ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแก้ข่าวหน่อยคับ สรุปไม่คต 10000000%
  • วูดดี้ไม่คตแน่นอนคับได้คุยกับหมวดแล้ว 10000000000000000000000000 %
  • GHOST สิงหาคม 27 Permalink
    in breed bizmarkie ของหมวดเป๋ หางคดหรือปล่าวครับ
    experimentalexperimental สิงหาคม 27 Permalink
    สวัสดีท่านบอย ซาวด์มาหรือยังครับ น่าลุ้นทั้ง 2 ชุดนะครับ
    bad191bad191 สิงหาคม 27 Permalink แก้ไข
    ซาล่า 4 พอลล่า 3 คับพี่
    GHOST+GHOST สิงหาคม 27 Permalink
    นั่นปะไล สันดานผีตุ๊ด พอเห็นหมวดมาคุยหน่อยแมร่งออกมาก่อกวนตีน
    GHOST+GHOST สิงหาคม 27 Permalink
    แตะนิดแตะหน่อยไม่ได้เลยว่ะ เห็บข้างกระโปกไอ้หมวดมาดิ้นพลาดๆเลยนะมึง
    ขอดูผลงานหมาแดงไซค์บิ๊กของราม3หน่อยครับ เพื่อการตัดสินใจ

....มือใหม่อยากเลี้ยง
    bad191bad191 สิงหาคม 27 Permalink แก้ไข
    GHOST 5:57AM Permalink
    in breed bizmarkie ของหมวดเป๋ หางคดหรือปล่าวครับ

