ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณอาสุธีพงศ์(sutheephong)
  • คุณอาครับนี่คือรูปลูกสุนัขที่คุณอาต่อราคาผมแล้วผมตกลงให้ที่โทรคุยกันไว้นะครับ เป็นไงครับลูกสุนัขโตขึ้นเยอะไหม แล้วเรื่องรับลูกสุนัขคุณอาจะรับลูกสุนัขสิ้นเดือนนี้เลยหรือเปล่าครับพอดีผมจะไปส่งลูกสุนัขชุดนี้ให้กับน้องที่อยู่ดอนเมืองตอนสิ้นเดือนพอดีครับ ถ้ายังไงช่วยตอบหน่อยนะครับคุณอาสุธีพงศ์ครับ
    ไฟล์แนบ
    Recovered_JPEG Digital Camera_83.jpg 75K
    Recovered_JPEG Digital Camera_75.jpg 67K
  • คุณเชนครับ...มีตัวที่หน้าแดงๆล้วนๆไหมครับ สิ้นเดือนนี้น่ะมันอายุเท่าไหร่แล้วครับ ทำวัคซีนแล้วหรือยังครับ ผมไม่รีบร้อนนะครับ
  • วันนี้ผมได้โอนเงินไปให้คุณเชน นครสวรรค์แล้วตามราคาที่ตกลง ยังไงฝากดูแลใหผมก่อนนะครับ อ้อ...และช่วยตั้งชื่อให้หน่อยครับ มาอยู่กับผม ผมให้กินไข่ เนื้อ ไก่บด นม อาหารเม็ดของโปรฟอร์แมนซ์ เผื่อจะได้ใกล้เคียง LEO บ้าง เพราะเป็น พ่อ-แม่เดียวกันกับ LEO
  • อ้าวสวัสดีครับ คุณราเชน...วันนั้นขอโทษทีที่คุยๆอยู่แล้วสายโทรศัพย์หลุดแล้วเลยไม่ได้คุยต่อ ติดธุระไว้ว่างๆคุยกันครับ...:020: