ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันเดินทางกำลังจะไปชุมพร ไปอยู่กับเจ้าของนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    New F1 The Angel Of Sexy 006.jpg 151K
  • image
    ไฟล์แนบ
    New F1 The Angel Of Sexy 007.jpg 174K
  • image

image

image

ไฟล์แนบ
    New F1 The Angel Of Sexy 003.jpg 148K
    New F1 The Angel Of Sexy 004.jpg 141K
    New F1 The Angel Of Sexy 005.jpg 167K
  • image

image
    ไฟล์แนบ
    New F1 The Angel Of Sexy 001.jpg 153K
    New F1 The Angel Of Sexy 002.jpg 163K
  • เดินทางพร้อมน้องชายเป็นเพื่อนร่วมทางไปส่งพี่สาวที่ชุมพรนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมนะครับ

ขอบคุณพี่นุชและครอบครัวที่ต้อนรับผมและเจ้า SEXY เป็นอย่างดีนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    New F1 The Angel Of Sexy 008.jpg 196K
  • .......

image

image
    ไฟล์แนบ
    New F1 The Angel Of Sexy 009.jpg 180K
    New F1 The Angel Of Sexy 010.jpg 174K
  • ฝากพี่นุชทายเล่นๆนะครับ ตัวไหนเป็นเจ้า SEXY อิๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy Sleep.jpg 111K
  • ปัจจุบัน เจ้า SEXY อายุ 1 เดิอน 19 วันแล้วนะครับพี่นุช

เอาภาพย่าเจ้า SEXY มาให้ชมนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Venus 001+.jpg 156K
  • สวยงาม ตัวอย่างตันเลยครับพี่ ตั้ม
  • :X รูปร่างน่าฟัดจิงๆ
  • ขอบคุณอ้น ในรูปดูเหมือนตัวใหญ่ แต่ตัวจริงเพิ่งจะ 1 เดือน 19 วันเองอ้น

ขอบคุณครับคุณเรย์ เสียดายเจ้า Sexy ไปชุมพรก่อน ไม่งั้นน่าจะได้เห็น
    ตัวจริงนะครับ
  • โห ยับดีจริงๆ พี่ตั้ม บะบะบะบะบะบะบะ :063:
  • ลูกหมาสวยมากเลยครับ
  • หมาสวย มันก็ถ่ายสวย เป็นธรรมดา ใครสนเชิญเลยนะครับ พี่เค้าเป็นคนรักหมาจริงๆๆ อันนี้อ้นรับประกันครับ
    หมาคุณภาพ แน่นอนครับ
  • ตั้มเชื่อมือจริงๆเลยเลี้ยงได้ดีมากครับอ้วนๆทุกตัวเลย..ข้าน้อยขอคาราวะครับ..
  • ชอบจังเลยลูกหมาตัวเล็กๆ นอนกองรวมกัน :033:
  • ขอบคุณครับคุณชาญ

ขอบคุณครับคุณtosdavi

ขอบคุณมากอ้น ขอบคุณที่โปรโมทให้ โปรโมทซะลอยเลย

ขอบคุณครับพี่เอ เด็กมันกินกันเก่งด้วยแหละครับพี่
    นี่เลี้ยงกับพัดลม ไม่ใช่แอร์นะพี่ ถ้าได้ห้องแอร์เย็นๆ
    สงสัยกินยิ่งกว่ายัดหมอนยิ่งกว่านี้อีกครับพี่

ขอบคุณครับคุณมาริสา

• หมดยังครับพี่ เหลือไว้โชว์งานโคราชมั่งนะพี่ :019:
  • อิๆๆ เหลือแน่ๆครับหมวด เพราะยังเหลืออีก 3 ตัวครับฮ่าๆๆ

M1 M2 M3 ยังอยู่กันครบครับหมวด......
  • ยังอยู่ได้ไงเนี่ยพี่ แต่ละตัวเหมือนคอกก่อนๆหน้าทั้งนั้น งามแต้ๆครับพี่ ผมเห็นหัวกับกระดูกแล้วจะเป็นลม หนังยังย่นแสดงว่านี่ยังเหลือให้แน่นกว่านี้อีกนะครับพี่ พี่ต้องอัพอีกๆ อยากเห็นๆครับ :m01:
  • วันนี้เอา M1 จัดมาให้ดูก่อน เดี๋ยวค่อยอัพเป็นเรื่องเป็นราววันหลังนะครับหมวด
    เพราะช่วงนี้ลูกหมามันซนวุ่นวายน่าดูครับ.... อิๆๆๆ

image

image

image

image

image

image

image

ภาพสุดท้ายเหมือนตัว Tazmania ไหมครับหมวด อิๆๆๆ

image

image
    ไฟล์แนบ
    M Kilimanjaro 1001.jpg 167K
    M Kilimanjaro 1002.jpg 173K
    M Kilimanjaro 1003.jpg 185K
    M Kilimanjaro 1004.jpg 182K
    M Kilimanjaro 1005.jpg 174K
    M Kilimanjaro 1006.jpg 172K
    M Kilimanjaro 1007.jpg 143K
    M Kilimanjaro 1008.jpg 157K
    imagesCACJZK6Q.jpg 9K
  • F2 : A R T M O N E T

image
    ไฟล์แนบ
    F 2 Art Monet 002.jpg 234K