ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บันทึกความทรงจำ18 กันยายน 2554
  • ขออนุญาติใช้กระทู้นี้กระทู้เดียวเพื่อเก็บเรื่องราวเหตุการณ์ทั้งหมดใครมีคำแนะนำติชม รูปภาพเอามาลงในกระทู้นี้กระทู้เดียวเลยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมสร้างความสนุกสนาน เราจะจัดงานแบบนี้กันบ่อยๆครับ
  • นั่งเฝ้าหน้าจอละครับพี่ รอชมภาพ มันๆ
  • เมื่อวานก็ไปมาค่ะ สนุกมากแต่ไม่ได้อยู่จนจบงานเด็กๆมันกวน :063:
  • เฝ้าหน้าจอด้วยคน อดไป [-(
  • ปูเสื่อรอ :033:
  • เมื่อคืนจัดหนักไปหรอพี่ ช้าจัง (:|
  • เมื่อคืนจัดหนักหรอพี่ ช้าจัง คอย คอยยยยยย อยู่ (:|
  • โอ รอเพียบเลย ปูเสื่อ+หมอนแล้ว คอยต่อไป
  • หลับรอ :o038:
  • อิอิอิ
  • ผมเขียนบันทึกคร่าว ๆ งานลากครั้งนี้ ยังไงแวะไปงานกันได้นะครับ
    ที่ FB/dogfunpark หรือจะเป็น twitter/dogfunpark หรือจะ
    เป็นในเว๊ปไซค์ dogfunpark ถ้าสนใจลองคลิกเข้าไปอ่านดูนะครับ
    http://www.dogfunpark.com/forum/index.php?topic=1865.msg5193#msg5193
  • ใจเย็นๆ หลายท่านคงยังไม่ฟื้น เมื่อคืนจัดหนักจริงๆครับ
  • งานนี้ได้ทั้งความสนุกสนานสาระน่ารู้และมิตรภาพที่หาซื้อกันไม่ได้ตามท้องถนนครับ
  • บรรยากาศเก่าๆมันกำลังจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมครับ
  • ทำไมต้องเป็นวันอาทิตย์ด้วยๆๆๆๆ
  • เพราะมันเป็นวันอาทิตย์แห่งชาติครับพี่หมวด 5555555
  • สนุกครับ แต่เสียดายมีหมามาลงน้อยไปหน่อย จริงๆอยากเจอหมาแดงเจ๋งๆบ้าง ราม3น่ามีปล่อยเด็ดมาร่วมสัก10-20ตัวนะครับ555

นังบาร์เบลกลับมาต้องปรับสภาพใหม่ จากบ้านไปตั้งเดือน แฟนบ่นว่ามันดูซึมๆไป จริงๆผมว่ามันล้าๆครับ ดูเพลียๆ เด่วปรับสักอาทิตย์ว่ากันใหม่ ตอนนี้ออกแบบชุดลากใหม่ เอาไว้ซ้อมที่บ้าน เด่วต้องโทรหาเดอะปุ๊ กับพี่กุ้ง ฮาร์ดแร์ผมหน่อย อ่ิอิอิ

ปลฺ เสียดายไมเจอ ส้ม อมรา เศร้าT_T
  • image
    image
    เมื่อวานสนุกมากครับ
    ไฟล์แนบ
    P1100117 (Medium).JPG 69K
    P1100116 (Medium).JPG 80K
  • เอาบ้างช่วงบางตอนไปดูกันก่อน เอาไว้น้ำลดเมื่อไหร่ จะเอามาให้ดูกันอีกตอนนี้ไม่ว่างจริงๆ เจองานด่วนเข้าไป
  • สนุกมาก บรรยากาศเฮฮา เป็นกันเอง ใครที่พลาดคราวนี้ คราวหน้าไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวงค่ะ
    สงสารพี่มาร์ค หมดไปหลาย อิอิ
  • สงสารอะไรเห็นนั่งหัวเราะชอบใจ
  • อดไปเลยครับเพื่อนมันเบี้ยว

ฝากขอโทษลังอู๊ดกับน้องอ้นด้วยนะครับ

เอาไว้โอกาสหน้านะครับ(ขอโทดจริงๆเด้อ) :o040:
  • วันนี้อ้นมางาน เผาศพ คุณย่า ของภัทรนะครับ เรื่องรูปเด่วกลับจากงาน จะรีบนำมาลงให้ชมกันครับ
  • อ่ะเอาของพี่ไปก่อน อ้น
  • ขออณุญาติ : ใครสนใจผสมพันธ์มาซิปบอกกันใน facebook ได้เลยนะ
    noi__1983@hotmail.com หรือ หน่อย ยางขาว คอนหวัน
    ตอนนี้มีลูกหมาเพิ่งออกมาใครสนใจ เข้าไปดูใน facebook
  • ตัวนี้มันแพ้ทั้งคนทั้งหมานิ ...555
  • :030: เอาน่าพี่มาร์ค แก้ตัวใหม่ค่ะ คราวหน้าพี่มาร์คทุ่มบาร์บี้ไปเลยน่ะ เด๋วจับซ้อมหนัก ได้คืนแน่ :m01:
  • ที่โดนหนักๆก็บาร์บี้ทั้งนั้นไม่ใช่หรือ สิงห์สนามซ้อมทั้งนั้นเซ็งจิต

เออ ทำไมดูคลิบไม่ได้ คนอื่นเป็นหรือเปล่าครับ
  • ก็ดูได้ทั้ง2คลิ๊ปนะพี่
  • ของพี่ทั้งบริษัทวันนี้ เข้ายูทูบไม่ได้ เฟชบุกก็ไม่ได้ เน็ตก็ 8 เมกซ์กว่าๆนะ
  • พี่เข้าจากgoogle chrome เปล่า
  • ไฟรฟ๊อก กับ เอกซ์พลอเรอย เข้าไม่ได้ทั้งหมดครับ
  • ถ้าไม่ยุ่งจนเกินไปผมจะรีบเอาคลิบกลุ่มพระราม3รังแกผู้หญิงมาให้ดูกัน ทำได้แม้กระทั่งคนแก่และผู้หญิง
  • ทำไปด้ายเน๊อะ
  • หนักไปทางเมาซะมากกว่า เหอๆ
  • กลุ่มพระราม3แกล้งได้แม้กระทั่งผู้หญิงและคนชรา...
  • ซีํด...เลยเห็นๆ.. นน. รวม4คนโถมมาก่อนล้ม..เห็นแล้วซีํด..

Photobucket
  • OMG!!บร๊ะเจ้าไอแท้ง พาเจ้านายตังหาย X_X
  • 5555555 งานงอกกันอย่างเห็นได้ชัด :-))
  • พี่อู๊ด....:063:

Photobucket
  • เจ้าแห่งกิจกรรม..เทพบุตรสุดหล่อในตำนาน

Photobucket
  • 3 2 1 ....action มีหลุดโฟกัสบ้างอ่ะไรบ้าง ได้อารมณ์ดีฮะ
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
  • ฝีมือไม่มีตกเลยนะหล่ำ
  • เด๋วพรุ้งนี้มาอัพรูป ชุดใหญ่ครับ
    วันนี้วันจันทร์แห่งชาติ...งานเยอะชิบ

Photobucket

คนซ้ายมือเป็นอ่ะไรนั้น...อิอิ ;-)
  • ว้า! แอบกลับก่อน ครับ
  • น่าแปลกใจนะคะ พิทเป็นสุนัขขนาดกลาง ตัวก็ไม่ใหญ่มาก แต่ทำไมแข็งแรงกว่าสุนัขทั่วไป :033:
    สรุปด้วยตัวเองว่า เพราะหัวใจมันเกินร้อย
  • กลับจากงานศพแล้ว ชมภาพงานวันที่18ได้เลยครับ

image

image

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 239K
    2.jpg 225K
    3.jpg 227K
    4.jpg 287K
    6.jpg 134K
    5.jpg 295K
    7.jpg 280K
    8.jpg 203K
  • แห่ม ภาพสุดท้าย น้องภัทร สวย วุ๊ยๆๆๆ บ่าว อ้น แต่พี่ กรดูท่าจะง่วง ฮ่าๆๆๆๆ :015:
  • ใครเป็นใครดูกันเองเลยนะครับบ

image

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 272K
    10.jpg 189K
    11.jpg 180K
    12.jpg 139K
    13.jpg 176K
    15.jpg 192K
    14.jpg 188K
  • มีความสุขสนุกสนาน

image

image

image

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 154K
    17.jpg 134K
    18.jpg 193K
    19.jpg 204K
    20.jpg 163K
    22.jpg 125K
    23.jpg 125K
    21.jpg 123K
    24.jpg 202K
  • ขอบใจน้องอ้นสำหรับรูปสวยๆครับ