ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอขอบคุณ RED DRAGON TEAM
    PITBULL EXTREME STYLE
    AMERICAN PITBULL CHAIYAPHUM

ที่ให้เกียรติผมออกแบบโลโก้ และเสื้อทีม กลุ่ม RED DRAGON TEAM
    ขอบคุณคร๊าบบบบ

credit : คุณกอล์ฟ ชัยภูมิ 087-225-1761
    design by : SmileGraphic
    http://www.smileprintinggraphic.com

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Logo_RedDragonPitbull(cr).jpg 69K
    Tshirt_RedDragonPitbull(cr).jpg 39K
  • วาวาว้าว เจ๋งหว่ะพี่
  • ออกแบบสวยจังพี่ต้อม :063:
  • นางแบบนี่น้องบูบู้สุดจี๊ดหรือป่าวคะเนี่ย :030:
  • สวยสมคำล่ำลือ
  • ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ทุกๆ คอมเม้นต์เลยอ่า

ฝากถึง กลุ่มพิทบูลชัยภูมิ อย่าลืมมางานที่โคราชนะคร๊าบบบ
  • เอ่อนะ อิอิ สวยดีครับ
  • ใช้ๆๆๆๆๆ มากันเยอะเลยนะครับบบบบบบบบ ยินดีต้อนรับเน้อ :-D
  • ทำคอปกก็สวยมากเลย
  • ขอบคุณมากๆครับพี่ต้อม สวยถูกใจมากๆครับพี่ต้อม ท่านใดที่สนใจงานออกแบบโทรหาพี่เขาได้เลยครับผม พี่เขาคุยเป็นกันเองมากๆเลยครับผม ทำงานเร็วทันใจ งานออกมาสวยถูกใจอีกครับผม :063: :063: :063: เจ้านางแบบก็น้องบูบู้เลยครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    a485946.jpg 86K
  • ดูดุดีครับ
  • TPC Red Nose งานโคราชได้เห็นมั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    D1-1.jpg 103K
  • ขอบอกว่าถูกใจครับพี่ต้อม ผมหนึ่งในทีม RED DRAGON TAME ต้องบอกว่าสวยครับ
  • โครตเท่ โดนโดนโดน =D>
  • บนสุดซ้ายมือ เข้าท่า ครับ สุดยอด
  • แดง+ดำ สีนี้เหมาะสำหรับสไตล์นี้จริงๆ 555
  • ไอ้นั้นคอปเตอร์หรืออะไร หรือว่าเป็นหงษ์เหิน ชอบบินจังเลยนะ ตัวเมียเสียด้วย พกโซ่เป็นใหญ่เลยนะ
  • เห็นโซ่ ก็จำได้แล้วครับ เป็นเอกลักษณ์เฉพาะ
  • สวยดี ทั้งสองแบบเลย
  • พี่ต้อมออกแบบให้ผมบ้างสิ..Pitbull Phuket Club..เอาแบบงามๆเลยน่ะพี่จะโปรโมทในงาน
  • บุคคลคุณภาพในกิจกรรมกำลังจะมา
  • สวยครับแบบเสื้อ จัดทำเลยวะกอล์ฟพี่จองสองตัว
  • หวัดดีครับพี่สันต์เรื่องเสื้อกำลังอยู่ในช่วงดำเนินการครับผม ว่างๆโทรมาคุยกันได้เลยครับพี่ ผมไม่มีเบอร์ใหม่พี่ครับ เด็กๆตัวใหม่เป็นยังงัยบ้างครับพี่ ว่างๆเอามาชมบ้างนะครับผม เจ้าคาร์โก้เป็นงัยบ้างครับพี่ :-D