไกลเห็นความตั้งใจแล้วรู้สึกได้เลยว่าคงดูแลได้ดีกว่าพี่อีก อย่าลืมเอารูปมาup date ให้ชมกันบ้างน่ะครับ ช่วงนี้พี่อาจจะโทรหาบ่อยหน่อยนะครับ สำคัญที่สุดขอบคุณพี่มารค์มากๆครับ ตราบใดที่ผมยังเลี้ยงหมาอยู่ บ้านผมอยู่คู่ f1 เสมอครับ image
    ไฟล์แนบ
    pCWLJ00MLO4SQ[1].jpg 10K
  • image

image

ขอบคุณมากครับพี่ที่ให้ผมมาดูแลตัวนึง แหะๆ ผมชื่อ โตส ครับ Msn: tosdavi@hotmail.com

ไฟล์แนบ
    DSC03167.JPG 68K
    DSC03162.JPG 82K
  • สวัสดีตอนดึกๆครับ เป็นไงบ้างมันกวนไหมเดี๋ยววันเสาร์อาทิตย์พี่หยุดจะแวะเข้าไปเยี่ยมครับ ลองเข้าไปดู ปักหมุดบ้านเราพิทบูลปทุม *get along bully พวกพี่น้องเราอยู่ในนั้น คุยกันได้ทุกวันน่ารักทุกท่าน พี่ tbk เด้อ
  • น้องโตสพี่กำลังใจหายมาติดๆกันหมดเลยลืมถามชื่อขอโทษด้วยครับ พี่ชื่อยุ่นครับ วันนี้มากันไล่ๆกันหมดเลย บางท่านมาชนกันรับแขกไม่ถูกดูแลไม่ดีต้องขอโทษด้วยครับ ใจหายคิดว่าจะมาดูๆแล้วจองไว้ไม่คิดว่าจะอุ้มกลับบ้านกันเลยไม่เคยขายหมา แมร่งปวดหัวใจโคตรๆ ไม่งั้นนั่งฟังเพลงกินเบียร์กินเพลินไปแล้ว
  • เค้าเปลี่ยนมากินนมกันหมดแล้ว ดูตัวอย่าง

....ว่างโทรมานพี่ะสลัมบารีสักกลมอากาศดี....image
    ไฟล์แนบ
    tk 002.jpg 187K
  • ได้ครับท่าน หมูกะทะซักมื้อ รีซักขวด เป็นไง ไอ้ต๊อบนี่บอกได้คำเดียวว่าสุดติ่งเลยครับ อยากได้แบบนี้มานอนกอดบ้างจัง แต่ไอ้ซูโม่กับกะทิมันทำบ้านพังไปหลังนึงแล้ว ยังเสียวๆอยู่เลยว่าจะไม่เอามาเพิ่มแล้วอดใจไม่ได้ ขออีก 1 ครับ 555
  • พี่ยุ่น เดี๋ยวพี่ ว่าง วันเสาร์ เดี๋ยวผม เอา เจ้าน้ำซุป(ตั้งชื่อและแฟนตั้ง อิอิ) ผมเข้าไปบ้านพี่ดีกว่า มันสะดวกกว่าด้วยครับ เอาไปเล่นกับแม่กับเจ้าตัวที่พี่เก็บไว้ด้วย น่าจะสนุกกว่า
  • ด้วยความยินดีเลยครับกะทิกับซูโม่มันคงดีใจมาก ที่สำคัญพี่เก๋แม่ใหญ่คงจะดีใจที่สุด เค้ารักพวกมันมากกว่าพี่อีกเช็ดขี้เช็ดเยี่ยวพวกมันทุกวัน ตอนโตสมาพี่เค้าไปทำงานไม่อยู่ออกไปทำงาน อยากกินอะไรบอกเดี๋ยวพี่จัดไว้รอเลย พี่ทำสเต็กอร่อยเพื่อนๆบอกเดี๋ยวทำให้ชิม อยากดื่มอะไรบอกเดี๋ยวจัดให้มีทุกอย่าง ชื่อน้ำซุบ น่ารักดี คู่แข่งกับพี่แท่งน้ำเชี่ยว เคยดูป่ะ
  • เป็นไงกันบ้างครับน้องๆ เจ้าตัวเล็กมันจี๊ดกันดีไหมครับ
  • คิดถึงน้องหมาคับ...ใจก้อยากเอากลับมาเลย...แต่ดันติดไปชะอำ..555

