ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบที่ตัดหู ปากน้ำ บางนา
  • ใครมีที่ตัดหูใกล้ แทวนี้บ้าง บางนา ปากน้ำ
  • สวนหรวงครับพี่
  • เอ่อ ที่สัตวรักษ์ชลบุรี ไกลไปไหมครับ ผมก็ตัดที่นั่น ราคาไม่แพงนัก ตัดดีด้วยครับ image
    ไฟล์แนบ
    RED POEM 8 MONTH.JPG 30K
  • ชลบุรี สัตวรักษ์ เส้น สุขุมวิท ก่อนถึงแยกเฉลิมไทย เลี้ยวขวา เข้า ตลาดใหม่ ไป50เมตร ร้านอยู่ ขวามือ ตัดสวยครับร้านนี้
  • รพ.สัตว์สุขสวัสดิ์ คับ อยู่ตรงข้ามโลตัสสุขสวัสดิ์ คับ ตัดดีและถูกคับ แถมคุณหมอใจดีด้วยคับ

ผลงานคับimage
    ไฟล์แนบ
    9.JPG 28K