ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเชิญร่วมงาน Phuket Pitbull Show 2011
  • วันอาทิตย์ ที่ 16 ตุลาคม 2554

ณ. สถานที่ บริเวณสวนเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา (ลานมังกร) ตรงข้าม โซฟาผับ

เชิญร่วมงานพบปะ สังสรรค์ เพื่อมิตรภาพและ เพื่อสังคม

โดยงานจะเริ่มตั้งแต่ 09.00 - 16.00 น.

วัตถุประสงค์

1. เพื่อหารายได้นำไปเลี้ยงอาหารให้บ้านพักคนชราในภูเก็ต

กิจกรรม

1. ให้คำแนะนำและ แนวทางในการเลี้ยงสุนัขพิทบูล และบูลลี่

2. โชว์ความสามารถสุนัขพิทบูล

3. พบปะพูดคุยสังสรรค์

4. ประกวดสุนัขพิทบูล และบูลลี่

ประเภทการประกวดแต่ละรุ่น
    American Bully
    1.American Bully……. 4‐8 months (male)
    2.American Bully…….. 4‐8 months (female)
    3.American Bully………8‐12 months(male)
    4.American Bully………8‐12 months(female)
    5.American Bully……...12 months Up(male)
    6.American Bully………12 months Up(female)

American Pitbull UKC หรือ Classic Bully
    1. American Pitbull ……. 4‐8 months (male)
    2. American Pitbull …….. 4‐8 months (female)
    3. American Pitbull ………8‐12 months(male)
    4. American Pitbull ………8‐12 months(female)
    5. American Pitbull ……...12 months Up(male)
    6.American Pitbull ………12 months Up(female)

Best In Show
    1.American Bully (Male/female)
    2.American Pitbull (Male/female)

ค่าสมัคร 200 บาท เท่านั้น สามารถส่งรายชื่อและรุ่นที่ต้องการประกวดสมัครทาง ab_jacky@hotmail.com หรือ โทร 082 - 5182528 ติดต่อ แจ๊ค
  • ขอบคุณสำหรับพื้นที่แห่งนี้ และคำแนะนำดีๆครับ ป๋า... :o036:
  • ขอเอาใจช่วยให้งานประสบกับความสำเร็จครับ มีอะไรที่พี่พอจะช่วยได้ก็บอกมานะครับ
  • ไม่ได้ไปแต่เป็นกำลังใจให้ครับ
  • มากันมากมากนะครับ
  • ขอเชิญร่วมงาน Phuket Pitbull Show 2011 และจังหวัดใกล้เคียง ที่มีใจรักในสุนัขสายพันธุ์พิทบูล และบูลลี่..ทางกลุ่ม Andaman Big Bone Phuketและกลุ่ม Dragon Pit Phuket ขอบคุณกำลังใจทุกๆคน และยินดีรับฟังคำชี้แนะทุกๆท่านน่ะครับ :o001:
  • เพื่อสนับสนุนการจัดงานครั้งนี้และเป็นการกระตุ้นให้มีคนสนใจส่งสุนัขเข้าประกวดมากขึ้น
    ขอสนับสนุนของรางวัลสำหรับสุนัขที่ได้ตำแหน่งเบสอินโชว์ทั้ง 4 ตำแหน่งครับ
  • ดีจังได้ใช้อาหารฟรีอีกแล้ว หลังจากซื้อมาเป็นร้อยกระสอบแล้ว (เราต้องทำได้)
  • เชิญพี่ๆน้องๆในจังหวัดภูเก็ต และจังหวัดที่อยู่ไกลหรือใกล้เคียง มาร่วมสนุกกัน และมาชมความสามารถสุนัขสายพันธุ์พิทบูล และเราได้เชิญสุนัขพิทบูล และบูลลี่ระดับเทพมาให้ชมกันด้วย...ทางทีมงานฯขอบคุณป๋ามากๆครับที่สนับสนุนของรางวัลในครั้งนี้.. :019:
  • ขอจัดการปัญหาก่อน ถ้าไม่ผิดพลาด จะบึ่งรถจากนนท์ลงไปจ้า
  • มาเลยครับ..พี่ๆน้องๆ..งานจัดในตัวเมืองภูเก็ตเลย
  • เยี่ยมครับ ภูเก็ตจัดบ่อยดีคนเยอะด้วย :063:
  • เสียดายจังจัดเร็วไปหนึ่งสัปดาห์
    ผมไปภูเก็ต 22-24 ตุลา
  • หุหุ..เอาไว้โอกาศงานหน้าก็ได้พี่ครับ.. ;-)
  • งานดีดีแบบนี้ ต้องช่วยกันสนับสนุนครับ

