ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :005:สวัสดีปีใหม่ครับ ป๋ามาร์คและชาวพิทบูลโซนทั้งหลาย:035:
    ขอให้ทุกๆท่าน พบเจอแต่ความสุขสมหวัง ร่ำรวยเงินทองทุกท่านนะครับ
    :039::039::039::039::039::039::039::039::039::039::039:
    ( :033:ขอให้เลี้ยงหมาอย่างมีความสุข ตลอดปีตลอดไปครับ:033: )
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 119K
  • สวยครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ000.jpg 15K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ..พี่ ๆ ชาว พิจิตร .........แซนต้าเป็นยังไงมัง พี่ หล่อวันหล่อคืน เลย นะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0453A.jpg 30K
    IMG0446A.jpg 33K
  • สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับท่าน

ขอให้กลุ่มพิทบูลพิจิตรเจริญเติบโตและแข็งแกร่งเพื่อร่วมกันพัฒนาวงการพิทของเราให้ก้าวไปข้างหน้าอย่างยั่งยืนตลอดไปครับ
  • :061:สวัสดีค่ะคุณเติ้ล.......
  • :013:คุณเติ้ล....ใกล้แล้วนะคะ..งานมิตติ้งที่จ.นครสวรรค์อ่ะค่ะ
    ปีใหม่ไปเที่ยวที่ไหนมารึเปล่าคะ........:021:
    ไปงานมิตติ้งที่พิจิตรวันนั้นกับมาภาพที่ติดตาก็คือเครื่องวิ่งอ่ะค่ะ.....อยากมีไว้บ้างคงดี
  • ยังไงอย่าลืมที่สัญญากันไว้นะคะ....เสื้อที่คุณเติ้ลให้มามีคนชมเยอะนะคะ
    อย่าลืมอัลบั้มรูปนะคะ...:m012:แต่ใจจริงอยากให้มาเที่ยวที่นครสวรรค์มากกว่าค่ะ
    งานนี้2ต่อเลยนะคุณเติ้ล......ต่อจากมิตติ้งก็เที่ยวตรุษจีนกันต่อเลยค่ะ......:m056:
  • งานคอนหวันไม่พลาดอยู่แล้ว
    แล้วเจอกันครับ คุณผึ้งและพี่ๆทุกคน
  • สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับเพชร
    ไฟล์แนบ
    03355.JPG 66K
  • ขอบคุณครับป๋ามาร์ค :006:
    ตอนนี้กำลังเป็นรูปเป็นร่างครับ:001:
    มีทติ้งครั้งหน้าจะมีสปอนเซอร์เข้ามาแล้วครับ:024: (ไม่รู้F1จะสนใจมั่งป่าว)
    มีเต็นท์ลงหลายหลัง มีกิจกรรมเพื่อสังคมบริการฉีดวัคซีนพิษสุนัขบ้าฟรี ทุกสายพันธุ์ (สนับสนุนโดยเทศบาลเมืองตะพานหิน)
    มีรายการวิทยุชุมชนขอสัมภาศออกอากาศ และจะโปรโมตงานให้ด้วย ( ตอนนี้มี 3สถานี )
    มีโชว์เครื่องเสียงรถยนต์ จากพรรคพวกที่ไปโชว์ในงานมอเตอร์โชว์ด้วย (มาด้วยใจไม่เมาไม่กลับ)
    นี่เป็นบางส่วนที่มีการยืนยันแน่นอนครับผม:013:
    แต่ต้องขอเวลา เตรียมการให้พร้อมกว่านี้ก่อน อาจมีอะไรดีๆเพิ่มมาอีกก็ได้
    ขาดแต่พริทตี้กับโคโยตี้ที่จะขึ้นไปขย่มบนรถครับ:021: ใครจะสนับสนุนให้ดี.....:066:
  • แล้วเจอกันครับทุกๆคน:030:
    ไฟล์แนบ
    03371.JPG 62K