ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมา UKC วู้ดดี้-พอลล่า
  • ว่าแล้วต้องเขามาอ่านอิๆๆๆ :-D imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    245091.jpg 72K
    Graphic1.jpg 66K
    2.JPG 75K
    4.JPG 66K
    3.JPG 72K
    Graphic1.jpg 76K
    1.JPG 82K
    4.JPG 113K
    3.JPG 80K
    Graphic1.jpg 64K
    2.JPG 76K
    3.JPG 89K
    4.JPG 75K
    Graphic1.jpg 73K
    2.JPG 87K
    3.JPG 98K
    4.JPG 96K
    1.JPG 114K
    2.JPG 125K
    3.JPG 131K
    4.JPG 123K
    5.JPG 144K
    6.JPG 135K
    7.JPG 76K
    8.JPG 81K
  • อิๆๆผิดตลอดเลยตรู #:-s image
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 71K
  • สวยมากครับ
  • แววมาแต่เล็กเลยนะค่ะ ยืนสวยมากๆ
  • UKC วู้ดดี้-ซาล่า เดอแม่งเมาไปหน่อยคับโทษที่ :-S คัุบตัวจิงตันกว่าในรูปเยาะ
  • มีคนหลายคนบอกไม่ต้องลงราคาเพราะกัวลูกค้าจะว่าแพงแล้วไม่มีคนโทรมา แต่ผมคิดว่าผมเลี้ยงได้คุณภาพรวมทั้งพ่อและแม่ทุกคนก็ให้การยอมรับ คนทีเล่นใหม่เคยไหม!!! แม่งเอยทำไหมมันไม่ลงราคาวะพอโทรไป...........แม่งแพงชิบหาย 55555555 ราคาอยู่ในใจคับมันลดกันได้ แต่ผมเป็นคนเลี้ยงเองทำทุกอย่างเองและเห็นการพัดนาของพวกมัน คงเป็นไปไม่ได้ที่หมาคุณไม่สวยแล้วกล้าตั้งราคาหมาตัวเองแพงแสนแพงโดยเอาตัวเองวัดว่าสวยไม่สวยคงจะไม่มีใครว่าตัวเองหน้าตาขี้เหล่หลอกนะคับ แต่ผมคนเลี้ยงหมาเล่นหมาคงจะไม่กล้าราคาเกินคถุณภาพแน่นอนคนเลี้ยงหมาเล่นหมาเขาดูออก (ใครของใจ!! ว่าสวยจิงไม่จิงอ้วนจิงหรือมึงแต่ภาพวะ!!!!)ไปดูตัวจิงได้ที่งานคับ ถ้าไม่อ้วนกว่าในรูปผมจะนอนให้เอาตีนถีบน้าผมได้เลย(อาจจะใช่วาจาไม่สุภาพแต่จิงใจทุกคำพูด) ไม่ได้ซีเลียดนะคับแต่จิงใจและใส่ใจในการเลี้ยงและดูแลลูกสุนัขทุกตัวด้วยตัวเอง B-) image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 100K
  • สวยมากๆๆๆๆแถมอวบเหมือนลูกหมูเลย เลี้ยงดีจริงๆ ขอเคล็ดลับมั่งซิค่ะ เอ้... หรือว่าใบไผ่
    เหมือนหมีแพนด้าน้า....คริๆ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
  • เยี่ยมครับ....
  • หล่อตั้งแต่เด็กเลยครับ
  • เอาผมพึ้งไปถ่ายวิดีโอมาจะได้ตัดสินใจง่ายขึ้น และไม่รังเรว่ารูปทำรึไม่ทำ ดูวิดีโอเลยดีกว่า :-D
  • น่ารักจังเลยคับผม
  • เฝ้าดูท่านบอยมาตลอดเลย จนตอนนี้มีผลงานแล้ว และก็ไม่ธรรมดาจริง ๆ ครับ แต่ละชุด แต่ละตัว

คุ้มค่ากับการรอคอย.... :063:
  • ขอบคุณทุกท่านมากคับบบบ จะทำให้ดีที่สุดคับบบนี้ยังไม่อ้วนเท่าที่ควรต้องอีกสัก 2 โลกะลังดี
  • ชอบ F2 ครับ หน่วยก้านดีเลยครับ
  • ชัดเจนดี่พี่bad191 นี้และพ่อค้าหมายุคใหม่ โปร่งใส ตรวจสอบได้ :063:
  • สวยมากๆครับ ยิ่งดูยิ่งสวยครับ คุณทำดีที่สุดแล้ว คุณเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ครับ................ยอม =D>
  • ขอบคุณคับพี่ๆเพื่อนๆทุกคน ผมชอบการเป็นตัวของตัวเองทีสุดและจะไม่พยามเอาใจใครเพื่อให้ได้สิ่งทีผมต้องการมาจะพยามทำเองและทำให้ถึงที่สุด ถ้าสุดแล้วไปไม่ไหวก็ต้องยอมรับสภามผมจะไม่ดันถุรังเด็จขาดแพ้ก็คือแพ้คับผมจะไม่ตีโพยตีพายโทษใครเด็จขาดเห็นเขาทำดีจะไม่อิจฉา เราก็เอามาเป็นแรงพักดันตัวเองต้องเอาชนะเขาให้ได้เราก็จะอยู่ด้วยกันแบบมีความสุข ผมก็เป็นแบบนี้มาตั้งแต่เข้าวงการ และจะเป็นแบบนี้ตลอดไป ต้อนเย็นจะอัปเดชวิดีโอต้อนมันกินมาให้ชม กินแบบบู้ลล้างพาน เลยคับพี่ขอบอกกกก :-D
  • ยิ่งโตยิ่งมาใหญ่เลยพี่ กระดูกทั้งหน้าอก โอยๆๆๆๆ :o019:
  • หนาจริงอ่ะพี่ หน้าอกแม่งขาดเลย

อ้าวขอโทษทีพี่ เอาคลิปมาลงซ้ำเห็นตอนแรกไม่มี
  • วูดดีเป็นหมาที่มีมุมขาหลังดี ระดับต้นๆของประเทศไทย และผมว่าโครงสร้างมันตอนนี้ก็ยังหาตัวจับยากครับ
  • งามๆทั้งนั้น
  • พี่คับ ผมอยากได้หมาพี่มากเลย ถ้าเงินพอเจอกานแน่
  • จะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องหมาผมฉีดรึปล่าว จะได้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้นคุณภาพไม่ได้อยู่ที่ราคาเสมอไปก็จิงแต่ของ BADBOY คุณภาพสมราคาคับขอบอก
  • คารมคมคายเหมือนเดิม สุดยอด :063:
  • image
    ไฟล์แนบ
    Graphic2.jpg 43K
  • หมาสวยครับพี่ บอย การเลี้ยงดู เยี่ยม ด้วย :063:
  • ตัวจิงสวย ๆ ทุกตัวคับ อก ตัว กระดูก สุด ๆ ส่วนตัวชอบ F1 คับ อิอิ
  • ขอบพระคุณ.......พี่หม่อง.....มากคับ พี่แก่ตาถึงจิงๆเลยวะเล่นเอาตัวที่เราจะเอาไวซะด้วยเจ๊งคับขอบอกตัวนี้ไปอยู่สุราชคับ......F 1............บอกตรงๆๆถ้าไม่ถูกใจส่งคือได้ทุกเมื่อเดอพี่หม่อง อิๆๆๆๆ (ขายไป 40,000) เลี้ยงเพราะรักขายแบบมีจันญาบรรและคุณภาพเท่านั้น (BADBOY)imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    01.JPG 84K
    02.JPG 88K
    3.JPG 100K
    4.JPG 74K
  • อีกตัว.......F 2.....ทาง มาเล่ วางเงินมัดจำแล้วแต่เงียบไปเลยถ้าสิ่นเดือนนี้ไม่มาติดต่อถึอว่าโมคะนะคับเพราะเราได้ตกลงกันไวแล้วนะคับ เงินมัดจำ 10,000 ผมยึดนะจะบอกให้ๆๆๆๆๆๆ :-D
  • F1 ไปแล้วหรอพี่บอย พลาด ๆ เราช้าไป
  • ผมคนพิโลก(บึงพระ)มาโตกทม.แต่ตอนนี้มาใช้ชีวิตอยู่ปราจีน ขอสนับสนุนแนวทางของพี่บอยครับ ติดตามมาตั้งแต่ซดกับน้าผีแล้ว เป็นกำลังใจให้น่ะพี่ขายหมดเร็วๆลูกหมาเหนือคำบรรยายครับ
  • 555555555 ขอบคุณมากคัึบท่านน้องมีโอกาศเจอกันเข้ามาทักกันบ้างเดอคนบ้านเดียวกัน :006:
  • PitLok จงเจริญ... 555+
  • เดียวจะัอัปเดชมาให้ชมกันนะคับอีก 2-3 วัน
  • อัปเดชimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 57K
    3.jpg 65K
    2.jpg 77K
  • อัปเดชจ้ามีดีดี้ดีimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0257.JPG 70K
    IMG_0376.JPG 109K
    IMG_0422.JPG 117K