ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลายเส้นหมาพิบูล
  • ขอรบกวนเพื่อนๆลงลายเส้นรูปหมาพิบูลหน่อยครับ ผมจะเอาไปทำเสื้อชมรมนักวิ่ง
    ขอบคุณมากครับ
  • เอาไป แต่งนิดๆๆ นะคับผมวาดเล่นๆๆ
    จะเอา ไปแต่ง อะไรเพิ่ม ก้อได้คับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG0451A - Copy - Copy.jpg 53K
    100_2318.JPG 84K
  • เมื่อ ก่อน วาดบ่อยมาก แต่ หลังจาก มีปัญหา ที่มือขวา ก้อหยุดวาด ไปเลย
    รูปบางส่วน อีก งานอื่น ไปกับ น้ำหมด แร้ว .............

ตอนนี้กะจะวาด หมา ตัวนึง ของ พี่ ในเว็บนี้แหละคับ เห็นมันหล่อดี :030:

รอดูนะคับว่าเป็นของใคร ฮ่าๆๆๆ

ท่านวาดรุป เทพๆๆเอามาแนะนำกันบ้างคับ

ภาพนี้หัดใช้ดินสอไม้ เป็นครั้งแรก

image
    ไฟล์แนบ
    100_2426.JPG 85K
  • เรียนด้านศิลป มาเหรอครับ
  • เรียนวิจิตร กับ ภาพเหมือน แต่ไม่จบ คับ ......
    ถ้า การ์ตูนงานถนัดเลย คับ
    สมัยเรียนม.ปลาย จะวาดรูป การ์ตูน พร้อมเพื่อนสนิท วาดเป็นเรื่องๆๆ กับเหตุการณืในสมัยเรียน
    เรียกเอาความบันเทิง ของเพื่อนในห้อง ได้ ฮา กัน เกือบ ทุกอาทิตย์
    :p
  • image
    ไฟล์แนบ
    pitbull.jpg 73K
  • วาด tigger ให้อ้นบ้างดิพี่อยากได้ อิอิ
  • เอางั้น เหรอ ได้ๆๆๆ สวย ไม่สวยไม่รู้นะ แต่ จะ วาดให้ คับอ้น
  • อันนี้ลองทำดูครับ เดินลายเส้นเอง พอดีทำงาน ช่างออกแบบ ว่างๆก็เลยทำไว้
    image
    ไฟล์แนบ
    pitbull.jpg 51K