ตอบ ไม่คตคับล้าน% คับ
    กรนีท่านอ่านที่ไม่ได้ถามเรื่องของผม ผมขอไม่ตอบนะคับ.....เ้พราะไม่รู้จะตอบอะไร.....เพราะไม่อยากเสือกเรื่องของใครอะคับบบ(โทษที่ทีใช่ว่าจาไม่สุภาพ)
    paepae สิงหาคม 27 Permalink
    555 น้าผีรู้จริง คงมีไม่กี่คนที่เคยเห็นตัวจริง อิอิ คดๆตรงปลายหางนิดนึงครับ ทำไมเหรอครับ หมาผมหางคด ผมไม่ได้เอาลงประกวดนี่ ถ้าลงก็ลงฟันโชว์ ครับ ผมรู้ตัวครับ ผมไม่ฝืน ผมยอมรับความจริงครับ ผมเห็นแก่ส่วนรวมครับ ไม่ได้เห็นแก่ส่วนตัวครับ หมาผม มันมีหางคด แต่มันมีหลายๆอย่างที่หมาบางคนยังไม่มีและยังทำไม่ได้ครับ
    หมาผมกระดูกใหญ่ เตี้ย เอ็กตรีม มีมุมขาหลัง แค่นั้นครับ เดี๋ยวรอมีงานจะเอาไปโชว์ตัวให้ดูนะครับ
    paepae สิงหาคม 27 Permalink
    พี่บอย ตายและพี่ มันคดปลายนิดนึง พี่เห็นแค่ครั้งเดียว แป๊บเดียวไม่สังเกตไม่เห็นหรอกครับพี่ ขอบคุณที่ปกป้องน้องครับพี่ พี่ผมคนนี้ใจให้หมดเลย น่ารักจริงๆ
    อ่าวเหี้ยแล้วหมวด เวณกำตรูก็ตอบแบบมั่นใจสุดตรีเลย 555555555555555555 เอแต่ตัวจิงไม่เห็นคตๆตรงใหนดูบ้างดิหมวด (โทษที่คับ คตก็คต)
  • หมาตัวนี้ไม่คตแน่นอนคับพี่น้อง มีคนเข้าใจผิดขอแก้ข่าวหน่อยนะคับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    250496_10150219411037486_729502485_7177952_1523315_n.jpg 156K
    4.jpg 57K
    2.jpg 64K
  • โทษที่มีสปายมาบอกว่าเข้าใจกันผิด วูดดี้ไม่มีคตแม้แต่กระเบียดนิ้วเดียวโฟตก่อนน้านี้เป็นการเข้าใจผิดกันคับ ทีคตนะลูดบริสมาคกี้คับบบบ ได้คุยกับหมวดเป้แบบเต็มๆทาเลาะกันอยู่พักใหญ่55555555 เอาเราก็คิดว่าวูดดี้หางคต ที่แท้ลูกบรีตมาคกี้ โล้งอกไปที่เวณกำแท้วิตกจริตซะนาน 55555
  • ไม่มีใครเขาเข้าใจผิดหรอกมีแต่แกคนเดียวแหละอ่านมาไม่รู้เรื่องตั้งแต่กระทู้โน้นแล้ว แล้วมาพิมให้มันสับสนมั่วอยู่คนเดียว เขาถามลูกบิซแกก็เข้าใจว่าเป็นวูดดี้ มั่วได้ใจจริงๆ ยิ่งอ่านยิ่งมั่วงงงงงงงงงงง ทีหลังอ่านแล้วคิดตามด้วย
  • บอย ไม่มีใครเขาว่าวูดดี้คดตั้งแต่แรกแล้ว ที่เขาพูดถึงกันคือลูกบิซที่คด
    ผมก็ตามอ่านอยู่ สรุปว่าบอยก็ยังไม่เข้าใจเหรอครับ 555
  • คับพี่โทษที่ผมเข้าใจผิด(โง่)เองคับ ที่ตั้งกระทู้เพื่อจะได้เขาใจไปในทางเดียวกันเดียวไม่อย่ากให้จับมาเป็นประเดนอีกคับสุดท้านนี้ก็ต้องขอโทษตัวพ่อหมาและหมวดเป้ด้วยที่ผมโพสต์ให้เสียหายเพราะผมเข้าใจผิดจิง คับต้องขอโทษจิงๆๆคับ ^:)^
  • ไอ้ ฟายยยยยยยยย !!!!!!!
  • ก่อนบายคลายเครียด
  • เฮ้ยพี่ไม่ต้องตั้งกระทู้ขนาดนี้หรอกครับ พี่ ผมแค่บอกเฉยๆ เห็นพี่เข้าใจผิด เดี๋ยวข่าวมันออกไปผิดๆแค่นั้นพี่ เล่นซะเป็นเรื่องใหญ่เลย555 พี่นี่เจงๆเลย :-D
  • พี่บอยรบกวนโทรบอกพี่มาร์คลบทิ้งเหอะพี่ ไปทำกระทู้คนอื่นตกหน้าครับ คนอื่นเข้าใจหมดแล้วพี่ ตายๆโทรหาผมด้วยก็ดีนะ เข้าใจผิดอีกและ คุยกันคนละเรื่องเดียวกันอีกและ พี่นี่น่ารักเกินไปและ555
  • กูเริ่มไม่ชอบไอห่านี่ละ มั่วตลอดเลย มือใหม่จริงๆ
    ทำหมวดเสียหาย แฝ้วเสือกเอามาโพสขึ้นประจานตัวเองอีก
  • ได้คับหมวด รบกวรป๋าลบกระทู้เลยนะคับคับบบบ กัวว่าจะบานปลายบไม่มีเจตณาร้ายกับใครจิงๆ

:-(
  • ควายอีกเเล้วมึง ไอ้บอย...เเม่งมั่วได้ตลอด

เป็นคนที่เข้าใจไรยากจริงๆเลยมึง
  • แบดบอยคนซื่อ บางครั้งทำอะไรลงไปอาจจะไม่ได้คิด แต่คนอย่างนี้น่าคบกว่าคนบางคนเยอะ
  • แบดบอยซื่อและไม่มีเหลี่ยมกับใคร ไม่มีพิษมีภัย มองให้ลึกมองให้กว้างคนสมัยนี้ปากอย่างใจอย่าง

