ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นรามีใครเลี้ยงพิทบ้าง
  • นราธิวาสมีใครเลี้ยงพิทบูลบ้างครับผมอยู่โคกเคียนอยากได้มาเลี้ยงสักตัวครับ
  • :015::015::015:
  • :062::062::062:อยากหน่อยละคุณหาอยากตัวผมตอนแต่งงานใหม่ไปอยู่ที่ยี่งอเอาไปเลี้ยงด้วยผมของผมอยู่ดีๆบ้านที่เป้นอิสลามห่างไปสามหลังยังมาต่อว่าผมเลยงงเป้นไก่ตาแตกหาว่าไม่ให้เกียรสะงั้นมันสกปรกมันปาปอยู่ใกล้เขาไม่ได้แถวนั้นเลี้ยงปล่อยเยอะไม่เห็นทำไรบ้านผมมีรั่วรอบขอบชิดยังโดนด่า หมาผมเกือบโดนขาไก่อาบยาแล้วไงถ้ากลับมาจากทำงานไม่ทันแล้วเสร็จทำไรลงไปก็ไม่ได้เดียวว่าทหารทำร้ายชาวบ้านโคตรเซ็ง ที่จริงอิสลามเลี้ยงหมาได้แต่ความเชื่อแถวนั้นบอกเลี้ยงไม่ได้แฟนผมโดนเหละหาอิสลามเลี้ยงโดนด่าไปด้วยผมจำใจต้องมาให้แม่เลี้ยงที่โคราชเเทนผมไปทำงานสันติที่ตะวันออกกลางก้เห้นอิสลามเลี้ยงเพียบแต่แปลกอิสลามบ้านไม่เลี้ยง แต่ยังไงก้ให้คุณหาได้เเล้วกันเเล้วพื้นที่นั้นต้องห่างอิสลามด้วยนะ ที่จริงคำสอนอิสลามมันเลี้ยงได้
  • ทํายังไงดีหนอครับ
  • ผมว่าน่าจะเลี้ยงได้ เพราะ อิสลาม เพื่อน อากู๋ ผมเค้าเลี้ยง ไซบีเรียน ร๊อตไวเร่อ โดเบอร์แมนด้วย จิงๆ นะครับ