ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำหน่อยคับ
  • ถ้าจะศึกษา บลูลี่ อย่างจริงจัง ว่ามีกี่ สายพันธุ์ โครงสร้างประมานไหน

ควร ศึกษาจากที่ไหนคับ เวป รึว่า หนังสือ

ช่วยแนะนำหน่อย ของชื่อเวป และ ชื่อหนังสือ ด้วยนะคับ
  • .ในเวปป์นี้เลย อ่านในหัวข้อกะทู้ทั้งหมดก็เชี่ยวชาญแน่
  • ไม่รู้ผมเข้าใจผิดรึป่าวว่าบูลลี่ต้องเตี้ยวสั้น สีสัน หลากหลายอ่ะ ใครเข้าใจช่วยตอบทีคัฟ
    :/
  • แล้วมีหนังสือบลูลี่ โดยตรงปะคับ ชื่อหนังสืออะไร ราคาเท่าไร สั่งได้ทีไหนคับ รบกวนน้าผีด้วยนะคับ