ที่กล้าออกมาพูดเช่นนี้เพราะผมรู้จักกับแบดบอยเป็นการส่วนตัว
  • ฮ่าๆๆๆ กูขำหว่ะจะมีใครมั่วได้เท่านี้อีกมั้ยเนี่ย คุยกันเหมือนจะเข้าใจเเต่ก็มั้วววววว
  • พี่บอย สู้ๆ พี่บอย สู้ตาย แต่ตอนนี้พี่บอยตั้งสติก่อนนะครับ อิอิ
    พี่บอยเป็นคนซื่อและเป็นคนตรงจริงๆครับ อันนี้คอนเฟริมเลย :*
  • badboy นี้ คนตรงๆซื่อๆ ดีครับคนแบบนี้ เห็นกัน จะจะเลยไม่ลอบกัด
  • พี่น้องทุกคนคับที่ผมออมมาขอโทษหมวดเพราะไม่อยากเด่นอยากดังอะไรแต่ต้องออกมาบอกจิงๆ ถึงผมจะเข้าใจผิดหรือถูกก็มีผลเสียโดยตรงแก่ทุระกิจและสุนัขของหมวด ผมจะพูดผิดโดยที่ตั้งใจหรือไม่ตั้งใจรู้จักกันหรือไม่รู้จักกันก็ต้องออกมายอมรับผิดแล้วขอโทษ เพื่อแสดงความบริสุทใจในหารกระทำของตัวเอง ทุกคนจะได้รับรู้ว่าผมไม่มีเจตณนกันแก้กันหรือเข้าใจผิดคนที่ไม่รู้จิงๆมีคับ งันผมคงไม่ออกมาให้พวกท่าน ผี ที่ด่าผมหาช่องทางด่าผมอีกหลอกคับ ใครด่าเราก็ไม่มีใครชอบหลอกคับ แต่ที่ต้องออกมาผมทำแล้วต้องมีความรับผิดชอบของการกระทำของตัวเอง.....ถ้าอยู่ดีมีคนนมาเข้าใจผิดว่าหมาคุณหางคตแต่ที่จิงไม่คตคุณจะรู้สึกอย่างไง....(คุณต้องเคารพและซื่อสัตรย์กับตัวเองก่อนที่จะให้คนอื่นเคารพและนับถือคุณ)
  • เฮ้ยพี่ ผมไม่ซีเรียสเลย ผมรู้ว่าพี่กลัวผมเสียหาย ผมอยากให้พี่ลบๆไป เพราะกลัวพี่โดนผีด่า แล้วที่ผมพูดถึงก็ไม่ใช่ในกระทู้นี้ครับพี่ ไม่ต้องซีเรียสอะไรเลย ผมรู้ความเป็นคนตรงกับซื่อของพี่นี่ไงทำให้พี่รีบทำไวไป โดยพี่ยังไม่ได้คิดดีๆก่อนแต่ด้วยห่วงน้องเสียหาย พี่จะเจ็บตัวป่าวๆครับ สำหรับผมพี่บอยน่ารักเสมอ แค่เรื่องหมาพี่ไม่ต้องรีบครับ เดี๋ยวเป็นเรื่องใหญ่ พี่บอยพี่เป็นพี่ที่น่ารักของผมเสมอพี่ คนตรงอย่างพี่คบง่ายหน่ายยาก555
  • เอาน่าถือว่าโปรโมทวู๊ดดี้ให้คนได้รู้จักมากยิ่งขึ้น ฮ่าๆๆๆ

มาช่วยยืนยันว่าหางปกติทุกประการครับ
  • ปกติไม่ค่อยชอบพี่บอยเลยขนาดยังไม่เคยเห็นหน้าคร่าตา แต่ตอนนี้เริ่มชอบแก ละ สู้ๆๆ
  • น้ำตาจะไหลคับน้อง ผี :024:
  • เห็นคุณบอยเค้าหน้าตากวนอย่างนั้น ตัวจริงเสียงเค้าหวานน่ารักจะตาย...555

• 555555555 ไม่ขนาดนั้นคับท่าน
  • ตัวนี้ ก็ลูกสาว biz ชุดที่พูดถึงนี้แหละครับ หางก็ไม่คตนะครับ ฟันก็ดีไม่อันเด่อร์ครับ กระดูกไม่ต้องพูดถึงตามที่เห็นครับ
  • ขอโทษด้วยครับลืมย่อไฟล์ครับ
  • เหม็นขี้ฟันไอ้ปลาดุก
  • เรื่องไร ครับพี่ .....................จบด้วยดีแล้วใช่มั้ยครับ ฮิ้วววววววววว............. :013: