ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยหน่อยคับด่วนๆ
  • กลุ่มไหนเลี้ยง Gottiline100% มั่งคับ ขอชื่อกลุ่มหน่อยนะคับ
  • ตั้งชื่อกระทู้ซ๊าาาา เหมอืนเอาหมาไปผ่าตัดต้องการเลือด--"จะเลี้ยงต้องศึกษานานๆนะ (ถ้าศึกษามานานพอแล้วก็จะรู้ถึง ฟาร์ม ที่ เพาะ เพราะแต่ละฟาร์มจะเพาะหมา หลายๆแนว)
    เลี้ยงและรับผิดชอบครับ
  • ขอคุนคับ แต่อยากรุอะคับว่ามีกลุ่มไหนมั่งคับ กำลังศึกษาอยู่คับ อยากรู้กลุ่มเพราะว่าจะได้ ศึกษาได้ตงจุดไงคับ
  • Bangkok Gottiline < Gotti 100%