ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีสาน's Line SONYA (OMEN(2X EZ RIDER)XSAVAGE)
  • Sonya ลูกสาว Bug bone x Amagedon ขอแนะนำตัวครับ

พ่อ Bug bone : Omen(2x ez rider) x Legion

แม่ Amagedon : เชื้อสาย Savage

เผื่อพี่ๆน้องๆ ท่านใดมีสายเลือดแนวนี้จะนำมาแบ่งกันชมบ้าง

หรือแลกเปลี่ยนความรู้ หรือแนะนำเข้า Breed ยินดีรับฟังทุกความเห็นครับ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    11.JPG 22K
    22.JPG 19K
    33.JPG 20K
  • ผิดๆแก้ไขนะครับ

Sonya ; เชื้อสาย Omen x Savage

Bone ; (2xez rider) >>>Omen x Legion

ดู Line แล้วงงเอง - -*
  • หาเข้ากับพ่อหมาสายหัวเลยคับ
  • แม่หมาตอนนี้อายุได้ประมาณ 18 เดือนแล้วมั้งครับ

ตัวจิงสูงราวๆ 16 นิ้ว อกสวย ตัวเล็กสั้น ตอนนี้บอกได้เลยว่าสวยกว่าแม่มันแล้ว

ตอนแรกกะซื้อมาทำเองครับ แต่ไม่ได้ดูตัวเองว่ายังไม่พร้อม

กำลังจะปล่อย เสียดายอยู่ 4-5เดือนแล้วไม่ได้กลับไปเจอ

ทำงานอยู่ต่างประเทศก็พยายามศึกษาหาข้อมูล เรื่องสายต่างๆ ที่อยู่ในไทย เห็นหมานอกแล้วก็อยากเห็นหมาของคนไทยสวยๆบ้าง

โดยไทยทำไทยใช้เองพึ่งส่วนผสมนอกให้น้อยหน่อย อย่างนี้ถึงจะแจ๋วครับ

มีใครคิดอย่างผมบ้างครับ
  • สวยคับ อยุ่จังหวัดไรคับ ผมอยุ่ขอนแก่น
  • ขายเหรอครับ
  • เคยผสมยังครับ
    ไฟล์แนบ
    m22.jpg 57K
  • ราคาเท่าไรคับ หมาอยุ่ไหนรึคับ
  • อย่าว่าคิดเข้าข้างหมาตัวเองเลยนะ หน้ามันมาโทนเดียวกับ เฮอคิวลีสจริงๆ
  • คิดเหมือนผมเลยครับพี่มาร์ค
  • เท่าไหร่...เบอร์โทร
  • ตอนนี้กำลังรอคำตอบจากเจ้าของเดิม (พี่อ้วน หนองคาย) เพราะว่าทางพวกพี่เค้าอยากได้กลับไปทำแม่พันธุ์ เพราะว่าตอนนี้ Amargedon แม่มันตายไปแล้ว (น่าเสียดาย)

เลยอยากคืนเค้าไป ถ้าจะลงขาย ก็จะแจ้งอีกทีครับ

ปล.ขอบคุณที่สนใจครับ *-*
  • สวัดดีครับ ตัวของผมชื่อ Bluno ครับ ลูกBugbon X blugala ครับ
    หุ่นพอได้คล้ายBugbon มั้ยครับ กวางขอนแก่นนะครับ ฝากตัวด้วยครับผมimageimage
    ไฟล์แนบ
    PIC_0442.JPG 170K
    PIC_0443.JPG 116K
  • หมาสวยคับ ลิ้นยาวเชียว อายุเท่าไรคับ อยุ่ขอนแก่นแถวไหนรึคับ
  • ขอบคุณครับ คุณX_PIT แถวค่ายศรีพัชรินครับ ว่างๆ ก็มาดื่มด้วยกันบ้างนะครับผม
  • มีโอกาสจะไปนะคับ ผมวัต นะคับคุณกวาง
  • คุณกวางลืมขอเบอร์ติดต่อด้วยคับ มีโอกาสจะได้ไปชมเจ้าบลูโน่ รับผสมด้วยไหมคับ
  • แล้วแต่จะไว้วางใจใช่บริการเลยครับคุณวัต เพื่อบลูโน่ อาจจะทำวามประทับใจจ่ายลูกดีๆ ออกมาใช่ชื่นใจ
    ส่วนเบอ 0883007244กวาง ครับ
  • image
    ลูกบักโบน +amagadon
    ไฟล์แนบ
    chok2.jpg 90K
  • หูไม่ได้ตัด55พ่อตาสงสารมันครับ