คงต้องฝากพี่ดูแลไปก่อน...ว่าแต่ไปหมดแล้วเหรอคับพี่ ตัวลายเสือยังอยู่ป่าว

ผมนิวน่ะคับ...
  • หวัดดีครับน้องนิวไปหมดแล้วครับ เหลือตัวเมียอยู่ 3 ตัวครับ ไม่ต้องห่วงพี่ดูแลให้อย่างดีครับ เที่ยวให้สนุกครับ กลับมาเมื่อไหร่ค่อยเข้ามาเอาก็ได้ครับ
  • ใครอยากได้ตัวเมียเชิญเข้ามาดูน่ะครับ เหลือ3ตัวผมเก็บไว้เอง1 ขายอีก 2 ตัวน่ะครับ
  • http://www.facebook.com/media/set/?set=a.279938505355496.87468.100000180475372&saved#!/media/set/?set=a.279938505355496.87468.100000180475372&type=1

Facebook โตส พี่ยุ่น เข้าไปดูภาพอัฟเดรท ได้เรื่อยๆ เลย โตส ชอบถ่ายรูปเล่นเก็บไว้

image

ไหนๆก็โพสและ อัฟรูปไว้อีกซักรูป ^^
    ไฟล์แนบ
    DSC03189.JPG 116K
  • แอดผมทีคับ..ผมก้ซื้อคอกนี้ไป...เราจะได้แลกเปลี่ยนเรื่องการเลี้ยงกันคับ

นิวคับ.... Zeed_story@hotmail.com

ขอบคุณคับ
  • ลูกหมาน่ารักจริงๆๆเลยพี่ยุ่น ใครได้ไปดูแลดีๆๆนะครับ พี่เค้ารัก หมามากๆๆ เอามาอัพเดทกันบ่อยๆๆนะครับ
  • เจ้าน้ำซุปนี่มันน่ารักเอาเรื่องไม่เบาเลยน่ะครับน้องโตสตัดหูเมื่อไหร่บอกได้คำเดียวว่าจูงไปไหนรับลองจี๊ดสุดๆพี่ชอบหมาหน้าตาแบบนี้ตัดหูแล้วมันโหดดี น้องนิวพี่ว่างถึงวันอังคารสะดวกเมื่อไหร่เข้ามาเอาได้เลย มันกินเก่งกว่าเพื่อนตอนนี้อ้วนตั๊บ มาเอาช้าเดี๋ยวตัวอื่นผอมหมด อิอิอิ โตสวันศุกร์พี่ไปฉลองร้านใหม่ในเมืองเอกกินกันยันเกือบเที่ยงวันเสาร์ตอนโตสโทรมาพี่เพิ่งจะได้นอนขอโทษทีครับเมาหนักไปหน่อย เดี๋ยวให้หายยุ่งๆก่อนจะโทรไปหาทุกๆท่านเลย ขอบคุณร้องอ้นที่แวะมาเยี่ยมครับ ยังมีตัวเมียเหลือ2ตัวน่ะ ลายเสือก็มีเอาไปเป็นเพื่อนเจ้าทิ๊กเกอร์ไหมละ เดี๋ยวจัดให้
  • ฝากน้องๆที่มารับเจ้าตัวเล็กๆจากพี่ไปอย่าลืมเอาไปทำวัคซีนและถ่ายพยาธิกันด้วยน่ะครับเพื่อสุขภาพที่ดีของเจ้าตัวเล็กลูกหมาเกิด 21/7/11 พี่ยังไม่ได้ทำอะไรเลยตามที่แจ้ง ทีแรกเข้าใจว่าเค้าทำตอนอายุ45วันเข็มแรก ลงขายวันเดียวน้องๆก็มาเอาไปแล้วอย่าลืมกันน่ะครับใกล้ที่ไหนไปที่นั้นมันจะได้สุขภาพดีและอยู่กับเรานานๆ ครับ
  • คิดถึงทุกตัวเรยอ่ะ
  • ต๊อบน่ารักที่สุดเลยมุก เอามาให้กอดมั่งนะ
  • น้องนะครับ เดี๋ยวรอชมลูกสาวพี่2ตัวสุดท้ายก็ลังจะเอารูปมาให้ชมครับใจเย็นๆ
  • image
    ภาพนี้ถ่ายกะคุณพ่อ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN3118.jpg 132K
  • ภาพนี้ถ่ายกะคุณพ่อ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN3118.jpg 132K
  • ON1
    image
    ไฟล์แนบ