ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ชื่อ Rican ค่ะ
  • แนะนำติชมได้นะคะ
  • กากมาก
  • ฝากเนื้อฝากตัว หมา หรือ ตัวเงินตัวทอง
  • image
    image
    ตัวนี้หรือเปล่า เห็นชื่อคล้ายกัน (ถ้าใช้จะบอกว่าขนมที่ซื้อมาฝากอร่อยมาก)
    ไฟล์แนบ
    Screen-shot-2011-09-01-at-2.29.jpg 64K
    Screen-shot-2011-09-01-at-2.31.jpg 83K
  • เอ่อ ว่าแต่ว่าตอนนี้น้าผีเป็นอะไรครับ

เห็นคะนองปากว่าเค้าไปเรื่อย เค้าอุตส่าเข้ามาใหม่

แทนที่จะแนะนำให้เค้าดีๆ เมื่อก่อนเห็นแต่น้าผีที่ดี แต่ตอนนี้เอ่อนะ....เศร้าใจแทนครับ

Tom_Chonburi_Cool_Camp
  • อิอิ มาแว้วละจิ

หึหึหึ

แบบว่ารู้ทั้งรู้นะครับว่าถ้ามาบ่นแทนคนอื่นจะโดนแขวะ แต่ก็อดไม่ได้

เอาน่าน้าผีคงมีไม่กี่ตัวหรอกครับที่มาหลอนๆแบบนี้อะ เอาเป็นว่าผมเข้าใจนะครับ(ให้เดาคงมาจากแก๊งหมา กลาก ขาดคนคบ ต้องแปลงมาเป็นผีเพื่อระบาย จิตใจให้มันหนักแน่นหน่อย)

นานาจิตตัง ครับ

ปล.ให้น้าผีไปเลือกซักทรงเผื่อความคิดท่านจะดีขึ้นนะ

ขอบคุณครับ

Tom_Chonburi_Cool_Camp
    image
    ไฟล์แนบ
    ok.jpg 47K
  • ผมว่าเลิกให้เกียรติไอ้ผีมันได้แล้วครับ มัวแต่เรียกน้าผีมันดูดีไปครับ เปลี่ยนเป็น หมา เขียด กบ ไส้เดือนบ้างเถอะ มันเรียกน้าๆมันดันไปตรงกับ ภาษาวัยรุ่น ที่ชอบเรียกน้าๆ กัน บางทีไอ้ผีหน้าใหม่ที่มันเป็นเด็กพอมันมีคนเรียกน้ามันก็จะได้ใจครับ
  • ใช่ครับ ผีบางตัว จะด่าว่า คนอื่นไปทํา โดนไม่มีเหตุผล เพลาๆมั่งเถอะครับ น่าเบื่อ งะ
  • เอ่อ ว่าแต่ว่าตอนนี้น้าผีเป็นอะไรครับ

เห็นคะนองปากว่าเค้าไปเรื่อย เค้าอุตส่าเข้ามาใหม่

--------------------------------------------

อดีต ผม ก็ เคย โดน ครับ

จขท . ลงรูปให้ชม ด้วย นะ ครับ กด แนบ ไฟล์
    กด แทรกภาพ
    เรียบ ร้อย ... ครั๊ป ขอโทษ แทนผีๆ ด้วยครับ
    สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้ ครับ
    อ้อ ผม หมอกครับ :o046: (แมนโคตรๆเลยกุ)
  • คุณกร ครับ ผมเบสเองครับเป็นเจ้าของไลแคนที่คุณโพสไว้ข้างบนครับ แต่กระทู้นี้ผมไม่ได้เป็นคนโพสนะครับชื่อหมาคล้ายกันเฉยๆครับ หมาผม LYCAN ครับ ขนมอร่อยดีใช่มั๊ยครับไว้โอกาสหน้าจะซื้อไปฝากทุกๆคนอีกครับ แล้วเจอกันครับ
  • ขอโทษนะคะที่โพสต์ ไม่เป็น เป็นน้องใหม่ มีไรช่วยแนะนำด้วยนะคะ
    ช่วยแสดงความเห็นกับรูปข้างบนด้วยนะคะ
  • http://images.temppic.com/06-09-2011/images_vertis/1315288636_0.19374000.jpg
    http://images.temppic.com/06-09-2011/images_vertis/1315288638_0.75259900.jpg
    ขอโทษนะคะที่แนบไฟส์ ไม่เป็น รบกวนเข้าไปดูที่ temppic นะคะ มือใหม่หัดเล่น แนะนำได้นะคะ Rican อายุ 5 เดือนแล้ว ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