ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีสติ้งเล็กๆ
  • มีสติ้งเล็กๆของชาวสกลนคร Associate Pitbull Sakonnakhon 2/10/2011

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

ยินดีต้อนรับน้องใหม่ บิ๊กครับ กับเจ้า Rider
    v
    v
    Photobucket

Photobucket

Photobucket

ของใครกันบ้าง

ไรโน่
    V
    Photobucket

โบโบ้
    V
    Photobucket

ซาร่า
    v
    Photobucket

Photobucket

ซาเล็บ
    v
    Photobucket

Photobucket

Photobucket

เฟร่อน
    v
    Photobucket

บีเบ้อ
    v
    Photobucket

บูซี่
    v
    Photobucket

ชิโน่
    v
    Photobucket

บูบู
    v
    Photobucket

• อาทิตย์หน้าเจอกันครับ...
  • มีสระว่ายน้ำส่วนตัวด้วยคับ

ถึงเป็น มิตติ้ง เล็กๆ แต่ผมว่า มิตรภาพไม่เล็กเลยน่ะคับ
  • ผมเคยเรียนอยู่ที่ ร.ร เต่างอย ไม่ทราบว่าปัจจุบันยังมีอยู่รึเปล่าครับ :-D
  • To คุณ X_YoungTurk

ยังมีอยู่ครับ
  • คิดถึงสมัยเด็กๆครับ 55
  • ผมชอบบรรยากาศเเบบนี้จัง...
  • ชิโนกับบูบุ สวยหล่อทั้งคู่ (ปลอกคอนะ!)
  • To คุณ viosvta18

ผ่านสกลนครแวะมาทักทายได้นะครับ
  • เห็นมิตรภาพระหว่างชาวพิตบูลเบ่งบานไปทุกท้องที่แบบนี้ มีความสุขจริงๆครับ

ขอบคุณที่ช่วยกันสร้างสังคมของเราให้แข็งแกร่ง ผมมีความฝันว่าวันหนึ่งผมจะเดินทางไปทั่วประเทศไทยเพื่อไปร่วมสนทนากับพวกท่านครับ
  • =D> =D> =D>
    ถ่ายภาพได้ชัดมาก
  • หวัดดีอย่างเป็นทางการนะคับคุณอ้น...(สน๊อต)
    ....ต้องขอบอกเลยนะคับว่าบรรยากาศดีมาก....ถ่ายรูปได้ชัดมากทำให้นึกถึงตอนเด็กๆเลยตรงที่เห็นดินเเดง
    อะคับ...ผมชอบมาก....สุนัขทุกตัวเท่ส์มากคับ
    ......................ผมอ๊อดคับ...pitbull-pathumthani
    ปล.ถึงเราจะไกลกันเเต่เราเข้าไปทักทายกันได้คับ...อิอิ...bye
  • To พี่มาร์ค

อย่าลืมแวะสกลนครด้วยนะครับ :-D

หวัดดีเช่นกันครับคุณอ๊อด ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณอ๊อดอยู่จังหวัดปทุมธานีหรอคับ
    ผมยังไม่เคยไปเลย ถ้ามีทริปไปเที่ยวปทุมเจอกันครับ ให้คุณอ๊อดเป็นไกด์ให้..อิอิ
  • ไม่มีปัญหาคับ....จัดไป!
  • เข้าไปพูดคุยกับพวกเราได้นะครับ ใน A$$OCIATE PITBULL $AKONNAKHON พิมพ์ในค้นหาเลยครับ
    แต่ก่อนมันอยู่ในหัวข้อ All Gangster กลุ่ม ชมรม คอก ฟาร์ม แต่มันดีดมาห้อง General Issues กระทู้ทั่วไป
    ได้ไงไม่รู้ครับ

ป.ล. รบกวนพี่มาร์คย้ายกระทู้กลุ่มพวกเราให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ครับไว้เจอกัน มิตรภาพไร้พรมแดงจริงๆ 55+ ผิดๆ ไร้พรมแดน
  • ลืมบอกไปคับตอนเนี้ยที่ปทุมน้ำท่วม...หน้าบ้านเลย..อิอิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    237971.JPG 28K
    237973.JPG 32K
    237970.JPG 36K
  • เดี๋ยวขอตัวไปทำธุระก่อนนะคับ....bye
  • To คุณ อ๊อดปทุม

เป็นกำลังใจให้นะครับ
  • สวัสดีตอนเช้าครับ ชาวสกลนคร ขอแนะนำตัว hummer ครับ กลับบ้านเมื่อไหร่คงมีโอกาสได้เจอกันครับimages by free.in.th
  • To คุณ noy_22

ยินดีต้อนรับครับ
  • ผมชอบงานอย่างนี้นะครับ
    งานเล็กๆแต่มิตรภาพแน่นมาก
  • To คุณ KEN_ES_BKK

ผ่านสกลนครอย่าลืมแวะก่อนนะครับ... :-D
  • ไม่ลืมแวะแน่ๆครับถ้าได้ผ่านไป
    image
    ไฟล์แนบ
    233135.jpg 119K
  • ยินดีด้วยครับ พี่น้องชาวสกลนคร ขอให้น้ำลดไวๆนะครับ
  • ย้ายให้แล้วครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค