ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

REDzRAMA3'S LOBO x BETTY BOOP
  • ลูกหมาชุดนี้เป็นหมามีกระบอกปากคร้บไม่ยับไม่ย่นไม่บี้..หมดปัญหาเรื่องระบบทางเดินหายใจ
    ทำกิจกรรมได้ไนระดับนึงเอามันส์ๆ ว่ายน้ำ ลากยาง สปริงโพล ให้มันพอได้มีกล้ามสวยๆ
    ตัวจะสั้น ขาสั้น การทำกิจกรรมโหดๆหนักๆอาจไม่เหมาะเท่าไร ถ้าเอาไปลงแข่งก็จะทำให้เสียเปรียบให้กับหมาที่ช่วงยาวๆ

ใครสนใจตัวไหนก็ติดต่อมาได้ครับ เพราะคนที่ลงคิวจองไว้ติดเรื่องน้องนำ้บุกบ้านซะเยอะ เลยขอสละสิทธไปบ้าง..
    089-811-2085 กะหล่ำ ครับ
    Photobucket

• สนใจตัวไหน โทรมาคุยเป็นตัวๆไปนะครับ ส่วน ลูกหมา ราคาเริ่มที่7หมื่น

แต่จะจบที่ราคา ที่บวกขึ้น รึ ลดลง ก็อยู่ที่ตัวท่านเองว่าเปิดใจแค่ไหน

โทรมาอย่าเพิ่งถามราคานะครับ คุณบอกก่อนว่าคุณสนใจตัวไหนก่อน แล้วเราคุยกันก่อนครับ

คนที่เคยซื้อหมาจากผมไปจะทราบดีครับ ผมอาจถามกลับไปเยอะหน่อย (อย่าหาว่ากวนตรีนกันเลย)

เพราะต้องการให้แน่ใจในหลายๆเรื่อง...

Photobucket
  • ลูกหมาเกิดวันที่ 3/10/2554

Photobucket

Photobucket

Photobucket
  • ลูกหมาเกิดวันที่ 3/10/2554
    Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

• Photobucket
    Photobucket

บักเตี้ย LOBO
  • ล่ำได้ใจจริงๆ
  • เดี๋ยวโทรไปถามราคานะพี่ ห้ามด่านา 5 5 5 :o022:
  • GuPao โอนมาเลย .. คุณสุรชาติ บอกไม่ต้องถาม.. 555
  • ตังไม่พอแต่อยากได้ต้องทำยังไงครับ
  • งั้นฝากบอกคุณสุรชาติด้วยนา

ว่าถ้าโอนไปแล้วห้ามโทรมาถามอะไรกลับด้วยนา 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    29.jpg 115K
  • 555 GuPao จัดเต็มนะขอเลขสวยๆหน่อย

พี่เคน. เป็นคำถามที่ถูกใจผมมากๆเลยลวกเพ่ เคน. จัดไป
    Photobucket
  • เรียบร้อยและ 9999 จัดเต็มเลยเพ่ :o023: image
    ไฟล์แนบ
    63.jpg 59K
  • ที่เด็จส่งท้ายปลายปีมาแล้ว
    :063:
  • อี๊ย๊ะ เลข 9 หายไปตัวนุง... :002:
  • กระหล่ำชุดที่พี่เห็นหรือเปล่า..โตไวจัง....
  • มาแล้ว..ไปซุ่มที่ไหนมาตั้งนาน โคดๆพิมพ์นิยม :006:
  • ขอยืมเฟิร์สพิกมาเลี้ยงเล่นแก้เซ็งหน่อยดิ เบื่อแล้วคืน อิอิ
  • พ่อหมาชุดนี้เป็นขวัญใจผมเลย
    อย่าไปฟังลุงมาร์คแกเลย สองตัวที่บ้านพาออกมาขี้
    ยังบ่นเหนื่อยเลย55555
    เอามาฝากเลี้ยงที่ E/S ดีกว่า
  • ว้าๆๆๆๆหาตังค์มาเสียด่วนละวุ้ย