มีอะไรให้ช่วยก็บอกได้นะครับ... :-bd :-bd :-bd
  • ไม่มีงานก็เงียบเหงา ดังนั้นมีคนจัดงานก็ต้องไปช่วยกันเยอะๆนะครับ
  • ขอบคุณกำลังใจจากพี่ต้อม TNT และป๋ามาร์คมากๆ ใช่แล้ว American Pitbull & Bully บ้านเราจะได้คึกคักกันมาบ้าง... :030: image
    ไฟล์แนบ
    imagespitbull.jpg 27K
  • เห็นว่ามีการประกวดด้วยใครเป็นกรรมการหรอคับ เปิดตัวหรือยังคับอยากไปมากๆ
  • เรื่องป้ายแบนเนอร์ผมบอกท่านต้องให้แล้วนะครับ ติดต่อไปได้เลย ต้อมเขาต้องการรายละเอียดที่จะให้ใส่ครับ
  • กรรมการตัดสินในงาน Phuket Pibull Show 2011 มีทีมงานของผู้จัด Phuket Pitbull Club ร่วมกับ กลุ่ม ฺBB ด้วยน่ะครับ จะได้เป็นกลางและมีมาตฐานมากขึ้น
  • We invite you to our Phuket Pitbull Show 2011

Come join us in this gathering of friends for friendship and also for society.

Join us in our Phuket Pitbull Show 2011 at 72nd Anniversary Queen Sirikit Park ( Larn Mungkorn ) opposite Sofa pub, Muang Phuket district, Phuket Thailand. Sunday 16, October 2011 The Phuket Pitbull Show 2011 start at 09.00 a.m.- 17.00 p.m.

Objective of this event is fundraising to gather money to buy food for old people in the Nursing home in Phuket.

An activity

1. Give useful advise and guidance for Pitbull and Bully dogs owner.

2. Show one's capability of Pitbull dogs

3. Social meeting

4. Pitbull and Bully contest

Classification contest

1. American Bully …………….4 – 8 months ( male )
    2. American Bully …………….4 – 8 months ( female )
    3. American Bully …………….8-12 months (male )
    4. American Bully …………….8-12 months ( female )
    5. American Bully …………….12 months up ( male )
    6. American Bully …………….12 months up ( female )

American Pitbull or Classic Pitbull
    1. American Pitbull ……………4-8 months ( male )
    2. American Pitbull ……………4-8 months ( female )
    3. American Pitbull ……………8-12 months ( male )
    4. American Pitbull ……………8-12 months ( female )
    5. American Pitbull ……………12 months up ( male )
    6. American Pitbull ……………12 moths up ( female )

Best In Show
    1. American Bully ( male/female )
    2. American Pitbull ( male/female )

Only 200 THB for fee, Please send your name and also classification of contest by www.pitbullzone.com; www.mtb4.com and if you needs more information please feel free to contact K. Jack Aittisak as an email : ab_jacky@hotmail.com or call to 082- 518 2528
  • อยากไปเที่ยวภูเก็ต
  • มาเลยพี่ช่วงนี้ภูเก็ตกำลังอากาศดี..หุหุ
  • รอชมผลงานค่ะ :033:
  • ติดตามข่าวสารได้ใน

http://www.facebook.com/PITBULLPHUKET

เรียนเชิญทุกท่านที่อยู่ภูเก็ต และต่างจังหวัดด้วยครับ
  • ของรางวัล ถ้าฝากไปลงที่ศูนย์ฝึกสุนัขภูเก็ต ไม่ทราบว่าจะสะดวกไปรับไหมครับ
  • พอดีเลยจะกลับไปบ้านที่ภูเก็ต ลูกหมาก็จะครบสองเดือน เอาไปลงประกวดได้มั๊ยอ่ะ :030:
  • กรรมการหาคนที่น่าเชื่อถือหน่อยก็ดีถ้าได้คุณไพโรจน์หรือลุงหนวดมาช่วยตัดสินจะเหมาะมาก

