ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เล่นแรงไปหน่อย
  • ถามผู้รู้ตคัฟ ไอ้ตัวที่บ้านครับเล่นกะหมาตัวอื่นไม่ได้เลย มันชอบกัดหูกัดแก้มหมาตัวไหญ่ๆ อ่ะครับแล้วก้อโดนเขากัดมา มีวิธีแก้อย่างไรไห้มันเล่นเบาๆลงบ้างครับ หมาตัวอื่นเขาเล่นกันปกตินะ แต่พอไอ้ตัวที่บ้านเข้าไปเล่นได้แปบเดียวโดนเขาขู่เอา -- --เฮ้ออ
  • เหมือนของผมเลยครับ
  • หมาที่ว่าคือ พิทบูล ใช่ไหมครับ
    แล้วหมาตัวอื่นคือ พันธุ์อะไร
    เลี้ยงบ้านเดียวกันเหรอ
    ถ้าไอตัวเล็กเทรินเมื่อไหร่ สงสัยมีทำแผลกันอะครับ
  • ที่ว่าก้อพิทบุล ไม่ได้เลี้ยงด้วยกัน เช่นเอากลับบ้านไปเล่นกะโกเด้น8เดือนที่แรกก้อเล่นกันดี แล้วไอ้ถุงทองนิไปกัดหูโกเดนก้อเลยโดนกัดอ่ะครับ เด๋วนี้เล่นกะไครไม่ได้มันอ่ะเล่นแรง เอาง่ายๆ หมาตัวไหนมีหุมันกัดหูดึง ถ้าเล่นกะพิทบูลมันก้อกัดแก้มเขา -*-เฮ้อ....