ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ Extreme Pitbull ของเรา

• วันนี้ทีมกิจกรรมของเราได้รับเจ้าทอง สุนัขพิตบูลของคุณส้ม อมรา เข้ามาดูแลเพื่อที่จะปั้นให้เป็นสุนัขสำหรับกิจกรรมประจำชมรมเรา

สุนัขตัวนี้จะอยู่ภายใต้การดูแลของ ครูเป็ด แห่งศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน แล้วจะนำความคืบหน้ามาลงให้ชมบ่อยๆนะครับ

ขอบคุณ ภาพวิดิโอสวยๆจาก ฝีมืิอคุณ กร TPC Youngturk
  • คุณส้มบอกว่าจะแวะมาเยี่ยมมันบ่อยๆ ใครอยากขอลายเซ็นต์ก็แวะมานะครับ ฮ่าๆๆ
  • มันต้องอย่างงั้นครับพี่
  • ทำไมผอมจังหว่า
  • ว้าววว คราวนี้เจ้าทองจะกลายเป็นทองคำแน่ๆ
  • ส้มไม่ดูแลเลยอ่ะ ผอมขนาด
  • รอชม หมา ตัวนี้อีกตัวคับ พี่มาร์ค
  • หมาตัวนี้ต่อไปจะดังแบบไจแอ้นท์
  • ทีมงาน youngturk ช่วยติดตามพัฒนาการ
    และรายงานวิธีการคอนดิชั่นเจ้าทอง มาให้
    เพื่อนๆได้ทราบกันด้วยนะครับ
  • รีบมาได้แล้วอย่าชักช้า
  • รับหมาหัวเน่า 2 ตัวนี้ของผมด้วยได้ป่าว ชอบทำตัวมีปัญหา ชอบเรียกร้องความสนใจหลังจากผมได้ลูกสาว

555555555555555555555

พูดเล่นขำๆน่ะครับ มันนั่งดูฝนตกอยู่

imageimage

• เพลง มันมาก
  • ผมชอบลายที่แขนพี่เขาจริงๆๆโหดเหมือนพิทบลูเลย.....";....;"