• อีกหนึ่งช่องทางติดต่อของ

http://www.mtb4.com/index.php?board=177.0

PITBULL PHUKET CLUB

CLUB ของคนรัก Pitbull ในจังหวัดภูเก็ตครับ

• เรื่องการตัดสินไม่ต้องกลัวครับ

ทุกสิ่งทุกอย่างโปร่งใสแน่นอนครับ

• คณะกรรมการในการตัดสินในงาน Phuket Pitbull Show 2011 มีดังนี้
    1. การประกวด American Bully ให้ทีม ABA มาเป็นกรรมการ
    2. การประกวด American Pitbull ให้กลุ่ม Red Nose Family Club มาเป็นกรรมการ
  • งาน Phuket Pitbull Show 2011 เปิดรับจองบูทให้ขายอุปกรณ์สัตว์เลี้ยงหรือขายสุนัข เพียงบูทละ 500 บาท เท่านั้น สามารถติดต่อผ่าน http://www.mtb4.com/index.php?board=177.0 นี้ได้ หรือโทร 082-5182528 ติดต่อ แจ๊ค
  • ตอนนี้ทางคุณต้น Muntagold จอง 1 บูท แล้วครับ http://www.muntagold.com.. :o001:
  • ทางภูเก็ตคึกคักดีจังเลยนะครับ .......
  • ขอชื่อกรรมการตัดสินหน่อยได้ไหม จะได้รู้ว่ามือถึงหรือไม่. หรือกรรมการควรโชว์ให้เห็นหน่อยว่ามีความรู้จริงๆไม่ใช่ส่งคนไม่เป็นมาตัดสิน

• คุณ xxxxx

เรื่องกรรมการ การตัดสินไม่ต้องกังวลหลอกครับ ทุกอย่างโปร่งใส

ถ้าคุณเอาสุนัขเข้ามาประกวดจริงๆ ไม่ต้องกังวล สามารถสอบถามกรรมการในการประกวดได้ครับ

ว่าเหตุใด หมาคุณถึงได้รางวัล หรือเหตุใดหมาคุณถึงไม่ได้รางวัล

ตั้งแต่เราจัดงานมา ไม่เคยมีการโกงหรือเข้าข้างใครครับ กรรมการ ก็คือกรรมการครับ

งานทุกงานจัดออกมาแบบอบอุ่น แบบพี่ๆ น้องๆ กันครับ

มาร่วมงาน มารวมความเป็นหนึ่ง ให้งานของภูเก็ตมันยิ่งใหญ่กันดีกว่าครับ

งานนี้ถือเป็นอีกก้าวของ Pitbull Phuket เพื่อที่จะก้าวจัดงานให้ใหญ่ระดับประเทศกันนะครับ

• ในงานจะมีการเปิดตัว คณะทีมงาน PITBULL PHUKET CLUB

(หรือชมรม คนรักพิทบูลภูเก็ต)

และรับสมัครสมาชิค ชมรม PITBULL PHUKET CLUB ในงานด้วยนะครับ

อยากรวบรวมคนที่รักและชอบ pitbull ในภูเก็ตให้ได้สักทีครับ ทั้งที่มีหมาและไม่มีหมา

เพื่อจะทำอะไรหลายๆ อย่างให้มันเป็นรูปธรรม มายิ่งขึ้นครับ
  • ใช้ครับพี่ป๊อบมากันมากมากนะครับ
  • ใช้ครับพี่ป๊อบมากันมากมากนะครับพี่น้อง
  • เรียนท่านแจ๊ค ผมได้ประสานงานกับเทศบาลนครภูเก็ตเรื่องการขอใช้สถานที่ให้เรียบร้อยแล้ว
    โปรดติดต่อกลับมาที่ผมโดยด่วนครับ โทรไปแล้วไม่มีคนรับสาย และตอนนี้ผมก็เข้าเฟชบุ๊กไม่ได้

ใครก็ได้ช่วยแจ้งคณะกรรมกรติดต่อกลับมาหาผมทีครับ
  • งาน Phuket Pitbull Show 2011 ในอาทิตย์ ที่ 16 ตุลาคม 2554

ขอเปลี่ยนสถานที่จาก บริเวณสวนเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา (ลานมังกร) เป็นศาลาประชาคมจังหวัดภูเก็ตตรงข้ามกับ จวนผู้ว่าราชจังหวัดแทนครับ...ป๋าช่วยเปลี่ยนให้หน่อยเด้อ.. :o001:
  • คึกคักกันหน่อย..อย่าปล่อยให้เงียบกาน..งานPhuket Pitbull Show 2011 ใกล้เข้ามาทุกทีตื่นเต้นๆ.. :o046:
  • ในงานมี่ไรกินมั้งพี่
  • งานนี้จะเอาหมาที่มี ไปสนุกกันในงานให้หมด

เจอกันวันงานคับ พ่อแม่พี่น้อง
  • ส่งใจไปช่วยนะคร้าบ ขอให้สนุกคร้าบบ
  • ส่งกำลังใจไปช่วยด้วยคนครับ ขอให้งานราบลื่น ไม่มีอุปสรรคนะครับสนุกทุกคนที่ไปงานครับ
  • แวะมาช่วยกันกระตุ้นให้งานคึกคักกันหน่อยนะพี่น้อง
  • ภูเก็ตเริ่มเป็นรูป เป็นร่างเข้าแล้ว เริ่มมีงานใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ ต่อไปคงจะไปได้สวยแน่ๆ สมาชิกมีมากขึ้น ขอให้งานนี้เป็นงานเริ่มต้นที่ดี แล้วต่อไปจะดีขึ้นเรื่อยๆ ทีมงานก็หลายคน หลายมือไม้ คงไปได้สวย
  • Meeting Pitbull & Bully Party Phuket (Phuket Pitbull Show)

ในวันอาทิตย์ ที่ 16 ตุลาคม 2554 จะมี Meeting Pitbull & Bully Party Phuket (Phuket Pitbull Show)

ณ. สถานที่ บริเวณสวนสาธารณะสะพานหินภูเก็ต ในจังหวัดภูเก็ต

เชิญร่วมงานพบปะ สังสรรค์ เพื่อมิตรภาพและ เพื่อสังคม

โดยงานจะเริ่มตั้งแต่ 13.00 น. เป็นต้นไป

วัตถุประสงค์

1. เพื่อหารายได้นำไปเลี้ยงอาหารให้บ้านพักคนชราในภูเก็ต

กิจกรรม

1. ให้คำแนะนำและ แนวทางในการเลี้ยงสุนัขพิทบูล และบูลลี่

2. โชว์ความสามารถสุนัขพิทบูล

3. พบปะพูดคุยสังสรรค์

4. ประกวดสุนัขพิทบูล และบูลลี่

ประเภทการประกวดแต่ละรุ่น
    1.American Bully……. 4‐12 months (male/female)
    2.American Bully……...12 months Up(male/female)

American Pitbull หรือ Classic Bully
    1. American Pitbull ……. 4‐12 months (male/female)
    2. American Pitbull ……...12 months Up(male/female)

People Award
    1.American Bully (Male/female)
    2.American Pitbull (Male/female)

ค่าสมัคร 200 บาท เท่านั้น สามารถส่งรายชื่อและรุ่นที่ต้องการประกวดสมัครทาง ab_jacky@hotmail.com หรือ โทร 082 - 5182528 ติดต่อ แจ๊ค

หมายเหตุ ป๋าช่วยลบหัวข้อที่ประชาสัมพันธ์ภาษาอังกฤษด้วย และห้วข้องาน Phuket Pitbull Show 2011 ในอาทิตย์ ที่ 16 ตุลาคม 2554

ตอนแรกว่าจะเปลี่ยนหัวข้อใหม่ แต่ผมว่าเอาลงแบบนี้ดีกว่าคนจะได้ไม่สับสน เนื่องจากมีการเปลี่ยนแปลงรูปแบบงานเพื่อความเหมาะสมนิดหน่อย จึงขออับเดทสถานการณ์ ให้ทุกท่านทราบตามรายละเอียดข้างต้น

ขอบคุณครับ